Kết quả bóng đá trận FC Tatran Presov U19 vs Dukla Banska Bystrica U19, 16:00 ngày 10/10/2026
Giải VĐQG U19 Slovakia · 16:00 ngày 10/10/2026
FC Tatran Presov U19 0 Kết thúc HT 0-0 1
Dukla Banska Bystrica U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 1
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| FC Tatran Presov U19 | Phút | |
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 14 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 13 | 16 |
| Điểm | 6 | 4 | 16 | 14 |
Chủ = FC Tatran Presov U19 · Khách = Dukla Banska Bystrica U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Tatran Presov U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 3 (25%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 2 (17%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 4 (33%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
23
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
22
TL kiểm soát bóng
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Tatran Presov U19 (18 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Dukla Banska Bystrica U19 (18 trận)
Ghi 2.06 bàn/trậnMất 1.89 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FC Tatran Presov U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.90 | 2.97 | 0.80 | 3.25 | 0.90 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 26.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.06 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.93 | 3.45 | 2.92 | 0.97 | 3.50 | 0.73 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 55.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.02 ↓ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.80 | 2.90 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.10 ↓ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.90 | 4.00 | 3.14 | 1.01 | 3.50 | 0.69 | 0.67 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 32.00 ↑ | 6.51 ↑ | 1.12 ↓ | 2.98 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.90 | 3.10 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Tatran Presov U19 | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Dukla Banska Bystrica U19 | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).