Kết quả bóng đá trận FC Sparta Brno vs Banik Ostrava, 22:00 ngày 26/08/2026
Cúp Séc · 22:00 ngày 26/08/2026
FC Sparta Brno 0 Kết thúc HT 0-6 9
Banik Ostrava
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 10
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| FC Sparta Brno | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Vit Skrkon | |
| 11' | ⚽ 0 - 2 | |
| 11' | ⚽ 0 - 3 Skrkon V. | |
| 16' | ⚽ 0 - 4 Vaclav Jurecka | |
| 16' | ⚽ 0 - 5 | |
| 16' | ⚽ 0 - 6 | |
| 16' | ⚽ 0 - 7 Jurecka V. | |
| 24' | ⚽ 0 - 8 Vit Skrkon | |
| 24' | ⚽ 0 - 9 Vít Skrkon | |
| 26' | ⚽ 0 - 10 Vit Skrkon | |
| 26' | ⚽ 0 - 11 | |
| 26' | ⚽ 0 - 12 Skrkon V. | |
| 34' | ⚽ 0 - 13 Vit Skrkon | |
| 41' | ⚽ 0 - 14 Vit Skrkon | |
| HT 0-6 | ||
| 61' | ⚽ 0 - 15 Filip Sancl | |
| 64' | ⚽ 0 - 16 Vit Skrkon | |
| 67' | ⚽ 0 - 17 Vit Skrkon | |
| FT 0-9 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 22 | 16 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 17 | 15 |
| Điểm | 9 | 2 | 22 | 11 |
Chủ = FC Sparta Brno · Khách = Banik Ostrava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Sparta Brno | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 5 (24%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 7 (33%) |
Thành tích gần đây — FC Sparta Brno
THTBTTBTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 27/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FC Sparta Brno | 2-0 (1-0) | Chotebor | - | - | T |
| 16/08/26 | Zdar nad Sazavou | 1-1 (1-1) | FC Sparta Brno | - | - | H |
| 12/08/26 | FC Sparta Brno | 2-0 (1-0) | Sokol Lanzho | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Sparta Brno | 1-2 (0-0) | FS Trebic | - | - | B |
| 25/07/26 | FC Sparta Brno | 1-0 (0-0) | Vrchovina | - | - | T |
| 02/05/26 | FC Sparta Brno | 8-2 (5-1) | Havlickuv Brod | - | - | T |
| 26/04/26 | Sokol Tasovice | 5-2 (0-2) | FC Sparta Brno | - | - | B |
| 18/04/26 | FC Sparta Brno | 8-0 (5-0) | TJ Dalnice Sperice | - | - | T |
| 02/04/26 | FC Sparta Brno | 0-0 (0-0) | TJ Tatran Bohunice | - | - | H |
| 21/03/26 | FC Sparta Brno | 2-1 (0-1) | SK Zdirec Nad Doubravou | - | - | T |
| 15/03/26 | Zdar nad Sazavou | 2-0 (1-0) | FC Sparta Brno | - | - | B |
| 15/11/25 | Havlickuv Brod | 3-0 (1-0) | FC Sparta Brno | - | - | B |
| 05/11/25 | FC Sparta Brno | 1-3 (0-1) | SC Znojmo | - | - | B |
| 01/11/25 | FC Sparta Brno | 0-2 (0-0) | FC Kurim | - | - | B |
| 18/10/25 | FC Sparta Brno | 2-1 (1-1) | Velka Bites | - | - | T |
| 11/10/25 | SK Artis Brno B | 0-1 (0-0) | FC Sparta Brno | - | - | T |
| 04/10/25 | FC Sparta Brno | 1-2 (1-0) | Velke Mezirici | - | - | B |
| 20/09/25 | FC Sparta Brno | 4-0 (1-0) | Sokol Tasovice | - | - | T |
| 06/09/25 | FC Sparta Brno | 5-1 (2-1) | FS Trebic | - | - | T |
| 30/08/25 | TJ Tatran Bohunice | 2-0 (0-0) | FC Sparta Brno | - | - | B |
Thành tích gần đây — Banik Ostrava
TBBTBBHTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Banik Ostrava | 1-0 (1-0) | Artis Brno | +1 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | Hradec Kralove | 2-1 (1-0) | Banik Ostrava | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Banik Ostrava | 0-4 (0-3) | Slavia Praha | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | Tescoma Zlin | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/07/26 | Trencin | 3-2 (1-1) | Banik Ostrava | +0.5 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | Miedz Legnica | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava | - | - | B |
| 11/07/26 | Wisla Plock | 2-2 (1-0) | Banik Ostrava | -0.25 | 2.75 | H |
| 08/07/26 | Zaglebie Lubin | 0-2 (0-0) | Banik Ostrava | -0.25 | 3 | T |
| 04/07/26 | Piast Gliwice | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/07/26 | Banik Ostrava | 3-1 (0-1) | Slavia Kromeriz | - | - | T |
| 30/05/26 | FK MAS Taborsko | 0-5 (0-2) | Banik Ostrava | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/05/26 | Banik Ostrava | 3-0 (0-0) | FK MAS Taborsko | +1.5 | 3 | T |
| 23/05/26 | Dukla Prague | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava | +0.5 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Banik Ostrava | 2-0 (1-0) | Tescoma Zlin | +1 | 2.5 | T |
| 12/05/26 | Synot Slovacko | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava | 0 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Teplice | 2-1 (2-0) | Banik Ostrava | 0 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Banik Ostrava | 0-0 (0-0) | Mlada Boleslav | +0.5 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Banik Ostrava | 0-1 (0-1) | FC Viktoria Plzen | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | MFK Karvina | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava | 0 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Banik Ostrava | 0-2 (0-2) | Bohemians 1905 | +0.5 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
210
Phạt góc (HT)
20
Sút bóng
737
Sút cầu môn
418
Tấn công
5274
Tấn công nguy hiểm
740
Sút ngoài cầu môn
319
Đá phạt trực tiếp
204
TL kiểm soát bóng
28%72%
TL kiểm soát bóng (HT)
30%70%
Phạm lỗi
213
Việt vị
26
Quả ném biên
1422
So Sánh Sức Mạnh
57 43
69% So Sánh Đối đầu 31%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Sparta Brno (17 trận)
Ghi 2.29 bàn/trậnMất 1.82 bàn/trận
Banik Ostrava (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 6 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 9 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Banik Ostrava (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 1 (25%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Sparta Brno | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1922-9-8 | |
| Sân nhà | Ostrava Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 17372 |
| HLV | ||
| Khu vực | Ostrava |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 22.00 | 8.60 | 1.08 | 0.83 | 3.25 | 0.93 | 0.88 | -2.50 | 0.88 |
| Live | 71.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.10 ↑ | 9.50 | 0.31 ↓ | 0.36 ↓ | -0.25 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 23.00 | 9.00 | 1.06 | 0.86 | 3.25 | 0.93 | 0.88 | -2.50 | 0.91 |
| Live | 36.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.81 ↓ | 8.75 | 0.99 ↑ | 1.03 ↑ | -2.00 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 16.00 | 10.00 | 1.08 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | 0.95 | -2.50 | 0.70 |
| Live | 35.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 0.55 ↓ | 3.50 | 1.20 ↑ | 0.60 ↓ | -3.50 | 1.10 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 17.00 | 10.00 | 1.09 | 0.83 | 3.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 35.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 0.87 ↑ | 4.00 | 0.84 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 27.00 | 7.50 | 1.08 | 0.87 | 3.25 | 0.93 | 0.88 | -2.50 | 0.94 |
| Live | 30.00 ↑ | 9.85 ↑ | 1.04 ↓ | 1.40 ↑ | 9.50 | 0.53 ↓ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.90 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 17.00 | 9.00 | 1.08 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.06 ↓ | 2.50 | 6.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 20.00 | 8.50 | 1.09 | 0.91 | 3.50 | 0.80 | 0.85 | -2.50 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.84 ↑ | 9.50 | 0.39 ↓ | 0.59 ↓ | -0.25 | 1.27 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 18.50 | 9.00 | 1.09 | 0.98 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 251.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.57 ↓ | 9.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 16.00 | 9.20 | 1.08 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | 0.85 | -2.50 | 0.85 |
| Live | 52.00 ↑ | 13.80 ↑ | 1.01 ↓ | 1.97 ↑ | 9.50 | 0.37 ↓ | 0.54 ↓ | -0.25 | 1.37 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 17.00 | 10.00 | 1.09 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.90 | -2.50 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.85 ↑ | 9.50 | 0.40 ↓ | 0.53 ↓ | -0.25 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 29.00 | 7.50 | 1.10 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.75 ↓ | 4.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | - | - | - | 0.85 | 4.50 | 0.91 | 0.89 | -2.75 | 0.87 |
| Live | - | - | - | 1.78 ↑ | 9.50 | 0.32 ↓ | 0.89 | -0.25 | 0.87 | |
| 12bet | Sớm | - | - | - | 0.88 | 4.00 | 0.88 | 0.83 | -3.25 | 0.93 |
| Live | - | - | - | 1.75 ↑ | 9.50 | 0.33 ↓ | 0.88 ↑ | -0.25 | 0.88 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | 0.80 | 3.50 | 0.88 | 0.91 | -2.75 | 0.78 |
| Live | - | - | - | 1.87 ↑ | 9.50 | 0.36 ↓ | 0.38 ↓ | -0.25 | 1.76 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.