Kết quả bóng đá trận FC Slusovice vs Sokol Nevsova, 21:30 ngày 22/08/2026
5. Ligy (Séc) · 21:30 ngày 22/08/2026
FC Slusovice 2 Kết thúc HT 2-0 0
Sokol Nevsova
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Diễn biến trận đấu
| FC Slusovice | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| 13' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 29' | |
| 42' | ||
| 43' | ||
| HT 2-0 | ||
| 79' | ||
| 87' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 2 | 3 | 2 | 3 |
| Thắng | 2 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 0 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 5 | 1 |
| Mất bàn | 0 | 5 | 0 | 5 |
| Điểm | 6 | 1 | 6 | 1 |
Chủ = FC Slusovice · Khách = Sokol Nevsova
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Slusovice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (100%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (33%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (33%) |
Thành tích gần đây — FC Slusovice
TTBBHTBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FC Slusovice | 3-0 (1-0) | Luhacovice | - | - | T |
| 01/11/25 | Luhacovice | 1-4 (1-2) | FC Slusovice | - | - | T |
| 05/10/25 | Kunovice | 4-1 (2-0) | FC Slusovice | - | - | B |
| 23/08/25 | FC Slusovice | 1-2 (1-1) | TJ Osvetimany | - | - | B |
| 17/08/25 | SK Borsice | 0-0 (0-0) | FC Slusovice | - | - | H |
| 20/04/25 | Kunovice | 1-2 (0-1) | FC Slusovice | - | - | T |
| 23/03/25 | Brumov | 3-1 (2-1) | FC Slusovice | - | - | B |
| 02/11/24 | FC Slusovice | 3-0 (1-0) | FS Napajedla | - | - | T |
| 21/09/24 | Luhacovice | 0-3 (0-1) | FC Slusovice | - | - | T |
| 03/08/24 | FC Slusovice | 1-2 (0-1) | Brumov | - | - | B |
| 21/04/24 | SK Borsice | 1-1 (1-0) | FC Slusovice | - | - | H |
| 06/04/24 | Hluk | 3-2 (1-0) | FC Slusovice | - | - | B |
| 01/06/23 | Tj Stitna Nad Vlari | 1-1 (1-1) | FC Slusovice | - | - | H |
| 20/05/23 | FC Slusovice | 2-2 (0-2) | FC Strani | - | - | H |
| 22/04/23 | FC Slusovice | 4-1 (3-0) | SK Borsice | - | - | T |
| 08/04/23 | FC Slusovice | 4-1 (1-0) | Luhacovice | - | - | T |
| 03/09/22 | FC Slusovice | 4-1 (2-0) | FC Kvasice | - | - | T |
| 26/08/22 | Luhacovice | 0-1 (0-0) | FC Slusovice | - | - | T |
| 20/08/22 | FC Slusovice | 3-0 (1-0) | FK Morkovice | - | - | T |
| 15/05/22 | SK Borsice | 1-1 (0-1) | FC Slusovice | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sokol Nevsova
BHHHBBBHBB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/25 (10 trận) Châu Á: 0/4/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | FK Morkovice | 2-0 (0-0) | Sokol Nevsova | - | - | B |
| 22/03/26 | Kunovice | 1-1 (0-0) | Sokol Nevsova | - | - | H |
| 12/09/25 | Luhacovice | 1-1 (0-0) | Sokol Nevsova | - | - | H |
| 11/05/25 | Brumov | 1-1 (0-0) | Sokol Nevsova | - | - | H |
| 13/04/25 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 4-0 (1-0) | Sokol Nevsova | - | - | B |
| 20/10/24 | Kunovice | 2-0 (1-0) | Sokol Nevsova | - | - | B |
| 22/09/24 | Sokol Nevsova | 2-4 (1-2) | Brumov | - | - | B |
| 25/08/24 | Sokol Nevsova | 1-1 (0-1) | Hanacka Slavia Kromeriz B | - | - | H |
| 11/08/24 | Sokol Nevsova | 0-4 (0-1) | Luhacovice | - | - | B |
| 02/06/24 | Sokol Nevsova | 1-5 (1-2) | Hluk | - | - | B |
| 14/04/24 | Sokol Nevsova | 0-0 (0-0) | FS Napajedla | - | - | H |
| 29/10/23 | SK Borsice | 4-0 (1-0) | Sokol Nevsova | - | - | B |
| 14/10/23 | Hluk | 1-1 (1-0) | Sokol Nevsova | - | - | H |
| 27/08/23 | FS Napajedla | 2-1 (2-0) | Sokol Nevsova | - | - | B |
| 26/03/23 | Sokol Nevsova | 2-1 (1-0) | Tj Nedasov | - | - | T |
| 04/09/22 | FS Napajedla | 4-0 (1-0) | Sokol Nevsova | - | - | B |
| 29/05/22 | SK Borsice | 4-1 (2-1) | Sokol Nevsova | - | - | B |
| 13/05/22 | SK Batov | 4-1 (1-1) | Sokol Nevsova | - | - | B |
| 28/07/19 | Sokol Nevsova | 0-9 (0-5) | Slavicin | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
23
Sút bóng
67
Sút cầu môn
54
Tấn công
9879
Tấn công nguy hiểm
5954
Sút ngoài cầu môn
13
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
81 19
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Slusovice (2 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 0.00 bàn/trận
Sokol Nevsova (3 trận)
Ghi 0.33 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Slusovice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 1.62 | 3.94 | 3.62 | 0.91 | 3.50 | 0.77 | 0.77 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.62 | 3.94 | 3.62 | 0.91 | 3.50 | 0.77 | 0.78 ↑ | 0.75 | 0.90 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.80 | 3.60 | 0.83 | 3.50 | 0.70 | 0.78 | 0.75 | 0.74 |
| Live | 1.71 ↑ | 3.90 ↑ | 3.70 ↑ | 0.87 ↑ | 3.50 | 0.74 ↑ | 0.75 ↓ | 0.75 | 0.85 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 4.00 | 4.03 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 1.55 | 1.50 | 0.45 |
| Live | 1.69 | 4.00 | 4.03 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.83 ↓ | 0.75 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 4.00 | 3.80 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.67 | 4.00 | 3.80 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 0.83 | 0.75 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.