Kết quả bóng đá trận FC Schwaig vs SV Erlbach, 20:00 ngày 23/08/2026
Oberliga (Đức) · 20:00 ngày 23/08/2026
FC Schwaig 0 Kết thúc HT 0-0 0
SV Erlbach
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| FC Schwaig | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 88' | Levin Ramstetter | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 20 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 0 | 10 | 4 |
| Điểm | 5 | 7 | 17 | 21 |
Chủ = FC Schwaig · Khách = SV Erlbach
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Schwaig | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (23%) | Thắng/Thắng | 7 (27%) |
| 5 (19%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 4 (15%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FC Schwaig 1 (50%)Hòa 0 (0%)SV Erlbach 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/05/26 | FC Schwaig | 2-0 (0-0) | SV Erlbach | - | - | T |
| 17/10/25 | SV Erlbach | 1-0 (1-0) | FC Schwaig | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Schwaig
HHBHTTTHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/15 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | TSV Schwabmunchen | 2-2 (1-2) | FC Schwaig | - | - | H |
| 15/08/26 | FC Schwaig | 1-1 (1-1) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 08/08/26 | TUS Geretsried | 2-1 (0-1) | FC Schwaig | - | - | B |
| 01/08/26 | FC Schwaig | 1-1 (1-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 29/07/26 | FC Schwaig | 5-1 (4-0) | TSV 1880 Wasserburg | - | - | T |
| 25/07/26 | SV Heimstetten | 1-2 (0-1) | FC Schwaig | - | - | T |
| 11/07/26 | FC Schwaig | 2-0 (2-0) | Unterhaching | - | - | T |
| 06/07/26 | FC Schwaig | 2-2 (2-1) | Jahn Regensburg | - | - | H |
| 20/06/26 | FC Schwaig | 1-2 (0-2) | TSV Buchbach | - | - | B |
| 16/05/26 | FC Schwaig | 2-3 (1-2) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 01/05/26 | FC Schwaig | 2-0 (0-0) | SV Erlbach | - | - | T |
| 25/04/26 | Türkspor Augsburg | 0-4 (0-4) | FC Schwaig | - | - | T |
| 18/04/26 | FC Schwaig | 0-0 (0-0) | FC Deisenhofen | - | - | H |
| 11/04/26 | Turkgucu Munchen | 0-4 (0-1) | FC Schwaig | - | - | T |
| 06/04/26 | FC Schwaig | 2-1 (1-1) | FC Pipinsried | - | - | T |
| 02/04/26 | SV Schalding Heining | 1-1 (0-1) | FC Schwaig | - | - | H |
| 28/03/26 | FC Schwaig | 0-0 (0-0) | TSV Kottern | - | - | H |
| 21/03/26 | FC Schwaig | 1-3 (1-1) | Gundelfingen | - | - | B |
| 14/03/26 | SV Heimstetten | 1-1 (0-1) | FC Schwaig | - | - | H |
| 11/03/26 | FC Schwaig | 0-1 (0-1) | FC Ismaning | - | - | B |
Thành tích gần đây — SV Erlbach
THHTBTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/6 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | SV Kirchanschoring | 0-1 (0-1) | SV Erlbach | - | - | T |
| 15/08/26 | SV Erlbach | 1-1 (0-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 08/08/26 | TSV 1880 Wasserburg | 2-2 (2-1) | SV Erlbach | - | - | H |
| 01/08/26 | SV Erlbach | 1-0 (1-0) | FC Deisenhofen | - | - | T |
| 24/07/26 | LAN Hu Hu | 1-0 (0-0) | SV Erlbach | - | - | B |
| 17/07/26 | SV Erlbach | 3-0 (1-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | T |
| 16/05/26 | FC Pipinsried | 0-2 (0-0) | SV Erlbach | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Erlbach | 2-0 (0-0) | SV Schalding Heining | - | - | T |
| 01/05/26 | FC Schwaig | 2-0 (0-0) | SV Erlbach | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Erlbach | 1-0 (0-0) | Gundelfingen | - | - | T |
| 21/04/26 | TSV Kottern | 2-0 (1-0) | SV Erlbach | - | - | B |
| 18/04/26 | SV Heimstetten | 3-2 (1-0) | SV Erlbach | - | - | B |
| 11/04/26 | SV Erlbach | 1-2 (0-1) | TUS Geretsried | - | - | B |
| 06/04/26 | TSV 1860 Munich II | 4-0 (1-0) | SV Erlbach | - | - | B |
| 03/04/26 | SV Erlbach | 1-0 (1-0) | FC Ismaning | - | - | T |
| 28/03/26 | TSV Nördlingen | 1-1 (1-0) | SV Erlbach | - | - | H |
| 21/03/26 | SV Erlbach | 2-1 (0-1) | FC Sturm Hauzenberg | - | - | T |
| 14/03/26 | TSV Landsberg | 3-2 (1-0) | SV Erlbach | - | - | B |
| 07/03/26 | SV Erlbach | 2-0 (1-0) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 07/02/26 | TSV Buchbach | 3-3 (0-1) | SV Erlbach | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Schwaig (26 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
SV Erlbach (26 trận)
Ghi 1.31 bàn/trậnMất 1.12 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Schwaig | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.19 | 3.97 | 2.41 | 0.98 | 3.50 | 0.70 | 0.75 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.19 | 3.97 | 2.41 | 0.98 | 3.50 | 0.70 | 0.75 | 0.00 | 0.92 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.