Kết quả bóng đá trận FC Rouen vs Quevilly, 01:45 ngày 21/08/2026
Championnat National · 01:45 ngày 21/08/2026
FC Rouen 3 Kết thúc HT 2-0 0
Quevilly
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| FC Rouen | Phút | |
| Malik Tchokounte(Assists:Clement Bassin) 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| Zakary Lamgahez | 19' | |
| Lisandru Tramoni(Assists:Karamoko Issiaka) (Kiến tạo: Karamoko Issiaka) 2 - 0 ⚽ | 34' | |
| HT 2-0 | ||
| Sory Traore(Assists:Malik Tchokounte) 3 - 0 ⚽ | 85' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 7 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 14 | 8 |
| Mất bàn | 1 | 5 | 5 | 15 |
| Điểm | 9 | 4 | 23 | 10 |
Chủ = FC Rouen · Khách = Quevilly
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Rouen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 3 (38%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (27%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Bảng xếp hạng
FC Rouen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 1 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 0 | 4 | 3 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 2 | - | - |
Quevilly
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 8 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
FC Rouen 4 (44%)Hòa 2 (22%)Quevilly 3 (33%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Quevilly | 0-0 (0-0) | FC Rouen | +0.5 | 2.25 | H |
| 13/12/25 | FC Rouen | 1-0 (1-0) | Quevilly | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/04/25 | Quevilly | 2-1 (2-0) | FC Rouen | 0 | 2.25 | B |
| 07/12/24 | FC Rouen | 2-0 (0-0) | Quevilly | +0.25 | 2 | T |
| 14/02/21 | Quevilly | 1-0 (0-0) | FC Rouen | - | - | B |
| 05/05/13 | Quevilly | 1-1 (0-1) | FC Rouen | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/12/12 | FC Rouen | 1-0 (1-0) | Quevilly | +1 | 2.5 | T |
| 24/03/12 | FC Rouen | 0-2 (0-2) | Quevilly | +0.5 | 2.25 | B |
| 08/10/11 | Quevilly | 2-3 (2-2) | FC Rouen | 0 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — FC Rouen
THTTTBHTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/7 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Orleans US 45 | 1-2 (0-1) | FC Rouen | 0 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | FC Rouen | 0-0 (0-0) | Cannes AS | +0.75 | 2.5 | H |
| 31/07/26 | FC Rouen | 2-0 (2-0) | Avranches | - | - | T |
| 28/07/26 | FC Rouen | 1-0 (0-0) | Al-Wakra | - | - | T |
| 25/07/26 | Boulogne | 0-1 (0-0) | FC Rouen | 0 | 2.75 | T |
| 24/05/26 | Stade Lavallois MFC | 1-0 (1-0) | FC Rouen | -0.25 | 2.25 | B |
| 20/05/26 | FC Rouen | 1-1 (0-1) | Stade Lavallois MFC | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (0-0) | FC Rouen | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | FC Rouen | 1-3 (0-1) | Versailles 78 | +0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Quevilly | 0-0 (0-0) | FC Rouen | +0.5 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | FC Rouen | 3-1 (2-1) | Aubagne | +1 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Concarneau | 0-0 (0-0) | FC Rouen | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Lens | 2-1 (0-0) | FC Rouen | - | - | B |
| 04/04/26 | Villefranche | 2-1 (2-0) | FC Rouen | +0.5 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | FC Rouen | 1-1 (0-1) | Caen | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Paris 13 Atletico | 0-0 (0-0) | FC Rouen | +0.5 | 2 | H |
| 14/03/26 | FC Rouen | 3-2 (1-0) | Stade Briochin | +1 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Bourg Peronnas | 3-1 (0-1) | FC Rouen | +0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Orleans US 45 | 1-1 (1-1) | FC Rouen | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | FC Rouen | 1-1 (1-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | +0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Quevilly
HBTHHBBHHT
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/12 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Quevilly | 1-1 (1-0) | Concarneau | 0 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | Paris 13 Atletico | 1-0 (1-0) | Quevilly | +0.25 | 2 | B |
| 01/08/26 | Quevilly | 2-0 (2-0) | Oissel | - | - | T |
| 25/07/26 | Quevilly | 1-1 (0-1) | Avranches | - | - | H |
| 22/07/26 | Clermont | 1-1 (0-0) | Quevilly | -0.5 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Amiens | 2-1 (0-1) | Quevilly | 0 | 2.75 | B |
| 15/07/26 | Stade Lavallois MFC | 5-0 (2-0) | Quevilly | -0.5 | 2.25 | B |
| 11/07/26 | Quevilly | 0-0 (0-0) | UNFP | - | - | H |
| 11/07/26 | Quevilly | 1-1 (0-0) | Boulogne | - | - | H |
| 16/05/26 | Quevilly | 1-0 (0-0) | Paris 13 Atletico | +0.5 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Stade Briochin | 3-0 (2-0) | Quevilly | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Quevilly | 0-0 (0-0) | FC Rouen | -0.5 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Orleans US 45 | 0-3 (0-0) | Quevilly | -0.75 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Quevilly | 0-0 (0-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | -0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Chateauroux | 3-5 (2-3) | Quevilly | -0.25 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Quevilly | 3-2 (2-0) | Valenciennes | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Sochaux | 2-0 (0-0) | Quevilly | -1 | 2.25 | B |
| 20/03/26 | Quevilly | 0-1 (0-1) | Dijon | -0.75 | 2 | B |
| 14/03/26 | Fleury Merogis U.S. | 2-1 (2-0) | Quevilly | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Quevilly | 2-2 (1-1) | Versailles 78 | -0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
10
Sút bóng
166
Sút cầu môn
51
Tấn công
9778
Tấn công nguy hiểm
3726
Sút ngoài cầu môn
115
Đá phạt trực tiếp
1414
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
69%31%
Phạm lỗi
1313
Việt vị
11
Quả ném biên
3717
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B3T3 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B1T1 H0 B3
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Rouen (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Quevilly (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Rouen (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Quevilly (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
VL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Rouen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1902 | |
| Sân nhà | Stade Amable Lozai | |
| 0 | Sức chứa | 2300 |
| Regis Brouard | HLV | Fabien Valeri |
| Khu vực | Le-Petit-Quévilly |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.40 | 0.88 | 2.25 | 0.92 | 0.76 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.40 | 0.88 | 2.25 | 0.91 | 1.01 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.48 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.73 | 3.45 | 4.00 | 0.85 | 2.25 | 0.91 | 0.73 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 160.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.25 | 4.40 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.80 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 100.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.70 ↓ | 0.50 | 1.05 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.25 | 4.10 | 0.83 | 2.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.70 ↓ | 3.40 ↑ | 4.60 ↑ | 0.76 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.73 | 3.45 | 4.00 | 0.85 | 2.25 | 0.91 | 0.73 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.70 ↑ | 160.00 ↑ | 9.09 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.75 | 3.50 | 4.15 | 0.86 | 2.25 | 0.90 | 0.99 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 5.55 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 5.55 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.77 | 3.12 | 3.92 | 0.88 | 2.25 | 0.92 | 0.77 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 55.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.80 | 3.27 | 4.27 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.80 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.60 ↑ | 81.00 ↑ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.00 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.25 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.74 | 3.35 | 4.40 | 0.84 | 2.25 | 0.85 | 0.94 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 43.00 ↑ | 284.00 ↑ | 9.19 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.77 | 3.43 | 4.45 | 0.86 | 2.25 | 0.89 | 0.78 | 0.50 | 1.01 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.49 ↑ | 21.63 ↑ | 3.30 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.40 | 4.00 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 176.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.47 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.45 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.94 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.94 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.50 | 4.33 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.10 | 4.20 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Rouen | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Quevilly | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).