Kết quả bóng đá trận FC Rapperswil-Jona vs Kriens, 00:30 ngày 02/09/2026
Challenge League (Thụy Sĩ) · 00:30 ngày 02/09/2026
FC Rapperswil-Jona Sắp đá --:--:--
Kriens
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19℃~20℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 19 | 14 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 21 | 12 |
| Điểm | 0 | 6 | 10 | 14 |
Chủ = FC Rapperswil-Jona · Khách = Kriens
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Rapperswil-Jona | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (36%) | Thắng/Thắng | 3 (23%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 5 (36%) | Bại/Bại | 4 (31%) |
Bảng xếp hạng
FC Rapperswil-Jona
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 0 | 4 | 7 | 12 | 3 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 4 | 7 | 0 | 10 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 13 | 13 | - | - |
Kriens
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 25 | 4 | 5 | 100 | 43 | 79 | 1 |
| Sân nhà | 17 | 15 | 1 | 1 | 63 | 17 | 46 | 1 |
| Sân khách | 17 | 10 | 3 | 4 | 37 | 26 | 33 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
FC Rapperswil-Jona 6 (43%)Hòa 0 (0%)Kriens 8 (57%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/25 | Kriens | 1-5 (1-2) | FC Rapperswil-Jona | - | - | T |
| 24/10/24 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-2) | Kriens | - | - | B |
| 13/04/24 | FC Rapperswil-Jona | 4-1 (2-0) | Kriens | - | - | T |
| 07/10/23 | Kriens | 2-5 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | - | - | T |
| 18/03/23 | Kriens | 2-0 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | - | - | B |
| 10/09/22 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-0) | Kriens | - | - | T |
| 22/01/20 | Kriens | 4-2 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | - | - | B |
| 04/05/19 | FC Rapperswil-Jona | 1-0 (0-0) | Kriens | 0 | 3 | T |
| 09/03/19 | Kriens | 2-1 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/11/18 | FC Rapperswil-Jona | 1-4 (0-1) | Kriens | +0.5 | 2.75 | B |
| 20/10/18 | FC Rapperswil-Jona | 1-2 (0-1) | Kriens | +0.5 | 2.75 | B |
| 28/07/18 | Kriens | 1-4 (0-3) | FC Rapperswil-Jona | +0.75 | 3 | T |
| 23/07/16 | FC Rapperswil-Jona | 1-2 (1-2) | Kriens | - | - | B |
| 06/06/09 | Kriens | 3-2 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Rapperswil-Jona
BBTBTBTHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 20/19 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Etoile Carouge | 2-1 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | -0.5 | 3.25 | B |
| 22/08/26 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-1) | Winterthur | -0.25 | 3 | B |
| 15/08/26 | YF Juventus Zurich | 1-6 (0-4) | FC Rapperswil-Jona | - | - | T |
| 08/08/26 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | -1.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Stade Nyonnais | 1-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 0 | 3.25 | T |
| 25/07/26 | FC Rapperswil-Jona | 4-5 (2-3) | FC Wil 1900 | -0.25 | 3 | B |
| 18/07/26 | FC Rapperswil-Jona | 3-1 (2-0) | SC Cham | - | - | T |
| 04/07/26 | Lugano | 1-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | -1.5 | 3.25 | H |
| 26/06/26 | FC Rapperswil-Jona | 0-3 (0-1) | Basel | -1.25 | 3.5 | B |
| 24/06/26 | Freienbach | 1-3 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | +1.5 | 3.75 | T |
| 16/05/26 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-1) | Stade Nyonnais | +0.5 | 3 | T |
| 12/05/26 | Yverdon | 3-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | -0.75 | 3 | B |
| 09/05/26 | FC Rapperswil-Jona | 2-3 (2-0) | Neuchatel Xamax | 0 | 3 | B |
| 03/05/26 | Bellinzona | 2-4 (1-3) | FC Rapperswil-Jona | 0 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-1) | Etoile Carouge | -0.25 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | Vaduz | 2-1 (2-0) | FC Rapperswil-Jona | -1.5 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | FC Rapperswil-Jona | 2-0 (1-0) | FC Wil 1900 | +0.25 | 2.5 | T |
| 08/04/26 | Stade Ouchy | 1-2 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | -1 | 3 | T |
| 04/04/26 | FC Rapperswil-Jona | 4-5 (3-3) | Aarau | -0.75 | 3 | B |
| 21/03/26 | Stade Nyonnais | 2-1 (2-0) | FC Rapperswil-Jona | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Kriens
TTBBTBHHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/12 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Kriens | 3-0 (1-0) | Stade Nyonnais | +1 | 3.25 | T |
| 22/08/26 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-1) | Kriens | -0.25 | 2.75 | T |
| 16/08/26 | SC Cham | 2-0 (2-0) | Kriens | - | - | B |
| 08/08/26 | Kriens | 0-2 (0-1) | Yverdon | -0.5 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Kriens | 2-0 (1-0) | Winterthur | -0.25 | 3 | T |
| 25/07/26 | Neuchatel Xamax | 3-2 (3-1) | Kriens | -1 | 3.5 | B |
| 18/07/26 | Biel Bienne | 1-1 (0-1) | Kriens | - | - | H |
| 11/07/26 | Kriens | 1-1 (1-1) | YF Juventus Zurich | - | - | H |
| 11/07/26 | Kriens | 3-1 (0-0) | FC Schotz | - | - | T |
| 04/07/26 | FC Zurich | 2-3 (1-0) | Kriens | -1.5 | 3.5 | T |
| 27/06/26 | Kriens | 1-2 (1-0) | Vaduz | - | - | B |
| 30/05/26 | Kriens | 2-1 (1-0) | Bavois | - | - | T |
| 23/05/26 | Young Boys U21 | 0-2 (0-1) | Kriens | - | - | T |
| 16/05/26 | Kriens | 4-0 (1-0) | FC Paradiso | - | - | T |
| 09/05/26 | Basuli B team | 3-1 (1-0) | Kriens | - | - | B |
| 02/05/26 | Kriens | 2-2 (0-1) | Bulle | - | - | H |
| 25/04/26 | Zurich B team | 0-4 (0-2) | Kriens | - | - | T |
| 18/04/26 | Kriens | 4-0 (1-0) | FC Luzern U21 | - | - | T |
| 16/04/26 | Bruhl SG | 4-1 (1-1) | Kriens | -0.25 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Kriens | 8-0 (4-0) | Vevey Sports | - | - | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T6 H0 B8T8 H0 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B4T4 H0 B3
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Rapperswil-Jona (17 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 1.59 bàn/trận
Kriens (30 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Rapperswil-Jona (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUO
Kriens (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 1 (20%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (80%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Rapperswil-Jona | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1944 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Selcuk Sasivari | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.44 | 3.50 | 2.45 | 0.79 | 3.00 | 1.05 | 0.90 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 2.44 | 3.70 ↑ | 2.45 | 0.96 ↑ | 3.50 | 0.83 ↓ | 0.90 | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.80 | 2.45 | 0.95 | 3.25 | 0.84 | 0.90 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.90 ↑ | 2.45 | 0.94 ↓ | 3.50 | 0.85 ↑ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.33 ↓ | 3.65 ↑ | 2.40 | 1.01 ↑ | 3.50 | 0.85 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.60 | 2.40 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↓ | 3.60 | 2.50 ↑ | 0.90 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.47 | 3.60 | 2.32 | 0.90 | 3.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.42 ↓ | 3.65 ↑ | 2.42 ↑ | 0.86 ↓ | 3.50 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.33 ↓ | 3.60 ↑ | 2.41 ↑ | 1.01 ↑ | 3.50 | 0.85 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.35 | 3.85 | 2.42 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.85 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.31 ↓ | 4.05 ↑ | 2.38 ↓ | 0.70 ↓ | 3.25 | 1.19 ↑ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.39 | 3.32 | 2.36 | 0.84 | 3.00 | 1.00 | 0.94 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.37 ↓ | 3.60 ↑ | 2.37 ↑ | 0.98 ↑ | 3.50 | 0.88 ↓ | 0.94 | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.42 | 3.71 | 2.42 | 0.97 | 3.25 | 0.85 | 0.94 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.43 ↑ | 3.97 ↑ | 2.42 | 0.97 | 3.50 | 0.89 ↑ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.40 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 2.37 ↓ | 3.70 ↑ | 2.37 ↓ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.90 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.60 | 2.45 | 0.79 | 3.00 | 0.94 | 0.86 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.45 | 4.00 ↑ | 2.45 | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.81 ↓ | 0.86 | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 3.57 | 2.71 | 0.93 | 3.25 | 0.82 | 0.75 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 2.49 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 ↓ | 0.96 ↑ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.30 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.35 ↓ | 3.60 | 2.37 ↑ | 0.87 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.75 | 2.35 | 1.13 | 3.50 | 0.64 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.39 ↓ | 3.65 ↓ | 2.39 ↑ | 0.92 ↓ | 3.50 | 0.79 ↑ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.40 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.40 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.40 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.93 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.45 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 ↑ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.85 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.50 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.60 ↑ | 2.40 ↓ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Rapperswil-Jona | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Kriens | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).