Kết quả bóng đá trận FC Pisek vs Loko Vltavin, 22:00 ngày 16/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 16/08/2026
FC Pisek 2 Kết thúc HT 2-2 2
Loko Vltavin
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| FC Pisek | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 David Bohac | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 Josef Jakab | |
| Filip Firbacher 1 - 2 ⚽ | 23' | |
| 35' | David Bohac | |
| Jan Malecha 2 - 2 ⚽ | 38' | |
| Vojtech Bartizal | 45+1' | |
| HT 2-2 | ||
| 51' | ❌ Josef Jakab Đá hỏng penalty | |
| Ondrej Belousek | 56' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 3 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 17 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 16 | 16 |
| Điểm | 0 | 4 | 13 | 15 |
Chủ = FC Pisek · Khách = Loko Vltavin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Pisek | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (17%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 3 (27%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Bảng xếp hạng
FC Pisek
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 7 | - | - |
Loko Vltavin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 4 | 8 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
FC Pisek 6 (30%)Hòa 3 (15%)Loko Vltavin 11 (55%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 3 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 27/09/25 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | FC Pisek | +0.75 | 2.75 | B |
| 22/03/25 | FC Pisek | 0-0 (0-0) | Loko Vltavin | 0 | 2.75 | H |
| 10/08/24 | Loko Vltavin | 2-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | B |
| 08/06/24 | Loko Vltavin | 5-1 (2-0) | FC Pisek | -1 | 3.5 | B |
| 11/11/23 | FC Pisek | 3-2 (2-1) | Loko Vltavin | +0.5 | 3.25 | T |
| 02/06/23 | FC Pisek | 3-2 (2-0) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 05/11/22 | Loko Vltavin | 3-0 (1-0) | FC Pisek | - | - | B |
| 12/03/22 | FC Pisek | 0-1 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 31/07/21 | Loko Vltavin | 1-2 (0-1) | FC Pisek | - | - | T |
| 22/08/20 | Loko Vltavin | 3-1 (1-0) | FC Pisek | -0.25 | 3 | B |
| 07/03/20 | FC Pisek | 5-0 (1-0) | Loko Vltavin | +0.5 | 3 | T |
| 10/08/19 | Loko Vltavin | 1-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 24/04/19 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | Loko Vltavin | -0.5 | 3 | B |
| 22/08/18 | Loko Vltavin | 2-3 (0-1) | FC Pisek | -1.5 | 3.5 | T |
| 10/03/18 | FC Pisek | 2-2 (1-1) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 12/08/17 | Loko Vltavin | 2-1 (2-1) | FC Pisek | -1.25 | 3.25 | B |
| 11/03/17 | FC Pisek | 3-2 (2-1) | Loko Vltavin | -0.25 | 3 | T |
| 13/08/16 | Loko Vltavin | 3-2 (1-2) | FC Pisek | -1 | 2.75 | B |
| 01/06/16 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | FC Pisek | -1 | 3 | B |
Thành tích gần đây — FC Pisek
TTHHHTBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/13 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Spartak Pribram | 2-3 (2-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 08/08/26 | Povltava FA | 0-3 (0-0) | FC Pisek | - | - | T |
| 24/07/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 18/07/26 | FC Pisek | 2-2 (1-0) | FK Pribram B | - | - | H |
| 11/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | H |
| 05/06/26 | Dukla Praha B | 0-3 (0-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 29/05/26 | FC Pisek | 1-3 (0-1) | SK Kladno | - | - | B |
| 24/05/26 | SK Petrin Plzen | 1-3 (0-1) | FC Pisek | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Pisek | 3-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | +0.5 | 3 | T |
| 15/05/26 | FC Pisek | 0-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | B |
| 09/05/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
| 06/05/26 | Bohemians1905 B | 1-3 (0-3) | FC Pisek | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | FK Pribram B | 1-1 (1-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 25/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 18/04/26 | Domazlice | 3-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-2) | Admira Praha | +0.75 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Sokol Hostoun | 0-0 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 21/03/26 | Ceske Budejovice B | 1-0 (1-0) | FC Pisek | +0.25 | 3 | B |
| 14/03/26 | FC Pisek | 1-1 (1-0) | Aritma Praha | +0.75 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Taborsko B | 1-4 (1-2) | FC Pisek | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Loko Vltavin
TTTBHBHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FC Rokycany | 0-2 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 08/08/26 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | T |
| 01/08/26 | Tempo Praha | 2-3 (0-3) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 01/08/26 | Loko Vltavin | 2-3 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 25/07/26 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 05/06/26 | Viktoria Plzen B | 2-0 (0-0) | Loko Vltavin | -0.75 | 3 | B |
| 30/05/26 | Loko Vltavin | 2-2 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | H |
| 23/05/26 | SK Kladno | 2-0 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 20/05/26 | Loko Vltavin | 1-0 (1-0) | Taborsko B | +0.75 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Loko Vltavin | 3-1 (2-0) | SK Petrin Plzen | - | - | T |
| 10/05/26 | Slavia Prague C | 1-2 (1-2) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 06/05/26 | FK Kraluv Dvur | 5-0 (2-0) | Loko Vltavin | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/05/26 | Loko Vltavin | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 19/04/26 | FK Pribram B | 2-0 (1-0) | Loko Vltavin | -0.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Loko Vltavin | 1-0 (1-0) | Domazlice | -1.25 | 3 | T |
| 03/04/26 | Admira Praha | 1-0 (0-0) | Loko Vltavin | -0.5 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | Sokol Hostoun | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Loko Vltavin | 1-1 (1-1) | Ceske Budejovice B | 0 | 3 | H |
| 07/03/26 | Aritma Praha | 3-1 (0-1) | Loko Vltavin | -0.5 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
70
Thẻ vàng
21
Sút bóng
214
Sút cầu môn
83
Tấn công
6942
Tấn công nguy hiểm
4421
Sút ngoài cầu môn
131
Đá phạt trực tiếp
1511
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
Phạm lỗi
1014
Việt vị
11
Quả ném biên
319
So Sánh Sức Mạnh
46 54
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B11T11 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B3T3 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Pisek (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Loko Vltavin (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Pisek | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.90 | 4.75 | 0.97 | 2.75 | 0.81 | 0.83 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 23.00 ↑ | 2.15 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | 1.77 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.49 | 3.80 | 5.40 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.75 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.65 ↓ | 3.70 | 4.40 ↑ | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.44 | 4.10 | 4.50 | 0.86 | 2.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.58 ↑ | 3.60 ↓ | 4.60 ↑ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.64 | 3.60 | 4.25 | 1.03 | 2.75 | 0.79 | 0.90 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.79 | 3.51 | 3.62 | 0.90 | 2.75 | 0.84 | 0.79 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 8.75 ↑ | 1.03 ↓ | 22.00 ↑ | 4.15 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.70 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↓ | 3.90 ↑ | 4.60 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.70 | 4.00 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 8.32 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.79 | 3.60 | 3.73 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.79 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 5.15 ↑ | 1.21 ↓ | 12.58 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 2.39 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.70 | 3.70 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.65 ↓ | 3.60 ↓ | 4.20 ↑ | 0.72 ↑ | 2.50 | 0.98 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.90 | 3.53 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 3.29 ↑ | 1.49 ↓ | 9.76 ↑ | 1.48 ↑ | 4.50 | 0.50 ↓ | 1.28 ↑ | 0.25 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 2.55 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 1.75 ↑ | 0.25 | 0.43 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.80 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↑ | 1.22 ↓ | 13.00 ↑ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.