Kết quả bóng đá trận FC Obermais vs ASD Caldiero Terme, 21:00 ngày 30/08/2026
Serie D Cúp Ý · 21:00 ngày 30/08/2026
FC Obermais 0 Kết thúc HT 0-1 3
ASD Caldiero Terme
🟨 1 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| FC Obermais | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 74' | ||
| 81' | ⚽ 0 - 2 | |
| 89' | ||
| 90+6' | ⚽ 0 - 3 Marco Castelli | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 6 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 11 | 13 | 21 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 13 | 15 |
| Điểm | 4 | 7 | 12 | 13 |
Chủ = FC Obermais · Khách = ASD Caldiero Terme
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Obermais | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (25%) | Thắng/Thắng | 6 (33%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 5 (25%) | Hòa/Hòa | 4 (22%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 4 (20%) | Bại/Bại | 3 (17%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
FC Obermais 1 (100%)Hòa 0 (0%)ASD Caldiero Terme 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/25 | ASD Caldiero Terme | 0-1 (0-0) | FC Obermais | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Obermais
HTHHHHHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 6 (60%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 2/6/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | AC Vigasio | 2-2 (1-1) | FC Obermais | - | - | H |
| 10/05/26 | ASD San Luigi Calcio | 1-3 (1-3) | FC Obermais | - | - | T |
| 03/05/26 | ASD San Luigi Calcio | 1-1 (1-0) | FC Obermais | - | - | H |
| 26/04/26 | FC Obermais | 1-1 (1-1) | Conegliano | - | - | H |
| 19/04/26 | FC Obermais | 0-0 (0-0) | Altavilla | - | - | H |
| 12/04/26 | Cjarlins Muzane | 2-2 (0-2) | FC Obermais | - | - | H |
| 02/04/26 | FC Obermais | 1-1 (0-1) | Luparense FC | - | - | H |
| 29/03/26 | Treviso | 0-2 (0-1) | FC Obermais | - | - | T |
| 22/03/26 | FC Obermais | 1-2 (0-0) | Clodiense | - | - | B |
| 18/03/26 | Legnago Salus | 2-1 (0-1) | FC Obermais | -1 | 2.5 | B |
| 01/03/26 | FC Obermais | 1-0 (1-0) | Calvi Noale | - | - | T |
| 22/02/26 | ASD Brian Lignano | 0-0 (0-0) | FC Obermais | - | - | H |
| 15/02/26 | FC Obermais | 2-1 (0-1) | Bassano | - | - | T |
| 08/02/26 | ACD Campodarsego | 2-0 (2-0) | FC Obermais | - | - | B |
| 01/02/26 | FC Obermais | 4-0 (2-0) | Portogruaro | - | - | T |
| 25/01/26 | US Adriese | 0-0 (0-0) | FC Obermais | - | - | H |
| 18/01/26 | FC Obermais | 2-0 (1-0) | AC Vigasio | - | - | T |
| 11/01/26 | AC Mestre | 3-1 (3-1) | FC Obermais | - | - | B |
| 04/01/26 | FC Obermais | 1-3 (0-2) | AC Este | - | - | B |
| 21/12/25 | FC Obermais | 1-2 (1-0) | ASD San Luigi Calcio | - | - | B |
Thành tích gần đây — ASD Caldiero Terme
HTHHBBTHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/18 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | ASD Caldiero Terme | 2-2 (0-2) | Varesina Calcio | - | - | H |
| 26/04/26 | AVC Vogherese | 0-6 (0-2) | ASD Caldiero Terme | - | - | T |
| 19/04/26 | ASD Caldiero Terme | 1-1 (1-1) | Villa dAlme Valbrembana | - | - | H |
| 12/04/26 | Sondrio | 1-1 (1-0) | ASD Caldiero Terme | - | - | H |
| 02/04/26 | ASD Caldiero Terme | 1-2 (0-1) | ASD Brusaporto | +0.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | US Folgore Caratese | 3-1 (2-1) | ASD Caldiero Terme | - | - | B |
| 22/03/26 | ASD Caldiero Terme | 3-1 (1-0) | Real Calepina FC | - | - | T |
| 15/03/26 | US Breno | 1-1 (0-0) | ASD Caldiero Terme | - | - | H |
| 01/03/26 | ASD Caldiero Terme | 2-4 (2-1) | Oltrepo | - | - | B |
| 22/02/26 | ASD Caldiero Terme | 0-3 (0-3) | Milan Futuro | - | - | B |
| 15/02/26 | Scanzorosciate | 1-0 (0-0) | ASD Caldiero Terme | - | - | B |
| 08/02/26 | ASD Caldiero Terme | 4-1 (2-0) | Chievo | - | - | T |
| 01/02/26 | Virtus Ciserano Bergamo | 1-1 (0-1) | ASD Caldiero Terme | - | - | H |
| 25/01/26 | ASD Caldiero Terme | 3-0 (1-0) | AC Leon Monza Brianza | - | - | T |
| 18/01/26 | USD Casatese | 1-1 (0-0) | ASD Caldiero Terme | - | - | H |
| 11/01/26 | ASD Caldiero Terme | 1-1 (1-1) | USD Castellanzese | - | - | H |
| 06/01/26 | Pavia | 1-3 (1-2) | ASD Caldiero Terme | - | - | T |
| 21/12/25 | Varesina Calcio | 1-2 (0-1) | ASD Caldiero Terme | - | - | T |
| 14/12/25 | ASD Caldiero Terme | 2-2 (1-0) | AVC Vogherese | - | - | H |
| 07/12/25 | Villa dAlme Valbrembana | 2-1 (1-1) | ASD Caldiero Terme | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
10
Sút bóng
812
Sút cầu môn
25
Tấn công
7668
Tấn công nguy hiểm
3930
Sút ngoài cầu môn
67
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Obermais (20 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
ASD Caldiero Terme (18 trận)
Ghi 1.89 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Obermais (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
ASD Caldiero Terme (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Obermais | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.38 | 1.01 | 2.50 | 0.81 | 0.76 | -0.25 | 1.08 |
| Live | 2.90 ↑ | 3.25 ↑ | 2.25 ↓ | 1.01 | 2.50 | 0.81 | 0.81 ↑ | -0.25 | 1.01 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.15 | 0.91 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.05 ↓ | 2.24 ↑ | 0.91 | 2.50 | 0.73 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.57 | 3.06 | 2.50 | 0.81 | 2.25 | 0.97 | 0.89 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 38.00 ↑ | 12.30 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.81 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.25 | 2.25 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.35 | 2.30 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | 0.73 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 2.75 ↓ | 3.05 ↓ | 2.45 ↑ | 0.75 ↓ | 2.25 | 0.89 ↑ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 2.83 | 2.91 | 0.80 | 2.25 | 0.92 | 1.01 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 24.85 ↑ | 5.68 ↑ | 1.13 ↓ | 2.42 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.67 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.25 | 2.20 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.84 | 3.40 | 2.25 | 0.97 | 2.50 | 0.74 | 1.06 | 0.00 | 0.65 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.23 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 2.03 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 2.90 | 2.80 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.14 ↓ | 1.15 ↑ | 1.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.