Kết quả bóng đá trận FC Memmingen vs Unterhaching, 19:00 ngày 29/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
FC Memmingen 0 Kết thúc HT 0-0 0
Unterhaching
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 0 | 12 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 10 | 13 |
| Điểm | 4 | 2 | 20 | 14 |
Chủ = FC Memmingen · Khách = Unterhaching
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Memmingen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (55%) | Thắng/Thắng | 3 (20%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 6 (40%) |
Bảng xếp hạng
FC Memmingen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 11 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 2 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 6 | - | - |
Unterhaching
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
FC Memmingen 2 (25%)Hòa 1 (13%)Unterhaching 5 (63%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Unterhaching | 1-2 (0-1) | FC Memmingen | - | - | T |
| 25/10/25 | FC Memmingen | 2-1 (1-1) | Unterhaching | -1 | 2.75 | T |
| 05/03/22 | FC Memmingen | 0-2 (0-0) | Unterhaching | 0 | 3 | B |
| 18/08/21 | Unterhaching | 4-2 (4-0) | FC Memmingen | -1.25 | 3.25 | B |
| 22/04/17 | Unterhaching | 2-1 (0-1) | FC Memmingen | -1.25 | 3 | B |
| 30/07/16 | FC Memmingen | 1-3 (1-1) | Unterhaching | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/04/16 | Unterhaching | 2-2 (2-1) | FC Memmingen | -1 | 2.75 | H |
| 12/09/15 | FC Memmingen | 0-5 (0-3) | Unterhaching | +0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — FC Memmingen
TBTTTTBHTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-2 (0-2) | FC Memmingen | - | - | T |
| 15/08/26 | FC Memmingen | 0-3 (0-1) | TSV 1860 Munchen | - | - | B |
| 08/08/26 | SpVgg Bayreuth | 1-3 (1-2) | FC Memmingen | - | - | T |
| 01/08/26 | FC Memmingen | 4-1 (1-1) | SpVgg Ansbach | - | - | T |
| 24/07/26 | TSV Landsberg | 0-1 (0-1) | FC Memmingen | - | - | T |
| 11/07/26 | TSV Kottern | 0-1 (0-1) | FC Memmingen | - | - | T |
| 07/07/26 | FC Memmingen | 0-4 (0-2) | Lugano | -1.75 | 3.75 | B |
| 04/07/26 | FC Memmingen | 0-0 (0-0) | TSV Essingen | - | - | H |
| 16/05/26 | FC Augsburg II | 0-1 (0-0) | FC Memmingen | -1 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | FC Memmingen | 1-1 (1-1) | DJK Vilzing | 0 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Unterhaching | 1-2 (0-1) | FC Memmingen | - | - | T |
| 29/04/26 | FC Memmingen | 0-1 (0-0) | TSV Schwaben Augsburg | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | FC Memmingen | 0-1 (0-0) | Wacker Burghausen | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | SpVgg Ansbach | 1-3 (1-0) | FC Memmingen | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | FC Memmingen | 1-5 (0-3) | Wurzburger Kickers | -1 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Greuther Furth (Youth) | 2-1 (1-1) | FC Memmingen | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | SpVgg Bayreuth | 3-1 (2-0) | FC Memmingen | 0 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | TSV Buchbach | 3-2 (1-2) | FC Memmingen | 0 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | FC Memmingen | 1-1 (1-1) | SpVgg Hankofen-Hailing | +0.75 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Bayern Munchen (Youth) | 2-2 (0-2) | FC Memmingen | -0.75 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Unterhaching
BHTTBTBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | FV Illertissen | 3-0 (2-0) | Unterhaching | - | - | B |
| 08/08/26 | Unterhaching | 0-0 (0-0) | SC Eltersdorf | - | - | H |
| 31/07/26 | Nurnberg (Youth) | 1-2 (1-1) | Unterhaching | - | - | T |
| 25/07/26 | Unterhaching | 1-0 (1-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | T |
| 15/07/26 | Chemnitzer | 3-0 (3-0) | Unterhaching | -0.75 | 3.5 | B |
| 12/07/26 | TuS Holzkirchen | 2-9 (0-5) | Unterhaching | - | - | T |
| 11/07/26 | FC Schwaig | 2-0 (2-0) | Unterhaching | - | - | B |
| 09/07/26 | Unterhaching | 0-2 (0-1) | Jahn Regensburg | -1.25 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Unterhaching | 4-0 (1-0) | Wacker Burghausen | +1 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Wurzburger Kickers | 4-0 (0-0) | Unterhaching | - | - | B |
| 02/05/26 | Unterhaching | 1-2 (0-1) | FC Memmingen | - | - | B |
| 25/04/26 | SpVgg Bayreuth | 2-3 (1-2) | Unterhaching | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/04/26 | Unterhaching | 3-0 (2-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | +2 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Greuther Furth (Youth) | 1-2 (0-1) | Unterhaching | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Unterhaching | 5-0 (3-0) | TSV Schwaben Augsburg | +1.5 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | Viktoria Aschaffenburg | 0-3 (0-1) | Unterhaching | +1 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Unterhaching | 0-1 (0-0) | TSV Buchbach | +1.25 | 3 | B |
| 25/03/26 | SpVgg Ansbach | 1-0 (0-0) | Unterhaching | - | - | B |
| 21/03/26 | Unterhaching | 1-0 (0-0) | VfB Eichstatt | +1.25 | 3 | T |
| 18/03/26 | Unterhaching | 1-0 (1-0) | FC Augsburg II | +1 | 3 | T |
So Sánh Sức Mạnh
39 61
17% So Sánh Đối đầu 83%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B5T5 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B3T3 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn2.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Memmingen (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Unterhaching (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Memmingen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1907 | Thành lập | 1925-1-1 |
| Arena Bodenseestraße | Sân nhà | Stadion am Sportpark |
| 7000 | Sức chứa | 15053 |
| HLV | Claus Schromm | |
| Memmingen | Khu vực | Unterhaching |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.96 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 2.50 | 3.40 ↓ | 2.42 ↑ | 0.98 ↑ | 2.75 | 0.84 ↑ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.45 | 3.65 | 2.17 | 0.80 | 3.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.20 ↓ | 2.26 ↑ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.54 | 3.30 | 2.36 | 1.01 | 2.75 | 0.81 | 0.99 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.54 | 3.30 | 2.36 | 1.01 | 2.75 | 0.81 | 0.99 | 0.00 | 0.85 | |
| Crown | Sớm | 2.52 | 3.70 | 2.31 | 0.94 | 3.00 | 0.82 | 0.96 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.54 ↑ | 3.50 ↓ | 2.37 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.87 ↑ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.49 | 3.27 | 2.30 | 0.96 | 3.00 | 0.84 | 0.99 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 2.67 ↑ | 3.20 ↓ | 2.30 | 0.98 ↑ | 2.75 | 0.84 | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.51 | 3.56 | 2.39 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.96 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 2.55 ↑ | 3.22 ↓ | 2.53 ↑ | 0.94 ↑ | 2.50 | 0.86 ↑ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.70 | 2.10 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↓ | 3.30 ↓ | 2.30 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.30 | 4.00 | 1.75 | 0.83 | 3.00 | 0.73 | 0.83 | -0.50 | 0.73 |
| Live | 2.55 ↓ | 3.60 ↓ | 2.35 ↑ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.74 ↑ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.05 | 3.87 | 1.57 | 0.83 | 2.50 | 0.95 | 0.80 | -1.00 | 0.99 |
| Live | 2.49 ↓ | 3.89 ↑ | 2.39 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.46 | 4.62 | 4.75 | 0.87 | 3.50 | 0.79 | 1.32 | 1.50 | 0.51 |
| Live | 2.52 ↑ | 3.34 ↓ | 2.40 ↓ | 0.74 ↓ | 2.50 | 0.96 ↑ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.75 | 2.20 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.25 ↓ | 2.40 ↑ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.