Kết quả bóng đá trận FC Martinenc vs CF Montanesa, 17:00 ngày 11/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 17:00 ngày 11/10/2026
FC Martinenc 3 Kết thúc HT 2-1 2
CF Montanesa
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Diễn biến trận đấu
| FC Martinenc | Phút | |
| 18' | ⚽ 0 - 1 | |
| 19' | ||
| HT 2-1 | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 18 | 10 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 16 | 11 |
| Điểm | 4 | 3 | 16 | 15 |
Chủ = FC Martinenc · Khách = CF Montanesa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Martinenc | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (36%) | Thắng/Thắng | 2 (100%) |
| 2 (14%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (29%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
FC Martinenc
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
CF Montanesa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
01
Thẻ vàng
01
Sút bóng
13
Sút cầu môn
02
Sút ngoài cầu môn
11
TL kiểm soát bóng
49%51%
Việt vị
02
Quả ném biên
27
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Martinenc (19 trận)
Ghi 1.95 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
CF Montanesa (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FC Martinenc | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.51 | 2.95 | 2.61 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.23 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.05 | 2.65 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↓ | 2.90 ↓ | 2.70 ↑ | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.55 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.23 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.42 | 2.92 | 2.54 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.10 ↓ | 8.40 ↑ | 2.43 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 2.80 | 2.70 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.15 | 2.70 | 0.98 | 2.25 | 0.75 | 0.84 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 1.24 ↓ | 4.10 ↑ | 29.00 ↑ | 1.23 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.65 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 54.00 ↑ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.63 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.40 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.