Kết quả bóng đá trận FC Lyn Oslo B vs Sandefjord B, 23:00 ngày 31/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 23:00 ngày 31/08/2026
FC Lyn Oslo B 4 Kết thúc HT 3-2 3
Sandefjord B
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| FC Lyn Oslo B | Phút | |
| Fallou Sock 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| Sock F. 2 - 0 ⚽ | 3' | |
| Sock F. 3 - 0 ⚽ | 3' | |
| 7' | ⚽ 3 - 1 Mathias Døvle Lie | |
| 7' | ⚽ 3 - 2 | |
| 7' | ⚽ 3 - 3 Mathias Døvle Lie | |
| 11' | ⚽ 3 - 4 Lamin Huchard-Nije | |
| 11' | ⚽ 3 - 5 Lamin Huchard-Nije | |
| 23' | ||
| 23' | ||
| 30' | ||
| 30' | ||
| Fallou Sock 4 - 5 ⚽ | 33' | |
| Sock F. 5 - 5 ⚽ | 33' | |
| Artan Memedov 6 - 5 ⚽ | 43' | |
| Memedov A. 7 - 5 ⚽ | 43' | |
| Memedov A. 8 - 5 ⚽ | 43' | |
| HT 3-2 | ||
| 58' | ⚽ 8 - 6 Daniel Johan Skaarud | |
| 77' | ||
| 83' | ||
| Dawit Gherezghiher 9 - 6 ⚽ | 90' | |
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 9 | 7 | 30 | 26 |
| Mất bàn | 10 | 6 | 23 | 25 |
| Điểm | 6 | 3 | 17 | 10 |
Chủ = FC Lyn Oslo B · Khách = Sandefjord B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Lyn Oslo B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (35%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 2 (12%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 3 (18%) |
| 2 (12%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (18%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Bảng xếp hạng
FC Lyn Oslo B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 9 | 2 | 6 | 44 | 38 | 29 | 5 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 2 | 2 | 22 | 18 | 17 | 5 |
| Sân khách | 8 | 4 | 0 | 4 | 22 | 20 | 12 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 24 | 18 | - | - |
Sandefjord B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 1 | 9 | 44 | 39 | 22 | 10 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 1 | 2 | 25 | 14 | 16 | 6 |
| Sân khách | 9 | 2 | 0 | 7 | 19 | 25 | 6 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 13 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
FC Lyn Oslo B 1 (33%)Hòa 0 (0%)Sandefjord B 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/05/26 | Sandefjord B | 3-0 (2-0) | FC Lyn Oslo B | - | - | B |
| 05/08/25 | Sandefjord B | 3-2 (1-0) | FC Lyn Oslo B | +0.5 | 4.25 | B |
| 29/04/25 | FC Lyn Oslo B | 3-1 (2-1) | Sandefjord B | +0.25 | 4 | T |
Thành tích gần đây — FC Lyn Oslo B
BTTHTBTHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 29/26 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | FF Lillehammer | 4-1 (3-0) | FC Lyn Oslo B | -2 | 4.5 | B |
| 10/08/26 | FC Lyn Oslo B | 4-3 (2-3) | Fram Larvik | +1 | 3.75 | T |
| 03/08/26 | Brumunddal | 1-9 (1-3) | FC Lyn Oslo B | - | - | T |
| 28/07/26 | FC Lyn Oslo B | 2-2 (0-1) | Oppsal | +0.25 | 3.75 | H |
| 28/06/26 | Rade | 3-5 (1-2) | FC Lyn Oslo B | - | - | T |
| 20/06/26 | FC Lyn Oslo B | 3-5 (0-3) | FF Lillehammer | -1.75 | 4.25 | B |
| 15/06/26 | Fram Larvik | 0-1 (0-0) | FC Lyn Oslo B | -0.25 | 4 | T |
| 02/06/26 | FC Lyn Oslo B | 0-0 (0-0) | Gjovik Lyn | -0.25 | 3.25 | H |
| 26/05/26 | FC Lyn Oslo B | 1-2 (0-0) | Drobak-Frogn IL | +0.5 | 3.75 | B |
| 20/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 6-3 (2-3) | FC Lyn Oslo B | -0.25 | 3.5 | B |
| 12/05/26 | FC Lyn Oslo B | 3-1 (0-1) | Raelingen | +0.75 | 3.75 | T |
| 04/05/26 | Sandefjord B | 3-0 (2-0) | FC Lyn Oslo B | - | - | B |
| 28/04/26 | FC Lyn Oslo B | 2-1 (2-0) | Elverum | -0.75 | 3.75 | T |
| 22/04/26 | Orn-Horten | 2-1 (1-1) | FC Lyn Oslo B | -0.75 | 3.5 | B |
| 12/04/26 | FC Lyn Oslo B | 3-1 (2-0) | Brumunddal | - | - | T |
| 07/04/26 | Bjorkelangen | 1-2 (0-1) | FC Lyn Oslo B | +0.25 | 4 | T |
| 26/10/25 | FC Lyn Oslo B | 4-3 (1-0) | Valerenga B | - | - | T |
| 19/10/25 | Os Turn Fotball | 3-1 (0-0) | FC Lyn Oslo B | - | - | B |
| 12/10/25 | FC Lyn Oslo B | 0-3 (0-1) | Gneist | +1 | 4.5 | B |
| 05/10/25 | FC Lyn Oslo B | 1-4 (0-2) | Lyngbo | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sandefjord B
TBBBBHBTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 25/24 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Sandefjord B | 4-1 (2-0) | Bjorkelangen | - | - | T |
| 10/08/26 | Drobak-Frogn IL | 1-0 (0-0) | Sandefjord B | -0.5 | 3.75 | B |
| 01/08/26 | Sandefjord B | 1-3 (0-0) | Gjovik Lyn | - | - | B |
| 25/07/26 | Elverum | 5-3 (3-3) | Sandefjord B | - | - | B |
| 27/06/26 | Orn-Horten | 4-3 (1-2) | Sandefjord B | - | - | B |
| 21/06/26 | Sandefjord B | 2-2 (1-1) | Brumunddal | +2.25 | 4 | H |
| 13/06/26 | Oppsal | 4-3 (1-2) | Sandefjord B | - | - | B |
| 06/06/26 | Bjorkelangen | 1-3 (1-0) | Sandefjord B | - | - | T |
| 31/05/26 | Sandefjord B | 4-0 (2-0) | Fram Larvik | - | - | T |
| 14/05/26 | Sandefjord B | 2-3 (0-1) | Drobak-Frogn IL | +0.75 | 4 | B |
| 10/05/26 | Rade | 3-1 (1-0) | Sandefjord B | - | - | B |
| 04/05/26 | Sandefjord B | 3-0 (2-0) | FC Lyn Oslo B | - | - | T |
| 27/04/26 | Gjovik Lyn | 1-0 (1-0) | Sandefjord B | -1.5 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Sandefjord B | 4-3 (2-2) | FF Lillehammer | - | - | T |
| 12/04/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-3 (1-1) | Sandefjord B | - | - | T |
| 06/04/26 | Sandefjord B | 5-2 (0-0) | Raelingen | - | - | T |
| 26/10/25 | Asane Fotball B | 2-1 (1-1) | Sandefjord B | - | - | B |
| 19/10/25 | Sandefjord B | 1-4 (0-3) | Bjarg | - | - | B |
| 12/10/25 | Sandefjord B | 2-1 (0-0) | Askoy FK | +0.25 | 4.25 | T |
| 05/10/25 | Fyllingsdalen | 3-1 (2-0) | Sandefjord B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
31
Sút bóng
2011
Sút cầu môn
76
Tấn công
11072
Tấn công nguy hiểm
5543
Sút ngoài cầu môn
135
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Lyn Oslo B (17 trận)
Ghi 2.59 bàn/trậnMất 2.24 bàn/trận
Sandefjord B (17 trận)
Ghi 2.59 bàn/trậnMất 2.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Lyn Oslo B (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (42%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LVLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUU
Sandefjord B (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 1 (25%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Lyn Oslo B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Kringsjå kunstgress | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Oslo | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 5.00 | 3.50 | 0.84 | 5.00 | 0.99 | 0.84 | 1.00 | 0.99 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.30 ↑ | 7.50 | 0.03 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.64 | 4.85 | 3.30 | 0.91 | 5.25 | 0.89 | 0.94 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 200.00 ↑ | 3.57 ↑ | 7.50 | 0.15 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 4.40 | 3.50 | 1.05 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.50 ↑ | 100.00 ↑ | 2.60 ↑ | 7.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.61 | 4.20 | 3.30 | 0.83 | 4.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 4.12 ↑ | 1.35 ↓ | 7.99 ↑ | 1.59 ↑ | 6.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.46 | 5.20 | 4.10 | 0.68 | 5.25 | 1.08 | 0.84 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 200.00 ↑ | 3.57 ↑ | 7.50 | 0.15 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.46 | 4.74 | 3.92 | 0.86 | 5.00 | 0.90 | 0.91 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 4.58 ↑ | 1.28 ↓ | 6.40 ↑ | 2.22 ↑ | 7.50 | 0.31 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.70 | 4.44 | 3.30 | 0.86 | 4.25 | 0.88 | 0.86 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 4.20 ↑ | 1.35 ↓ | 7.35 ↑ | 1.63 ↑ | 6.50 | 0.39 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 4.33 | 3.40 | 0.50 | 3.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 3.70 ↑ | 1.36 ↓ | 7.00 ↑ | 0.28 ↓ | 3.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 4.46 | 2.49 | 0.85 | 4.25 | 0.85 | 0.84 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 4.80 ↑ | 1.28 ↓ | 7.46 ↑ | 2.42 ↑ | 7.50 | 0.27 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 4.33 | 3.40 | 1.10 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.25 ↑ | 51.00 ↑ | 2.00 ↑ | 7.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.74 | 4.50 | 3.42 | 1.17 | 4.50 | 0.61 | 1.55 | 1.50 | 0.45 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.89 ↑ | 7.50 | 0.16 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 4.50 | 3.20 | 0.85 | 4.25 | 0.95 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.25 ↑ | 7.50 | 0.12 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 4.20 | 2.70 | 0.95 | 4.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.00 ↑ | 7.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.