Kết quả bóng đá trận FC Lokomotive Leipzig vs Chemnitzer, 00:00 ngày 26/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 26/08/2026
FC Lokomotive Leipzig 0 Kết thúc HT 0-0 2
Chemnitzer
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| FC Lokomotive Leipzig | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 77' | ⚽ 0 - 1 Ron Berlinski | |
| 81' | ⚽ 0 - 2 Tom Baumgart | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 19 | 24 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 19 | 7 |
| Điểm | 3 | 7 | 14 | 23 |
Chủ = FC Lokomotive Leipzig · Khách = Chemnitzer
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Lokomotive Leipzig | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 6 (40%) |
| 2 (17%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (25%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
FC Lokomotive Leipzig
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 3 | 1 | 3 | 13 | 13 | 10 | 10 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 1 | 3 | 5 | 9 | 1 | 15 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 4 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 9 | - | - |
Chemnitzer
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 5 | 2 | 0 | 16 | 3 | 17 | 2 |
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 3 | 10 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 0 | 7 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
FC Lokomotive Leipzig 4 (24%)Hòa 7 (41%)Chemnitzer 6 (35%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/02/26 | Chemnitzer | 3-0 (0-0) | FC Lokomotive Leipzig | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/08/25 | FC Lokomotive Leipzig | 2-1 (1-0) | Chemnitzer | - | - | T |
| 03/05/25 | Chemnitzer | 1-1 (1-0) | FC Lokomotive Leipzig | +0.25 | 2.25 | H |
| 09/11/24 | FC Lokomotive Leipzig | 0-2 (0-1) | Chemnitzer | +0.75 | 2.5 | B |
| 02/03/24 | FC Lokomotive Leipzig | 1-1 (1-1) | Chemnitzer | +0.25 | 2.75 | H |
| 16/09/23 | Chemnitzer | 1-0 (0-0) | FC Lokomotive Leipzig | +0.5 | 2.75 | B |
| 03/06/23 | FC Lokomotive Leipzig | 3-0 (1-0) | Chemnitzer | +0.25 | 2.75 | T |
| 13/05/23 | Chemnitzer | 1-1 (1-1) | FC Lokomotive Leipzig | -0.25 | 2.5 | H |
| 01/02/23 | FC Lokomotive Leipzig | 2-2 (0-1) | Chemnitzer | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/04/22 | FC Lokomotive Leipzig | 1-2 (1-1) | Chemnitzer | +0.5 | 3 | B |
| 14/10/21 | Chemnitzer | 2-3 (0-1) | FC Lokomotive Leipzig | 0 | 3 | T |
| 29/05/21 | FC Lokomotive Leipzig | 0-0 (0-0) | Chemnitzer | +0.25 | 2.75 | H |
| 19/09/20 | FC Lokomotive Leipzig | 1-1 (1-0) | Chemnitzer | +0.25 | 3 | H |
| 25/04/19 | Chemnitzer | 2-2 (2-1) | FC Lokomotive Leipzig | -1 | 2.75 | H |
| 31/03/19 | FC Lokomotive Leipzig | 4-2 (1-2) | Chemnitzer | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/09/18 | Chemnitzer | 3-1 (3-0) | FC Lokomotive Leipzig | -0.75 | 2.75 | B |
| 24/05/17 | FC Lokomotive Leipzig | 1-2 (1-1) | Chemnitzer | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — FC Lokomotive Leipzig
TBTHTTBHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | SV Tasmania Berlin | 2-3 (1-3) | FC Lokomotive Leipzig | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Lokomotive Leipzig | 1-2 (0-0) | Hertha BSC Berlin Youth | - | - | B |
| 06/08/26 | BFC Preussen | 1-2 (0-1) | FC Lokomotive Leipzig | - | - | T |
| 02/08/26 | FC Lokomotive Leipzig | 3-3 (2-1) | Magdeburg Am | - | - | H |
| 25/07/26 | FSV luckenwalde | 1-3 (1-1) | FC Lokomotive Leipzig | - | - | T |
| 17/07/26 | FC Lokomotive Leipzig | 2-0 (0-0) | Hallescher FC | - | - | T |
| 11/07/26 | FC Lokomotive Leipzig | 1-3 (1-2) | Hertha Berlin | -2.5 | 4 | B |
| 04/07/26 | FC Lokomotive Leipzig | 3-3 (2-1) | SK Kladno | +0.25 | 2.75 | H |
| 01/06/26 | Wurzburger Kickers | 2-1 (1-0) | FC Lokomotive Leipzig | -0.5 | 2.5 | B |
| 29/05/26 | FC Lokomotive Leipzig | 0-1 (0-0) | Wurzburger Kickers | +0.25 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | FC Lokomotive Leipzig | 5-2 (0-1) | Magdeburg Am | +1.25 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Greifswalder FC | 1-1 (1-0) | FC Lokomotive Leipzig | +0.5 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | FC Lokomotive Leipzig | 1-3 (1-2) | BFC Preussen | - | - | B |
| 25/04/26 | Berliner FC Dynamo | 0-1 (0-1) | FC Lokomotive Leipzig | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | FC Lokomotive Leipzig | 0-0 (0-0) | Hallescher FC | +0.25 | 2.75 | H |
| 12/04/26 | BSG Chemie Leipzig | 1-0 (0-0) | FC Lokomotive Leipzig | +0.75 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | FC Lokomotive Leipzig | 2-1 (2-1) | Rot-Weiss Erfurt | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/03/26 | FC Lokomotive Leipzig | 0-2 (0-0) | Hertha Zehlendorf | +2 | 3 | B |
| 21/03/26 | SV Babelsberg 03 | 1-2 (0-0) | FC Lokomotive Leipzig | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | FC Lokomotive Leipzig | 4-0 (1-0) | Hertha BSC Berlin Youth | +1.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Chemnitzer
THTTTBTTHH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/9 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Chemnitzer | 3-1 (2-0) | Erzgebirge Aue | 0 | 3 | T |
| 09/08/26 | Hallescher FC | 0-0 (0-0) | Chemnitzer | -0.75 | 3 | H |
| 05/08/26 | Chemnitzer | 3-1 (2-0) | Zwickau | - | - | T |
| 01/08/26 | Chemnitzer | 3-0 (0-0) | BFC Preussen | - | - | T |
| 25/07/26 | Hertha BSC Berlin Youth | 0-4 (0-1) | Chemnitzer | - | - | T |
| 18/07/26 | Chemnitzer | 1-4 (0-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | B |
| 15/07/26 | Chemnitzer | 3-0 (3-0) | Unterhaching | +0.75 | 3.5 | T |
| 11/07/26 | Chemnitzer | 4-0 (2-0) | Schweinfurt 05 FC | - | - | T |
| 09/07/26 | Chemnitzer | 1-1 (0-1) | Union Berlin | -2.25 | 3.5 | H |
| 16/05/26 | Berliner FC Dynamo | 2-2 (0-1) | Chemnitzer | -0.25 | 3 | H |
| 09/05/26 | Chemnitzer | 3-2 (0-0) | Zwickau | - | - | T |
| 03/05/26 | VSG Altglienicke | 1-2 (0-0) | Chemnitzer | -0.5 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Chemnitzer | 3-2 (1-1) | ZFC Meuselwitz | +0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Hertha Zehlendorf | 1-2 (1-1) | Chemnitzer | - | - | T |
| 11/04/26 | Chemnitzer | 0-1 (0-1) | Hertha BSC Berlin Youth | +0.25 | 2.75 | B |
| 08/04/26 | BFC Preussen | 2-1 (2-0) | Chemnitzer | 0 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Eilenburg | 1-1 (1-1) | Chemnitzer | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Chemnitzer | 4-1 (1-1) | Carl Zeiss Jena | 0 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Chemnitzer | 0-4 (0-4) | Rot-Weiss Erfurt | +0.25 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | Hallescher FC | 3-1 (3-0) | Chemnitzer | -0.5 | 2.5 | B |
So Sánh Sức Mạnh
49 51
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T4 H7 B6T6 H7 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B3T3 H4 B3
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Lokomotive Leipzig (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Chemnitzer (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Chemnitzer (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Lokomotive Leipzig | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1966-1-15 | |
| Sân nhà | Stadion an der Gellertstrasse | |
| 0 | Sức chứa | 15000 |
| Jochen Seitz | HLV | |
| Khu vực | Chemnitz |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.84 | 3.60 | 3.60 | 0.95 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.99 ↑ | 3.50 ↓ | 3.20 ↓ | 1.07 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 1.16 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.94 | 3.45 | 3.20 | 0.99 | 2.75 | 0.83 | 0.94 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 2.07 ↑ | 3.35 ↓ | 2.96 ↓ | 1.04 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 1.07 ↑ | 0.50 | 0.77 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.80 | 3.45 | 3.35 | 0.89 | 2.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.06 ↑ | 3.20 ↓ | 2.95 ↓ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.45 | 3.20 | 0.99 | 2.75 | 0.83 | 0.94 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 2.07 ↑ | 3.35 ↓ | 2.96 ↓ | 1.04 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 1.07 ↑ | 0.50 | 0.77 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.94 | 3.60 | 3.25 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.94 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 2.11 ↑ | 3.45 ↓ | 2.79 ↓ | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 1.11 ↑ | 0.50 | 0.66 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.94 | 3.26 | 3.35 | 0.98 | 2.75 | 0.84 | 0.94 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 2.16 ↑ | 3.16 ↓ | 2.92 ↓ | 1.07 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 1.16 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.45 | 3.34 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.96 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 2.11 ↑ | 3.39 ↓ | 3.05 ↓ | 0.79 ↓ | 2.50 | 1.01 ↑ | 0.86 ↓ | 0.25 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↑ | 3.25 ↓ | 3.00 ↓ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.60 | 3.89 | 4.73 | 0.99 | 2.75 | 0.81 | 1.03 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 2.19 ↑ | 3.37 ↓ | 3.08 ↓ | 1.01 ↑ | 2.75 | 0.81 | 0.92 ↓ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.80 | 2.89 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.59 | 0.00 | 1.20 |
| Live | 2.04 ↓ | 3.42 ↓ | 3.14 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.94 ↑ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.30 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↑ | 3.10 ↓ | 3.25 ↓ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.