Kết quả bóng đá trận FC Lauterach vs SC Schwaz, 22:00 ngày 15/08/2026
3.Liga (Áo) · 22:00 ngày 15/08/2026
FC Lauterach 3 Kết thúc HT 2-2 3
SC Schwaz
🟨 4 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 7 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| FC Lauterach | Phút | |
| 2' | ||
| 3' | ⚽ 0 - 1 Can Alak | |
| 8' | ⚽ 0 - 2 | |
| Muhammed Canazlar 1 - 2 ⚽ | 33' | |
| Jonas Emre Sensoy 2 - 2 ⚽ | 38' | |
| 45+1' | ||
| HT 2-2 | ||
| 58' | ||
| 70' | ||
| Jonas Emre Sensoy 3 - 2 ⚽ | 72' | |
| 82' | ||
| 84' | ||
| 87' | ||
| 90+3' | ⚽ 3 - 3 | |
| 90+6' | ||
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 8 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 16 | 24 |
| Mất bàn | 10 | 6 | 31 | 34 |
| Điểm | 1 | 4 | 4 | 13 |
Chủ = FC Lauterach · Khách = SC Schwaz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Lauterach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (8%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 3 (38%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 21 (55%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Bảng xếp hạng
FC Lauterach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 1 | 4 | 8 | 14 | 1 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | 15 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 4 | 7 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 17 | - | - |
SC Schwaz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 9 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 5 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 24 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
FC Lauterach 0 (0%)Hòa 0 (0%)SC Schwaz 5 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | SC Schwaz | 3-0 (2-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 25/10/25 | FC Lauterach | 2-4 (2-1) | SC Schwaz | - | - | B |
| 26/07/25 | FC Lauterach | 0-5 (0-3) | SC Schwaz | - | - | B |
| 10/05/25 | SC Schwaz | 3-0 (1-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 05/10/24 | FC Lauterach | 0-3 (0-1) | SC Schwaz | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Lauterach
BBBTBBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 14/31 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FC Lauterach | 0-1 (0-0) | SC Imst | - | - | B |
| 02/08/26 | Sc Rothis | 3-2 (2-1) | FC Lauterach | - | - | B |
| 25/07/26 | FC Lauterach | 1-5 (0-3) | Wolfsberger AC | - | - | B |
| 13/06/26 | FC Lauterach | 6-2 (3-1) | Kufstein | - | - | T |
| 04/06/26 | FC Lauterach | 0-3 (0-2) | SV Kuchl | -1.75 | 3.75 | B |
| 30/05/26 | SC Schwaz | 3-0 (2-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 28/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (0-0) | FC Lauterach | -1.25 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | FC Lauterach | 1-3 (0-2) | SC Imst | -1.25 | 3.75 | B |
| 16/05/26 | Bischofshofen | 4-1 (2-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 02/05/26 | FC Lauterach | 2-3 (0-2) | Lustenau | - | - | B |
| 25/04/26 | FC Wacker Innsbruck | 3-0 (3-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 18/04/26 | FC Lauterach | 0-3 (0-1) | FC Kitzbuhel | - | - | B |
| 11/04/26 | SV Wals-Grunau | 3-1 (2-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 06/04/26 | FC Lauterach | 1-0 (1-0) | FC Pinzgau Saalfelden | - | - | T |
| 04/04/26 | FC Dornbirn 1913 | 6-2 (3-1) | FC Lauterach | - | - | B |
| 28/03/26 | FC Lauterach | 2-2 (0-0) | SVG Reichenau | - | - | H |
| 26/03/26 | SV Seekirchen | 3-2 (2-1) | FC Lauterach | - | - | B |
| 21/03/26 | FC Lauterach | 4-3 (2-1) | Rheindorf Altach B | - | - | T |
| 14/03/26 | St. Johann | 3-0 (1-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 14/02/26 | SC Bregenz | 1-0 (0-0) | FC Lauterach | - | - | B |
Thành tích gần đây — SC Schwaz
TBTBTBBTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 24/35 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SC Schwaz | 2-1 (0-1) | Sc Rothis | - | - | T |
| 06/08/26 | SC Schwaz | 0-15 (0-8) | Augsburg | -3.5 | 5 | B |
| 01/08/26 | SV Fugen | 2-3 (1-0) | SC Schwaz | - | - | T |
| 26/07/26 | SC Schwaz | 2-3 (1-2) | Wallern | 0 | 3 | B |
| 11/07/26 | SC Schwaz | 7-1 (4-1) | Worgl Obi SV | - | - | T |
| 06/06/26 | SC Schwaz | 1-2 (0-1) | SC Imst | - | - | B |
| 04/06/26 | Bischofshofen | 4-3 (1-1) | SC Schwaz | -1.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | SC Schwaz | 3-0 (2-0) | FC Lauterach | - | - | T |
| 23/05/26 | Lustenau | 2-2 (1-1) | SC Schwaz | 0 | 3.25 | H |
| 17/05/26 | SC Schwaz | 1-5 (0-2) | FC Wacker Innsbruck | - | - | B |
| 09/05/26 | FC Kitzbuhel | 2-0 (1-0) | SC Schwaz | - | - | B |
| 02/05/26 | SC Schwaz | 1-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 25/04/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 2-0 (0-0) | SC Schwaz | - | - | B |
| 19/04/26 | SC Schwaz | 2-0 (0-0) | FC Dornbirn 1913 | - | - | T |
| 12/04/26 | SVG Reichenau | 0-1 (0-0) | SC Schwaz | 0 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | SC Schwaz | 1-5 (1-2) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 04/04/26 | Rheindorf Altach B | 1-1 (1-1) | SC Schwaz | - | - | H |
| 29/03/26 | SC Schwaz | 6-3 (0-2) | St. Johann | - | - | T |
| 26/03/26 | Kufstein | 0-2 (0-0) | SC Schwaz | - | - | T |
| 21/03/26 | SC Schwaz | 1-3 (1-0) | VfB Hohenems | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
79
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
43
Sút bóng
1622
Sút cầu môn
611
Tấn công
10298
Tấn công nguy hiểm
6066
Sút ngoài cầu môn
1011
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B5T5 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B3T3 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.4 Bàn3.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Lauterach (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.73 bàn/trận
SC Schwaz (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Lauterach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.30 | 1.90 | 0.66 | 3.25 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.63 ↓ | 3.40 ↑ | 1.91 ↑ | 0.64 ↓ | 3.25 | 0.69 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.95 | 2.10 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 3.70 ↓ | 2.05 ↓ | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.65 | 1.97 | 0.81 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.60 ↓ | 1.99 ↑ | 0.82 ↑ | 3.25 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.82 | 3.71 | 2.03 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.92 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 2.79 ↓ | 3.73 ↑ | 2.04 ↑ | 0.82 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.91 ↓ | -0.25 | 0.79 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.60 | 2.05 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.05 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.60 | 2.05 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.05 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 4.00 | 2.02 | 0.88 | 3.25 | 0.83 | 0.92 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 2.86 ↓ | 3.90 ↓ | 2.02 | 0.82 ↓ | 3.25 | 0.86 ↑ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | -0.25 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Lauterach | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SC Schwaz | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).