Kết quả bóng đá trận FC Ismaning vs SV Kirchanschoring, 22:00 ngày 22/08/2026
Oberliga (Đức) · 22:00 ngày 22/08/2026
FC Ismaning 4 Kết thúc HT 2-0 0
SV Kirchanschoring
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| FC Ismaning | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| Philip Kuhn 2 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 87' | |
| 4 - 0 ⚽ | 90+4' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 17 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 17 | 21 |
| Điểm | 4 | 3 | 11 | 8 |
Chủ = FC Ismaning · Khách = SV Kirchanschoring
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Ismaning | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (29%) | Thắng/Thắng | 9 (28%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (12%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 4 (12%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 11 (32%) | Bại/Bại | 7 (22%) |
Thành tích đối đầu (18 trận)
FC Ismaning 4 (22%)Hòa 5 (28%)SV Kirchanschoring 9 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 5 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | SV Kirchanschoring | 4-1 (1-1) | FC Ismaning | - | - | B |
| 27/09/25 | FC Ismaning | 1-0 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 03/05/25 | SV Kirchanschoring | 1-1 (0-0) | FC Ismaning | - | - | H |
| 05/10/24 | FC Ismaning | 0-1 (0-1) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 02/03/24 | FC Ismaning | 0-3 (0-2) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 12/08/23 | SV Kirchanschoring | 0-0 (0-0) | FC Ismaning | - | - | H |
| 25/03/23 | SV Kirchanschoring | 2-3 (0-1) | FC Ismaning | - | - | T |
| 20/08/22 | FC Ismaning | 1-3 (1-2) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 19/02/22 | FC Ismaning | 0-1 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 07/08/21 | SV Kirchanschoring | 1-1 (0-0) | FC Ismaning | - | - | H |
| 23/11/19 | SV Kirchanschoring | 1-2 (0-1) | FC Ismaning | - | - | T |
| 27/07/19 | FC Ismaning | 2-3 (1-2) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 20/04/19 | FC Ismaning | 4-0 (1-0) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 22/09/18 | SV Kirchanschoring | 1-1 (0-0) | FC Ismaning | - | - | H |
| 10/03/18 | SV Kirchanschoring | 2-2 (2-1) | FC Ismaning | - | - | H |
| 26/08/17 | FC Ismaning | 0-2 (0-2) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 19/11/16 | SV Kirchanschoring | 3-1 (2-0) | FC Ismaning | - | - | B |
| 30/07/16 | FC Ismaning | 0-1 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Ismaning
TBBTBHBTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Gundelfingen | 0-5 (0-4) | FC Ismaning | - | - | T |
| 14/08/26 | FC Ismaning | 2-3 (0-1) | TSV 1880 Wasserburg | - | - | B |
| 08/08/26 | FC Deisenhofen | 2-0 (1-0) | FC Ismaning | - | - | B |
| 31/07/26 | FC Ismaning | 3-1 (0-0) | LAN Hu Hu | - | - | T |
| 24/07/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-0 (1-0) | FC Ismaning | - | - | B |
| 21/07/26 | FC Ismaning | 0-0 (0-0) | FSV Pfaffenhofen | - | - | H |
| 16/05/26 | TSV 1860 Munich II | 5-1 (3-1) | FC Ismaning | - | - | B |
| 09/05/26 | FC Ismaning | 4-1 (0-0) | TSV Kottern | - | - | T |
| 02/05/26 | FC Ismaning | 3-1 (1-0) | TSV Nördlingen | - | - | T |
| 25/04/26 | FC Sturm Hauzenberg | 1-2 (0-2) | FC Ismaning | - | - | T |
| 18/04/26 | FC Ismaning | 0-3 (0-1) | TSV Landsberg | - | - | B |
| 15/04/26 | FC Ismaning | 2-1 (2-0) | Gundelfingen | - | - | T |
| 11/04/26 | SV Kirchanschoring | 4-1 (1-1) | FC Ismaning | - | - | B |
| 03/04/26 | SV Erlbach | 1-0 (1-0) | FC Ismaning | - | - | B |
| 28/03/26 | FC Ismaning | 2-2 (1-0) | Türkspor Augsburg | - | - | H |
| 21/03/26 | FC Deisenhofen | 2-1 (2-0) | FC Ismaning | - | - | B |
| 14/03/26 | FC Ismaning | 3-0 (2-0) | Turkgucu Munchen | - | - | T |
| 11/03/26 | FC Schwaig | 0-1 (0-1) | FC Ismaning | - | - | T |
| 07/03/26 | FC Pipinsried | 0-0 (0-0) | FC Ismaning | - | - | H |
| 28/02/26 | FC Ismaning | 4-1 (3-0) | SV Schalding Heining | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Kirchanschoring
BHBTHBBBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | SV Kirchanschoring | 0-1 (0-1) | SV Erlbach | - | - | B |
| 15/08/26 | FC Schwaig | 1-1 (1-1) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 08/08/26 | Gundelfingen | 3-1 (2-1) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 01/08/26 | SV Kirchanschoring | 3-2 (2-1) | TSV 1880 Wasserburg | - | - | T |
| 25/07/26 | FC Deisenhofen | 2-2 (2-2) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 18/07/26 | SV Kirchanschoring | 1-2 (0-0) | LAN Hu Hu | - | - | B |
| 22/05/26 | TSV Schwaben Augsburg | 2-1 (1-1) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 20/05/26 | SV Kirchanschoring | 2-3 (1-2) | TSV Schwaben Augsburg | - | - | B |
| 16/05/26 | FC Schwaig | 2-3 (1-2) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Kirchanschoring | 2-0 (2-0) | Gundelfingen | - | - | T |
| 02/05/26 | SV Heimstetten | 2-3 (2-2) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Kirchanschoring | 1-1 (0-1) | TUS Geretsried | - | - | H |
| 21/04/26 | Gundelfingen | 1-0 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 18/04/26 | TSV 1860 Munich II | 5-0 (3-0) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 11/04/26 | SV Kirchanschoring | 4-1 (1-1) | FC Ismaning | - | - | T |
| 06/04/26 | TSV Nördlingen | 0-0 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 03/04/26 | SV Kirchanschoring | 4-0 (1-0) | FC Sturm Hauzenberg | - | - | T |
| 28/03/26 | TSV Landsberg | 2-2 (0-2) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 21/03/26 | TSV Kottern | 0-3 (0-3) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 12/03/26 | FC Deisenhofen | 1-1 (1-1) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T4 H5 B9T9 H5 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B7T7 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.9 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Ismaning (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
SV Kirchanschoring (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Ismaning | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.21 | 4.10 | 2.34 | 0.80 | 3.50 | 0.86 | 0.78 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 2.21 | 4.10 | 2.34 | 0.80 | 3.50 | 0.86 | 0.78 | 0.00 | 0.89 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.