Kết quả bóng đá trận FC Ingolstadt 04 Am vs TSV Neudrossenfeld, 19:00 ngày 29/08/2026
Oberliga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
FC Ingolstadt 04 Am 0 Kết thúc HT 0-0 1
TSV Neudrossenfeld
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| FC Ingolstadt 04 Am | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 77' | ⚽ 0 - 1 Marin Hrgota | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 17 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 19 | 15 |
| Điểm | 4 | 3 | 11 | 10 |
Chủ = FC Ingolstadt 04 Am · Khách = TSV Neudrossenfeld
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Ingolstadt 04 Am | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (26%) | Thắng/Thắng | 3 (13%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 7 (26%) | Hòa/Bại | 6 (25%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (11%) | Bại/Bại | 5 (21%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
FC Ingolstadt 04 Am 3 (50%)Hòa 2 (33%)TSV Neudrossenfeld 1 (17%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | TSV Neudrossenfeld | 1-2 (1-1) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
| 02/11/25 | FC Ingolstadt 04 Am | 0-4 (0-0) | TSV Neudrossenfeld | - | - | B |
| 03/05/25 | TSV Neudrossenfeld | 2-2 (1-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | H |
| 05/10/24 | FC Ingolstadt 04 Am | 5-2 (2-2) | TSV Neudrossenfeld | - | - | T |
| 09/03/24 | FC Ingolstadt 04 Am | 1-1 (0-1) | TSV Neudrossenfeld | - | - | H |
| 26/08/23 | TSV Neudrossenfeld | 1-2 (0-1) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Ingolstadt 04 Am
THBBTBHBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/20 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Grossbardorf | 0-3 (0-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
| 18/08/26 | TSV Nördlingen | 3-3 (1-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | H |
| 15/08/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 1-4 (1-1) | Wurzburger FV | - | - | B |
| 08/08/26 | Viktoria Aschaffenburg | 2-0 (0-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
| 01/08/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 3-0 (2-0) | SSV Jahn Regensburg II | - | - | T |
| 25/07/26 | DJK Gebenbach | 3-1 (1-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
| 18/07/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 4-4 (1-2) | FSV Stadeln | - | - | H |
| 20/06/26 | VfB Eichstatt | 1-0 (0-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
| 16/05/26 | TSV Neudrossenfeld | 1-2 (1-1) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
| 08/05/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 2-2 (1-0) | SV Fortuna Regensburg | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Coburg | 4-0 (2-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
| 25/04/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 1-0 (1-0) | TSV Kornburg | - | - | T |
| 18/04/26 | SC Eltersdorf | 3-2 (0-2) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 2-3 (1-1) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 06/04/26 | ASV Cham | 0-3 (0-2) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
| 03/04/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 1-4 (1-1) | Wurzburger FV | - | - | B |
| 28/03/26 | ATSV Erlangen | 1-0 (0-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
| 22/03/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 3-1 (1-0) | Bayern Hof | - | - | T |
| 14/03/26 | SSV Jahn Regensburg II | 4-0 (3-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
| 28/02/26 | FSV Stadeln | 0-0 (0-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | H |
Thành tích gần đây — TSV Neudrossenfeld
BBTBBBTBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/17 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | TSV Neudrossenfeld | 1-4 (1-0) | TSV Nördlingen | - | - | B |
| 18/08/26 | Wurzburger FV | 3-2 (3-1) | TSV Neudrossenfeld | - | - | B |
| 15/08/26 | TSV Neudrossenfeld | 3-0 (2-0) | Viktoria Aschaffenburg | - | - | T |
| 08/08/26 | SSV Jahn Regensburg II | 2-1 (1-0) | TSV Neudrossenfeld | - | - | B |
| 01/08/26 | TSV Neudrossenfeld | 0-1 (0-1) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 25/07/26 | FSV Stadeln | 2-1 (0-1) | TSV Neudrossenfeld | - | - | B |
| 22/07/26 | TSV Neudrossenfeld | 1-0 (0-0) | SV Fortuna Regensburg | - | - | T |
| 16/05/26 | TSV Neudrossenfeld | 1-2 (1-1) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
| 08/05/26 | Bayern Hof | 1-1 (0-0) | TSV Neudrossenfeld | - | - | H |
| 02/05/26 | SV Fortuna Regensburg | 2-1 (1-0) | TSV Neudrossenfeld | - | - | B |
| 25/04/26 | TSV Neudrossenfeld | 3-4 (2-2) | SSV Jahn Regensburg II | - | - | B |
| 17/04/26 | FC Coburg | 1-2 (0-1) | TSV Neudrossenfeld | - | - | T |
| 14/04/26 | Wurzburger FV | 2-4 (2-0) | TSV Neudrossenfeld | - | - | T |
| 06/04/26 | TSV Kornburg | 0-0 (0-0) | TSV Neudrossenfeld | - | - | H |
| 02/04/26 | TSV Neudrossenfeld | 2-1 (1-0) | FSV Stadeln | - | - | T |
| 28/03/26 | TSV Neudrossenfeld | 1-2 (0-1) | SC Eltersdorf | - | - | B |
| 21/03/26 | TSV Neudrossenfeld | 3-2 (1-2) | SC Grossschwarzenlohe | - | - | T |
| 14/03/26 | DJK Gebenbach | 2-1 (1-1) | TSV Neudrossenfeld | - | - | B |
| 07/03/26 | TSV Neudrossenfeld | 2-2 (0-2) | Eintracht Bamberg | - | - | H |
| 28/02/26 | ASV Cham | 1-0 (0-0) | TSV Neudrossenfeld | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
52 48
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B1T1 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Ingolstadt 04 Am (27 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
TSV Neudrossenfeld (24 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Ingolstadt 04 Am | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 4.06 | 2.36 | 0.85 | 3.50 | 0.81 | 0.77 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.20 | 4.06 | 2.36 | 0.85 | 3.50 | 0.81 | 0.77 | 0.00 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.