Kết quả bóng đá trận FC Heidenheim U19 vs TSV 1860 Munchen U19, 19:00 ngày 30/08/2026
Junioren Bundesliga Cúp Đức · 19:00 ngày 30/08/2026
FC Heidenheim U19 4 Kết thúc HT 2-2 4
TSV 1860 Munchen U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| FC Heidenheim U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 2 - 0 ⚽ | 1' | |
| Maximilian Kos 3 - 0 ⚽ | 15' | |
| 21' | ⚽ 3 - 1 Valentin Bannert | |
| Julian Eble 4 - 1 ⚽ | 38' | |
| 43' | ⚽ 4 - 2 Efe Karakoc | |
| HT 2-2 | ||
| 52' | ⚽ 4 - 3 Patrik Lacic | |
| Maximilian Kos 5 - 3 ⚽ | 65' | |
| Maximilian Kos 6 - 3 ⚽ | 65' | |
| 71' | ⚽ 6 - 4 Valentin Bannert | |
| 71' | ⚽ 6 - 5 Valentin Bannert | |
| Tim Radöhl 7 - 5 ⚽ | 83' | |
| Tim Radohl 8 - 5 ⚽ | 83' | |
| Julian Eble 9 - 5 ⚽ | 100' | |
| Torben Leis 10 - 5 ⚽ | 120+1' | |
| FT 4-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 15 | 9 | 23 | 32 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 12 | 15 |
| Điểm | 7 | 5 | 20 | 19 |
Chủ = FC Heidenheim U19 · Khách = TSV 1860 Munchen U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Heidenheim U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (39%) | Thắng/Thắng | 10 (34%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (21%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 4 (12%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (15%) | Bại/Bại | 9 (31%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
FC Heidenheim U19 1 (20%)Hòa 0 (0%)TSV 1860 Munchen U19 4 (80%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/02/24 | FC Heidenheim U19 | 0-2 (0-1) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | B |
| 19/08/23 | TSV 1860 Munchen U19 | 2-0 (2-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | B |
| 12/02/23 | TSV 1860 Munchen U19 | 1-2 (0-1) | FC Heidenheim U19 | - | - | T |
| 06/02/16 | FC Heidenheim U19 | 2-6 (1-3) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | B |
| 19/08/15 | TSV 1860 Munchen U19 | 4-1 (2-1) | FC Heidenheim U19 | -1 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — FC Heidenheim U19
TTTTTBHBTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/9 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | SV Sandhausen U19 | 0-5 (0-2) | FC Heidenheim U19 | - | - | T |
| 19/08/26 | FC Heidenheim U19 | 6-1 (4-0) | Stuttgarter Kickers Sv U19 | - | - | T |
| 15/08/26 | SSV Ulm U19 | 1-3 (0-1) | FC Heidenheim U19 | - | - | T |
| 09/08/26 | FC Heidenheim U19 | 1-0 (0-0) | Karlsruher SC U19 | - | - | T |
| 01/08/26 | JFV Bremen U19 | 0-1 (0-1) | FC Heidenheim U19 | - | - | T |
| 10/05/26 | Koln U19 | 2-0 (1-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | B |
| 03/05/26 | FC Heidenheim U19 | 1-1 (0-0) | Bayer Leverkusen U19 | - | - | H |
| 25/04/26 | FC Heidenheim U19 | 1-3 (0-2) | Borussia Dortmund U19 | - | - | B |
| 22/04/26 | FC Heidenheim U19 | 1-0 (0-0) | Augsburg U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Holstein Kiel U19 | 1-1 (0-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | H |
| 12/04/26 | FC Heidenheim U19 | 3-2 (1-1) | Schalke 04 U19 | - | - | T |
| 04/04/26 | Augsburg U19 | 3-2 (1-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | B |
| 15/03/26 | VfL Wolfsburg U19 | 2-0 (1-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Borussia Dortmund U19 | 3-3 (3-2) | FC Heidenheim U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | FC Heidenheim U19 | 5-1 (3-0) | Holstein Kiel U19 | - | - | T |
| 22/02/26 | Schalke 04 U19 | 3-3 (2-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | FC Heidenheim U19 | 3-2 (2-0) | VfL Wolfsburg U19 | - | - | T |
| 14/12/25 | VfL Wolfsburg U19 | 0-0 (0-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | H |
| 06/12/25 | SV Darmstadt U19 | 0-2 (0-1) | FC Heidenheim U19 | - | - | T |
| 22/11/25 | Kaiserslautern U19 | 1-0 (0-0) | FC Heidenheim U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — TSV 1860 Munchen U19
THBTTHTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 31/13 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 5-2 (5-1) | SGV Freiberg U19 | - | - | T |
| 15/08/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-0 (0-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | H |
| 08/08/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 2-3 (2-3) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 02/08/26 | WieseckU19 U19 | 0-4 (0-2) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Jahn Regensburg U19 | 2-8 (1-2) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 17/05/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 1-1 (1-1) | Karlsruher SC U19 | - | - | H |
| 10/05/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 3-1 (2-0) | Rot Weiss Walldorf U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Eintracht Frankfurt U19 | 2-2 (0-2) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 3-0 (2-0) | SGV Freiberg U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | SC Freiburg U19 | 2-3 (1-1) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 1-1 (0-1) | Jahn Regensburg U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | Karlsruher SC U19 | 2-2 (1-1) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | H |
| 08/03/26 | Rot Weiss Walldorf U19 | 1-2 (1-1) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 6-3 (3-2) | Eintracht Frankfurt U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | SGV Freiberg U19 | 3-1 (0-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | B |
| 08/02/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SC Freiburg U19 | - | - | B |
| 06/12/25 | SSV Ulm U19 | 7-1 (3-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | B |
| 30/11/25 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 22/11/25 | Stuttgarter Kickers Sv U19 | 1-5 (1-3) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | T |
| 02/11/25 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-3 (0-1) | Augsburg U19 | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
52 48
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B4T4 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Heidenheim U19 (30 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
TSV 1860 Munchen U19 (30 trận)
Ghi 2.23 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 4 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Heidenheim U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Munich |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.68 | 4.67 | 3.31 | 1.15 | 4.50 | 0.59 | 0.39 | 0.00 | 1.69 |
| Live | 1.68 | 4.67 | 3.31 | 1.15 | 4.50 | 0.59 | 0.39 | 0.00 | 1.69 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.