Kết quả bóng đá trận FC Haka Juniors vs Ylojarvi United, 23:00 ngày 01/09/2026
Kolmonen (Phần Lan) · 23:00 ngày 01/09/2026
FC Haka Juniors Sắp đá --:--:--
Ylojarvi United
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 16 | 23 |
| Mất bàn | 12 | 9 | 29 | 21 |
| Điểm | 0 | 1 | 10 | 14 |
Chủ = FC Haka Juniors · Khách = Ylojarvi United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Haka Juniors | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (25%) | Thắng/Thắng | 7 (47%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 8 (50%) | Bại/Bại | 5 (33%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
FC Haka Juniors 3 (50%)Hòa 1 (17%)Ylojarvi United 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/05/26 | Ylojarvi United | 4-2 (2-0) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 06/09/25 | Ylojarvi United | 1-5 (0-3) | FC Haka Juniors | - | - | T |
| 29/05/25 | FC Haka Juniors | 0-0 (0-0) | Ylojarvi United | - | - | H |
| 31/08/24 | FC Haka Juniors | 4-3 (2-1) | Ylojarvi United | - | - | T |
| 31/05/24 | Ylojarvi United | 4-0 (3-0) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 05/04/24 | FC Haka Juniors | 4-2 (2-1) | Ylojarvi United | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Haka Juniors
BBBHBBTBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/29 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Saaksjarven Loiske | 3-1 (0-1) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 18/08/26 | FC Haka Juniors | 0-7 (0-3) | Tampereen Peli Toverit | - | - | B |
| 11/08/26 | FC Haka Juniors | 1-2 (0-1) | Lasten | - | - | B |
| 28/07/26 | FC Haka Juniors | 2-2 (2-1) | Tampere Utd II | - | - | H |
| 24/07/26 | NOPS | 7-0 (3-0) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 03/07/26 | FC Leki | 4-1 (2-1) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 25/06/26 | FC Haka Juniors | 3-1 (2-0) | TP-49 | - | - | T |
| 16/06/26 | FC Haka Juniors | 0-3 (0-1) | NOPS | - | - | B |
| 12/06/26 | Fish United | 0-3 (0-0) | FC Haka Juniors | - | - | T |
| 02/06/26 | FC Haka Juniors | 5-0 (1-0) | ACE | - | - | T |
| 29/05/26 | Ylojarvi United | 4-2 (2-0) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 19/05/26 | FC Haka Juniors | 3-0 (2-0) | Saaksjarven Loiske | - | - | T |
| 15/05/26 | Tampereen Peli Toverit | 1-3 (0-1) | FC Haka Juniors | - | - | T |
| 08/05/26 | Lasten | 5-2 (3-0) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 28/04/26 | FC Haka Juniors | 1-2 (0-1) | TPV/2 | - | - | B |
| 25/04/26 | Tampere Utd II | 3-2 (1-2) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 18/10/25 | HIFK | 3-1 (2-0) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 11/10/25 | FC Haka Juniors | 1-4 (1-1) | HIFK | - | - | B |
| 25/09/25 | Lasten | 1-3 (0-1) | FC Haka Juniors | - | - | T |
| 16/09/25 | FC Haka Juniors | 6-1 (3-1) | Saaksjarven Loiske | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ylojarvi United
BBHTTTBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/21 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | TPV/2 | 5-3 (3-1) | Ylojarvi United | - | - | B |
| 15/08/26 | Ylojarvi United | 0-3 (0-1) | Tampere Utd II | - | - | B |
| 01/08/26 | Ylojarvi United | 1-1 (1-1) | FC Leki | - | - | H |
| 25/07/26 | TP-49 | 0-5 (0-2) | Ylojarvi United | - | - | T |
| 03/07/26 | Fish United | 0-4 (0-1) | Ylojarvi United | - | - | T |
| 26/06/26 | Ylojarvi United | 3-1 (1-0) | ACE | - | - | T |
| 11/06/26 | Tampereen Peli Toverit | 3-1 (1-0) | Ylojarvi United | - | - | B |
| 29/05/26 | Ylojarvi United | 4-2 (2-0) | FC Haka Juniors | - | - | T |
| 22/05/26 | Lasten | 4-0 (2-0) | Ylojarvi United | - | - | B |
| 15/05/26 | Ylojarvi United | 2-2 (2-1) | TPV/2 | - | - | H |
| 02/05/26 | Ylojarvi United | 3-1 (2-0) | NOPS | - | - | T |
| 24/04/26 | FC Leki | 0-1 (0-0) | Ylojarvi United | - | - | T |
| 18/04/26 | Ylojarvi United | 4-0 (2-0) | TP-49 | - | - | T |
| 11/04/26 | Ylojarvi United | 0-7 (0-5) | HJS Akatemia | - | - | B |
| 26/03/26 | Tampereen Peli Toverit | 0-2 (0-1) | Ylojarvi United | - | - | T |
| 20/09/25 | Ylojarvi United | 1-1 (0-0) | Tampere Utd II | - | - | H |
| 12/09/25 | Lasten | 1-1 (0-0) | Ylojarvi United | - | - | H |
| 06/09/25 | Ylojarvi United | 1-5 (0-3) | FC Haka Juniors | - | - | B |
| 28/08/25 | TPV/2 | 0-3 (0-0) | Ylojarvi United | - | - | T |
| 23/08/25 | Ylojarvi United | 4-3 (0-1) | Saaksjarven Loiske | - | - | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
43 57
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B2T2 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.7 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Haka Juniors (16 trận)
Ghi 1.81 bàn/trậnMất 2.75 bàn/trận
Ylojarvi United (15 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Haka Juniors | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 4.60 | 2.15 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 4.30 ↓ | 2.20 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.41 | 4.50 | 2.11 | 0.77 | 4.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.44 ↑ | 4.40 ↓ | 2.17 ↑ | 0.77 | 4.25 | 0.90 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.31 | 4.06 | 2.09 | 0.91 | 4.50 | 0.77 | 0.76 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 2.31 | 4.06 | 2.09 | 0.91 | 4.50 | 0.77 | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 4.40 | 2.05 | 0.81 | 4.25 | 0.71 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 2.50 ↑ | 4.30 ↓ | 2.15 ↑ | 0.82 ↑ | 4.50 | 0.79 ↑ | 0.75 ↓ | -0.25 | 0.89 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 4.60 | 2.10 | 0.98 | 4.25 | 0.73 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 2.45 | 4.60 | 2.10 | 0.85 ↓ | 4.50 | 0.85 ↑ | 1.00 | 0.00 | 0.73 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 4.50 | 2.10 | 0.98 | 4.25 | 0.83 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 2.40 | 4.50 | 2.10 | 0.90 ↓ | 4.75 | 0.90 ↑ | 0.80 | -0.25 | 1.00 | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 4.50 | 2.10 | 1.10 | 4.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 2.40 | 4.50 | 2.10 | 1.10 | 4.50 | 0.62 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Haka Juniors | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
| Ylojarvi United | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).