Kết quả bóng đá trận FC Groningen Reserves vs Cambuur Leeuwarden U21, 20:00 ngày 03/11/2026
Giải VĐQG U21 Hà Lan · 20:00 ngày 03/11/2026
FC Groningen Reserves 1 Hiệp 1 - 17' HT 0-0 1
Cambuur Leeuwarden U21
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 1
Diễn biến trận đấu
| FC Groningen Reserves | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 15' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 0-0 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 11 | 14 | 30 |
| Mất bàn | 7 | 8 | 21 | 19 |
| Điểm | 1 | 4 | 9 | 20 |
Chủ = FC Groningen Reserves · Khách = Cambuur Leeuwarden U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Groningen Reserves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (15%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 4 (40%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (23%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Sút bóng
23
Sút cầu môn
22
Sút ngoài cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
34%66%
Việt vị
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Groningen Reserves (16 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 2.19 bàn/trận
Cambuur Leeuwarden U21 (11 trận)
Ghi 3.09 bàn/trậnMất 1.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FC Groningen Reserves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.73 | 4.30 | 3.30 | 0.78 | 3.25 | 1.03 | 1.01 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 2.20 ↑ | 4.00 ↓ | 2.50 ↓ | 0.96 ↑ | 5.25 | 0.86 ↓ | 1.01 | 0.25 | 0.77 | |
| 12bet | Sớm | 1.95 | 3.60 | 2.91 | 0.92 | 3.50 | 0.88 | 0.81 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 2.01 ↑ | 3.60 | 2.77 ↓ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | 0.87 ↑ | 0.25 | 0.93 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 4.33 | 3.30 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.73 | 4.33 | 3.30 | 0.95 ↑ | 5.25 | 0.85 ↓ | 1.00 | 0.25 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.