Kết quả bóng đá trận FC Dabas vs Ujpesti TE B, 22:30 ngày 30/08/2026
NB III (Hungary) · 22:30 ngày 30/08/2026
FC Dabas 1 Kết thúc HT 1-2 2
Ujpesti TE B
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| FC Dabas | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Mark Dekei | |
| 7' | ⚽ 0 - 2 | |
| 22' | ⚽ 0 - 3 Prince Manu Balladom | |
| 22' | ⚽ 0 - 4 | |
| Gorgo Foldi 1 - 4 ⚽ | 29' | |
| 2 - 4 ⚽ | 29' | |
| 42' | ||
| HT 1-2 | ||
| 54' | ||
| 68' | ||
| 85' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 7 | 9 | 24 | 27 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 17 | 11 |
| Điểm | 6 | 7 | 16 | 23 |
Chủ = FC Dabas · Khách = Ujpesti TE B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Dabas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 7 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (16%) | Hòa/Thắng | 5 (21%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 4 (17%) |
| 6 (32%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FC Dabas 0 (0%)Hòa 1 (50%)Ujpesti TE B 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/21 | Ujpesti TE B | 1-0 (0-0) | FC Dabas | - | - | B |
| 05/09/20 | FC Dabas | 2-2 (1-1) | Ujpesti TE B | - | - | H |
Thành tích gần đây — FC Dabas
TTTTBTHBBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Felsopakony KSE | 1-3 (0-2) | FC Dabas | - | - | T |
| 16/08/26 | FC Dabas | 3-1 (2-0) | Kispest Honved II | - | - | T |
| 12/08/26 | Monori SE | 2-3 (1-2) | FC Dabas | - | - | T |
| 01/08/26 | Mako | 0-5 (0-2) | FC Dabas | - | - | T |
| 26/07/26 | FC Dabas | 1-4 (1-1) | Szeged-Csanad Grosics II | - | - | B |
| 11/07/26 | FC Dabas | 6-1 (0-0) | Komarom VSE | - | - | T |
| 01/07/26 | FC Dabas | 1-1 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | H |
| 27/06/26 | Ivancsa | 2-1 (0-0) | FC Dabas | - | - | B |
| 24/06/26 | FC Dabas | 0-3 (0-0) | Duna-Tisza | - | - | B |
| 24/05/26 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 3-0 (1-0) | FC Dabas | - | - | B |
| 26/04/26 | Vasas SC II | 2-1 (1-1) | FC Dabas | - | - | B |
| 27/03/26 | FC Dabas | 1-2 (0-2) | Monori SE | - | - | B |
| 14/03/26 | FC Dabas | 2-3 (2-0) | III.Keruleti TVE | - | - | B |
| 01/03/26 | FC Dabas | 1-2 (0-1) | ESMTK Budapest | - | - | B |
| 22/02/26 | FC Dabas | 4-0 (0-0) | Hatvan | - | - | T |
| 07/02/26 | Szolnoki MAV FC | 6-1 (0-0) | FC Dabas | - | - | B |
| 31/01/26 | FC Dabas | 2-0 (0-0) | BKV Elore | - | - | T |
| 28/01/26 | Budaorsi SC | 2-1 (1-1) | FC Dabas | - | - | B |
| 23/11/25 | BKV Elore | 4-1 (2-0) | FC Dabas | - | - | B |
| 02/11/25 | Szegedi VSE | 3-2 (1-2) | FC Dabas | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ujpesti TE B
HTHTTTTTBH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 25/10 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Ujpesti TE B | 2-2 (0-1) | Szeged-Csanad Grosics II | - | - | H |
| 16/08/26 | Vasas SC II | 3-5 (2-1) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 08/08/26 | Ujpesti TE B | 2-2 (1-0) | Bekescsaba | - | - | H |
| 26/07/26 | Ujpesti TE B | 6-0 (2-0) | BKV Elore | - | - | T |
| 18/07/26 | Ujpesti TE B | 1-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | T |
| 04/07/26 | Ujpesti TE B | 2-0 (0-0) | Ivancsa | - | - | T |
| 17/05/26 | Ujpesti TE B | 3-0 (3-0) | Papai Perutz | - | - | T |
| 10/05/26 | Zsambeki SK | 1-3 (0-1) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 03/05/26 | Ujpesti TE B | 1-2 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | B |
| 26/04/26 | Ujpesti TE B | 0-0 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | H |
| 19/04/26 | Budaorsi SC | 1-3 (1-2) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 11/04/26 | Ujpesti TE B | 1-1 (1-1) | Puskas Academy II | - | - | H |
| 05/04/26 | SC Sopron | 1-4 (0-2) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 29/03/26 | Ujpesti TE B | 2-1 (2-1) | Komarom VSE | - | - | T |
| 22/03/26 | Balatonfuredi FC | 0-2 (0-0) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 14/03/26 | Ujpesti TE B | 1-3 (0-1) | Tatabanya | - | - | B |
| 08/03/26 | Gyirmot SE | 3-2 (1-2) | Ujpesti TE B | - | - | B |
| 21/02/26 | Ujpesti TE B | 0-1 (0-0) | Monori SE | - | - | B |
| 14/02/26 | Ujpesti TE B | 0-3 (0-0) | Vasas SC II | - | - | B |
| 11/02/26 | Ujpesti TE B | 2-2 (0-0) | BKV Elore | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
34
Tấn công
7286
Tấn công nguy hiểm
2443
Sút ngoài cầu môn
88
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Dabas (20 trận)
Ghi 1.95 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
Ujpesti TE B (24 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Dabas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.55 | 2.30 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.27 ↓ | 1.95 ↑ | 4.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.55 | 2.27 | 0.77 | 3.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 81.09 ↑ | 6.49 ↑ | 1.10 ↓ | 2.01 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.54 | 3.45 | 2.11 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.79 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 2.46 ↓ | 3.57 ↑ | 2.13 ↑ | 0.77 ↑ | 3.25 | 0.91 ↓ | 0.76 ↓ | -0.25 | 0.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.30 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.50 ↑ | 2.30 | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.62 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.05 | 0.72 | 3.00 | 0.81 | 0.85 | 0.00 | 0.68 |
| Live | 2.50 ↓ | 3.60 ↑ | 2.40 ↑ | 0.81 ↑ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.46 | 3.47 | 2.33 | 0.78 | 3.00 | 0.94 | 0.91 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 30.56 ↑ | 6.68 ↑ | 1.09 ↓ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.30 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↓ | 3.50 ↑ | 2.30 | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.68 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.78 | 3.60 | 2.22 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 1.10 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 53.00 ↑ | 13.80 ↑ | 1.01 ↓ | 3.48 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.60 | 2.10 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.30 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.06 ↓ | 2.30 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.