Kết quả bóng đá trận FC Buderich 02 vs FC Monheim, 20:30 ngày 16/08/2026
Oberliga (Đức) · 20:30 ngày 16/08/2026
FC Buderich 02 2 Kết thúc HT 2-1 2
FC Monheim
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| FC Buderich 02 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 12' | ⚽ 1 - 1 Pablo Ramm | |
| 2 - 1 ⚽ | 33' | |
| HT 2-1 | ||
| 54' | Pablo Ramm | |
| 54' | Pablo Ramm | |
| 79' | ⚽ 2 - 2 Phil Spillmann | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 23 | 22 |
| Mất bàn | 11 | 3 | 25 | 17 |
| Điểm | 3 | 4 | 15 | 15 |
Chủ = FC Buderich 02 · Khách = FC Monheim
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Buderich 02 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (24%) | Thắng/Thắng | 11 (33%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (9%) | Hòa/Thắng | 3 (9%) |
| 4 (12%) | Hòa/Hòa | 2 (6%) |
| 5 (15%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 9 (26%) | Bại/Bại | 8 (24%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
FC Buderich 02 4 (100%)Hòa 0 (0%)FC Monheim 0 (0%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/04/26 | FC Buderich 02 | 4-1 (2-1) | FC Monheim | - | - | T |
| 12/10/25 | FC Monheim | 1-3 (0-0) | FC Buderich 02 | - | - | T |
| 16/02/25 | FC Monheim | 2-4 (0-1) | FC Buderich 02 | - | - | T |
| 31/08/24 | FC Buderich 02 | 1-0 (0-0) | FC Monheim | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Buderich 02
TTTHBHBHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/20 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/07/26 | FC Buderich 02 | 7-2 (5-0) | VfB Hilden | - | - | T |
| 07/06/26 | FC Buderich 02 | 3-1 (2-1) | SF Baumberg | - | - | T |
| 31/05/26 | VfL Viktoria Juchen-Garzweiler | 2-4 (1-2) | FC Buderich 02 | - | - | T |
| 17/05/26 | FC Buderich 02 | 1-1 (0-0) | TSV Meerbusch | - | - | H |
| 10/05/26 | FC Kleve | 3-1 (1-0) | FC Buderich 02 | - | - | B |
| 03/05/26 | FC Buderich 02 | 1-1 (1-1) | SpVg Schonnebeck | - | - | H |
| 25/04/26 | SV Blau Weiss Dingden | 4-0 (0-0) | FC Buderich 02 | - | - | B |
| 19/04/26 | FC Buderich 02 | 3-3 (3-2) | Ratingen SV | - | - | H |
| 12/04/26 | VfB Hilden | 2-1 (1-0) | FC Buderich 02 | - | - | B |
| 03/04/26 | FC Buderich 02 | 4-1 (2-1) | FC Monheim | - | - | T |
| 29/03/26 | DJK Adler Union Frintrop | 3-2 (1-0) | FC Buderich 02 | - | - | B |
| 22/03/26 | FC Buderich 02 | 1-2 (1-0) | Holzheimer SG | - | - | B |
| 15/03/26 | VFB Homberg | 0-0 (0-0) | FC Buderich 02 | - | - | H |
| 08/03/26 | FC Buderich 02 | 0-1 (0-0) | Schwarz-Weiss Essen | - | - | B |
| 01/03/26 | Uerdingen KFC 05 | 0-1 (0-0) | FC Buderich 02 | - | - | T |
| 22/02/26 | FC Buderich 02 | 3-4 (1-2) | DJK Teutonia St.Tonis | - | - | B |
| 08/02/26 | FC Buderich 02 | 2-4 (1-2) | SV Biemenhorst | - | - | B |
| 01/02/26 | Sportverein Sonsbeck | 0-1 (0-0) | FC Buderich 02 | - | - | T |
| 13/12/25 | SF Baumberg | 1-2 (1-0) | FC Buderich 02 | - | - | T |
| 07/12/25 | FC Buderich 02 | 1-5 (0-3) | VfL Viktoria Juchen-Garzweiler | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Monheim
TBBTBTBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FC Monheim | 5-0 (3-0) | SpVg Frechen 20 | - | - | T |
| 19/07/26 | FC Monheim | 2-3 (0-0) | Siegburger SV 04 | -0.75 | 3.5 | B |
| 04/07/26 | FC Monheim | 0-6 (0-2) | Fortuna Dusseldorf | -3.25 | 5 | B |
| 07/06/26 | FC Monheim | 2-0 (2-0) | Ratingen SV | - | - | T |
| 31/05/26 | VfB Hilden | 1-0 (0-0) | FC Monheim | - | - | B |
| 17/05/26 | FC Monheim | 2-1 (1-0) | DJK Teutonia St.Tonis | - | - | T |
| 10/05/26 | FC Monheim | 1-4 (1-2) | DJK Adler Union Frintrop | - | - | B |
| 01/05/26 | Holzheimer SG | 2-0 (0-0) | FC Monheim | - | - | B |
| 26/04/26 | FC Monheim | 3-2 (1-2) | VFB Homberg | - | - | T |
| 19/04/26 | Schwarz-Weiss Essen | 0-1 (0-0) | FC Monheim | - | - | T |
| 12/04/26 | FC Monheim | 1-2 (0-2) | Uerdingen KFC 05 | - | - | B |
| 03/04/26 | FC Buderich 02 | 4-1 (2-1) | FC Monheim | - | - | B |
| 29/03/26 | FC Monheim | 0-2 (0-1) | SV Biemenhorst | - | - | B |
| 22/03/26 | Sportverein Sonsbeck | 2-3 (0-0) | FC Monheim | - | - | T |
| 15/03/26 | FC Monheim | 1-1 (1-1) | SF Baumberg | - | - | H |
| 07/03/26 | VfL Viktoria Juchen-Garzweiler | 1-1 (1-0) | FC Monheim | - | - | H |
| 01/03/26 | FC Monheim | 0-1 (0-1) | TSV Meerbusch | - | - | B |
| 22/02/26 | FC Kleve | 0-2 (0-1) | FC Monheim | - | - | T |
| 08/02/26 | FC Monheim | 2-2 (2-0) | SpVg Schonnebeck | - | - | H |
| 01/02/26 | SV Blau Weiss Dingden | 1-0 (1-0) | FC Monheim | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B0T0 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Buderich 02 (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
FC Monheim (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Buderich 02 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 1.73 | 3.70 | 3.45 | 0.64 | 3.00 | 0.90 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.75 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 ↑ | 0.66 ↑ | 3.00 | 0.92 ↑ | 0.73 ↑ | 0.50 | 0.83 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.78 | 3.93 | 3.40 | 1.29 | 3.50 | 0.52 | 0.40 | 0.00 | 1.64 |
| Live | 1.78 | 3.93 | 3.40 | 1.29 | 3.50 | 0.52 | 0.40 | 0.00 | 1.64 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Buderich 02 | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FC Monheim | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).