Kết quả bóng đá trận FC Belshina Babruisk vs Slavia Mozyr, 19:30 ngày 19/10/2026

Ngoại hạng Belarus · 19:30 ngày 19/10/2026
FC Belshina Babruisk
2 Kết thúc HT 2-1 4
Slavia Mozyr
🟨 0 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 2
Nhiệt độ: 26℃~27℃

Diễn biến trận đấu

FC Belshina Babruisk Phút Slavia Mozyr
Arseniy Achapovskiy (Kiến tạo: Vladislav Rusenchik) 1 - 0 ⚽17'
35'⚽ 1 - 1 Chernook K. (Kiến tạo: Denis Fedorenko)
2 - 1 ⚽37'
Arseniy Achapovskiy (Kiến tạo: Vladislav Davydov) 3 - 1 ⚽37'
42' ⇄▲ Shevchenko E. ▼
HT 2-1
59' ⇄▲ Terentiy Lutsevich ▼
61'
61' Solovey A.
62'⚽ 3 - 2 Antilevskiy A.
▲ Sokolovski N. ▼ 69' ⇄
73' ⇄▲ Batyshchev O. ▼
73' ⇄▲ Shemruk A. ▼
75'⚽ 3 - 3
FT 2-4

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 24
Hòa 00 41
Bại 22 45
Ghi bàn 56 1215
Mất bàn 87 1811
Điểm 33 1013

Chủ = FC Belshina Babruisk · Khách = Slavia Mozyr

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

FC Belshina Babruisk (33)Hiệp 1 / Cả trậnSlavia Mozyr (32)
6 (18%)Thắng/Thắng7 (22%)
2 (6%)Thắng/Hòa2 (6%)
3 (9%)Thắng/Bại1 (3%)
2 (6%)Hòa/Thắng3 (9%)
3 (9%)Hòa/Hòa6 (19%)
3 (9%)Hòa/Bại4 (13%)
0 (0%)Bại/Thắng2 (6%)
2 (6%)Bại/Hòa0 (0%)
12 (36%)Bại/Bại7 (22%)

Bảng xếp hạng

FC Belshina Babruisk

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng18431116321515
Sân nhà9423129147
Sân khách9018423115

Slavia Mozyr

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1957720242210
Sân nhà1024411131012
Sân khách93339111211

Đội hình

FC Belshina BabruiskSlavia Mozyr
31Prishivalko P.6Lazarev D.17Vikhrov I.78Gleb Yakushevich5Pavel Seleznev8Vladislav Rusenchik10Kozlov Y.14Vladislav Davydov27Zgurskiy L.7Arseniy Achapovskiy21Golub N.16Evgeni Abramovich4Rashchenya I.18Nikita Melnikov27Chikida P.88Yashin D.6Yuli Kuznetsov11Antilevskiy A.14Fedorenko D.19Aleksandr Derzhinskiy17Chernook K.31Solovey A.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Chủ nhà · 3142
Khách · 442

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
2
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
4
13
Sút cầu môn
3
5
Sút ngoài cầu môn
1
8
TL kiểm soát bóng
43%
57%
Phạm lỗi
10
9
Việt vị
2
4
Quả ném biên
16
19
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

FC Belshina Babruisk (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Slavia Mozyr (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 1 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 4 — Khách thắng
Hiệp 20 - 3

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

FC Belshina Babruisk Thông tin Slavia Mozyr
1977 Thành lập
Spartak Stadium Sân nhà Yunost Stadium
4600 Sức chứa 0
HLV Ivan Bionchik
Bobrujsk Khu vực MOZYR
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm3.103.502.201.122.750.610.90-0.250.93
Live60.00 ↑7.10 ↑1.08 ↓4.50 ↑6.750.03 ↓1.31 ↑0.000.52 ↓
VcbetSớm3.403.202.050.832.250.990.99-0.250.79
Live61.00 ↑12.00 ↑1.01 ↓2.30 ↑6.500.31 ↓1.24 ↑0.000.59 ↓
Mansion88Sớm3.153.252.050.842.250.920.93-0.250.83
Live64.00 ↑5.20 ↑1.10 ↓7.69 ↑6.500.03 ↓1.33 ↑0.000.59 ↓
12betSớm3.153.252.050.842.250.920.93-0.250.83
Live67.00 ↑5.30 ↑1.09 ↓7.69 ↑6.500.03 ↓1.35 ↑0.000.58 ↓
CrownSớm3.153.352.080.852.250.910.93-0.250.83
Live26.00 ↑7.70 ↑1.05 ↓2.56 ↑6.500.21 ↓1.53 ↑0.000.49 ↓
SbobetSớm2.983.002.110.902.250.900.90-0.250.92
Live55.00 ↑5.90 ↑1.07 ↓4.54 ↑6.500.08 ↓1.29 ↑0.000.61 ↓
LadbrokesSớm3.203.102.051.052.500.67---
Live81.00 ↑34.00 ↑1.01 ↓0.15 ↓2.503.40 ↑---
18BetSớm3.203.102.000.692.250.840.85-0.250.68
Live65.00 ↑5.25 ↑1.12 ↓8.23 ↑6.500.01 ↓1.26 ↑0.000.52 ↓
1xBetSớm2.403.352.750.902.500.800.750.000.95
Live33.00 ↑7.00 ↑1.07 ↓8.86 ↑6.500.03 ↓0.02 ↓-0.5010.00 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.