Kết quả bóng đá trận FC Anker Wismar vs TuS Makkabi Berlin, 19:00 ngày 29/08/2026
Oberliga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
FC Anker Wismar 1 Kết thúc HT 0-1 2
TuS Makkabi Berlin
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| FC Anker Wismar | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 Doron Bruck | |
| HT 0-1 | ||
| 64' | ⚽ 0 - 2 Ferdinand Gefrörer | |
| 1 - 2 ⚽ | 77' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 17 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 25 | 16 |
| Điểm | 6 | 4 | 13 | 14 |
Chủ = FC Anker Wismar · Khách = TuS Makkabi Berlin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Anker Wismar | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (13%) | Thắng/Thắng | 7 (23%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 3 (10%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 8 (27%) | Bại/Bại | 8 (27%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
FC Anker Wismar 2 (40%)Hòa 2 (40%)TuS Makkabi Berlin 1 (20%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/26 | TuS Makkabi Berlin | 0-2 (0-0) | FC Anker Wismar | - | - | T |
| 05/10/25 | FC Anker Wismar | 3-0 (0-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | T |
| 08/02/25 | FC Anker Wismar | 2-2 (0-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | H |
| 20/10/24 | TuS Makkabi Berlin | 3-1 (3-0) | FC Anker Wismar | - | - | B |
| 04/02/24 | TuS Makkabi Berlin | 0-0 (0-0) | FC Anker Wismar | - | - | H |
Thành tích gần đây — FC Anker Wismar
TTBBHTBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/24 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | 1. FC Lok Stendal | 2-3 (1-0) | FC Anker Wismar | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Anker Wismar | 1-0 (1-0) | Hertha Zehlendorf | - | - | T |
| 08/07/26 | FC Anker Wismar | 0-4 (0-3) | Hansa Rostock | - | - | B |
| 04/07/26 | Greifswalder FC | 6-1 (3-1) | FC Anker Wismar | - | - | B |
| 30/05/26 | FSV Optik Rathenow | 1-1 (0-1) | FC Anker Wismar | - | - | H |
| 16/05/26 | FC Anker Wismar | 2-0 (0-0) | Mahdov FC | - | - | T |
| 08/05/26 | SV Siedenbollentin | 4-3 (2-3) | FC Anker Wismar | - | - | B |
| 03/05/26 | FC Anker Wismar | 2-1 (2-0) | Sparta Lichtenberg | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Tasmania Berlin | 5-3 (3-1) | FC Anker Wismar | - | - | B |
| 18/04/26 | TSG Neustrelitz | 1-0 (0-0) | FC Anker Wismar | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Anker Wismar | 3-1 (0-1) | BFC Viktoria 1889 | - | - | T |
| 09/04/26 | FC Anker Wismar | 1-3 (0-1) | Lichtenberg 47 | - | - | B |
| 05/04/26 | TuS Makkabi Berlin | 0-2 (0-0) | FC Anker Wismar | - | - | T |
| 29/03/26 | SD Croatia Berlin | 2-1 (0-1) | FC Anker Wismar | - | - | B |
| 21/03/26 | FC Anker Wismar | 1-0 (1-0) | Tennis Borussia Berlin | - | - | T |
| 14/03/26 | SG Dynamo Schwerin | 2-2 (1-1) | FC Anker Wismar | - | - | H |
| 07/03/26 | FC Anker Wismar | 1-2 (1-1) | Berliner AK 07 | - | - | B |
| 04/03/26 | FC Anker Wismar | 1-1 (0-0) | TSG Neustrelitz | - | - | H |
| 28/02/26 | SG Union Klosterfelde | 3-1 (3-0) | FC Anker Wismar | - | - | B |
| 06/12/25 | FC Anker Wismar | 3-2 (1-2) | Hansa Rostock II | - | - | T |
Thành tích gần đây — TuS Makkabi Berlin
HBTBBTHTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | TuS Makkabi Berlin | 0-0 (0-0) | Tennis Borussia Berlin | - | - | H |
| 08/08/26 | FC Mecklenburg Schwerin | 2-1 (1-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | B |
| 30/05/26 | SD Croatia Berlin | 0-7 (0-1) | TuS Makkabi Berlin | - | - | T |
| 17/05/26 | TuS Makkabi Berlin | 1-4 (0-2) | Hansa Rostock II | - | - | B |
| 09/05/26 | FSV Optik Rathenow | 4-2 (1-2) | TuS Makkabi Berlin | - | - | B |
| 03/05/26 | TuS Makkabi Berlin | 3-1 (1-1) | Mahdov FC | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Siedenbollentin | 1-1 (0-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | H |
| 19/04/26 | TuS Makkabi Berlin | 1-0 (1-0) | Sparta Lichtenberg | - | - | T |
| 12/04/26 | SV Tasmania Berlin | 3-0 (0-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | B |
| 05/04/26 | TuS Makkabi Berlin | 0-2 (0-0) | FC Anker Wismar | - | - | B |
| 22/03/26 | BFC Viktoria 1889 | 2-4 (0-1) | TuS Makkabi Berlin | - | - | T |
| 19/03/26 | TuS Makkabi Berlin | 2-3 (0-2) | Berliner AK 07 | - | - | B |
| 15/03/26 | TSG Neustrelitz | 4-0 (1-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | B |
| 08/03/26 | TuS Makkabi Berlin | 4-1 (3-1) | Tennis Borussia Berlin | - | - | T |
| 28/02/26 | SG Dynamo Schwerin | 0-2 (0-1) | TuS Makkabi Berlin | - | - | T |
| 15/02/26 | SG Union Klosterfelde | 3-1 (1-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | B |
| 22/01/26 | Hertha Zehlendorf | 4-1 (2-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | B |
| 07/12/25 | TuS Makkabi Berlin | 1-3 (1-0) | Lichtenberg 47 | - | - | B |
| 30/11/25 | TuS Makkabi Berlin | 2-1 (1-0) | SD Croatia Berlin | - | - | T |
| 16/11/25 | TuS Makkabi Berlin | 1-4 (0-2) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
54 46
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B1T1 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Anker Wismar (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
TuS Makkabi Berlin (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Anker Wismar | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.23 | 3.99 | 2.35 | 0.95 | 3.50 | 0.72 | 0.78 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.23 | 3.99 | 2.35 | 0.95 | 3.50 | 0.72 | 0.78 | 0.00 | 0.88 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.