Kết quả bóng đá trận Fana vs Bjarg, 21:00 ngày 22/08/2026
NM Cupen (Na Uy) · 21:00 ngày 22/08/2026
Fana 1 Kết thúc HT 1-1 3
Bjarg
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Fana | Phút | |
| 8' | ||
| 8' | ||
| 19' | ⚽ 0 - 1 Markus Eiane | |
| 32' | ||
| Jonas Lygre 1 - 1 ⚽ | 39' | |
| HT 1-1 | ||
| 84' | ⚽ 1 - 2 Embrik Fromreide Aasbo | |
| 90+4' | ⚽ 1 - 3 Axel Ahlander | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 26 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 20 | 10 |
| Điểm | 4 | 7 | 16 | 19 |
Chủ = Fana · Khách = Bjarg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fana | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (33%) | Thắng/Thắng | 8 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 7 (26%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 4 (15%) |
| 5 (24%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 4 (19%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Fana 4 (44%)Hòa 0 (0%)Bjarg 5 (56%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/10/25 | Fana | 3-4 (2-4) | Bjarg | - | - | B |
| 27/04/25 | Bjarg | 6-0 (3-0) | Fana | - | - | B |
| 27/10/24 | Fana | 1-5 (0-2) | Bjarg | -1 | 4 | B |
| 22/06/24 | Bjarg | 3-0 (0-0) | Fana | -0.75 | 3.5 | B |
| 24/05/23 | Bjarg | 2-3 (1-1) | Fana | -0.25 | 3.75 | T |
| 16/10/22 | Bjarg | 2-1 (1-1) | Fana | - | - | B |
| 14/04/22 | Fana | 2-0 (1-0) | Bjarg | +0.75 | 3.75 | T |
| 23/10/21 | Bjarg | 1-3 (0-1) | Fana | - | - | T |
| 26/04/17 | Bjarg | 0-1 (0-1) | Fana | - | - | T |
Thành tích gần đây — Fana
TTBTBTTBBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 27/22 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Sogndal B | 1-3 (1-1) | Fana | - | - | T |
| 08/08/26 | Fana | 4-0 (2-0) | Gneist | - | - | T |
| 02/08/26 | Varegg | 4-2 (2-1) | Fana | - | - | B |
| 25/07/26 | Fana | 4-3 (2-0) | Djerv 1919 | - | - | T |
| 27/06/26 | Brann 2 | 3-2 (3-0) | Fana | - | - | B |
| 22/06/26 | Fana | 5-2 (3-1) | Sogndal B | -0.5 | 3.5 | T |
| 13/06/26 | Fyllingsdalen | 0-2 (0-1) | Fana | - | - | T |
| 30/05/26 | Fana | 1-2 (1-0) | Forde | - | - | B |
| 23/05/26 | Austevoll | 5-2 (3-2) | Fana | - | - | B |
| 16/05/26 | Fana | 2-2 (1-1) | Askoy FK | - | - | H |
| 11/05/26 | Asane Fotball B | 0-3 (0-2) | Fana | - | - | T |
| 01/05/26 | Fana | 2-0 (1-0) | Stord IL | +0.75 | 4.25 | T |
| 25/04/26 | Os Turn Fotball | 5-3 (3-1) | Fana | - | - | B |
| 18/04/26 | Fana | 1-2 (0-0) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 11/04/26 | Fana | 4-2 (1-1) | Varegg | - | - | T |
| 02/04/26 | Gneist | 2-1 (1-1) | Fana | +0.5 | 3.75 | B |
| 28/03/26 | Brann 2 | 3-1 (0-0) | Fana | - | - | B |
| 28/02/26 | Sotra | 1-0 (0-0) | Fana | - | - | B |
| 07/02/26 | Lysekloster | 1-2 (0-1) | Fana | - | - | T |
| 26/10/25 | Loddefjord | 1-4 (1-2) | Fana | - | - | T |
Thành tích gần đây — Bjarg
HBTBBTTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Pors Grenland | 1-1 (0-1) | Bjarg | +0.25 | 3 | H |
| 08/08/26 | Bjarg | 1-3 (0-1) | Sotra | 0 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Lysekloster | 0-3 (0-2) | Bjarg | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Bjarg | 0-1 (0-0) | Pors Grenland | +1 | 3.25 | B |
| 27/06/26 | Mjondalen IF | 1-0 (1-0) | Bjarg | -0.25 | 3.25 | B |
| 20/06/26 | Bjarg | 3-1 (1-0) | Vidar | +1.75 | 4 | T |
| 14/06/26 | Traff | 2-3 (1-2) | Bjarg | -0.25 | 3 | T |
| 30/05/26 | Bjarg | 2-0 (0-0) | Eik-Tonsberg | +1.25 | 3.5 | T |
| 25/05/26 | Sotra | 1-2 (0-0) | Bjarg | -1 | 3.25 | T |
| 14/05/26 | Bjarg | 2-6 (1-5) | Brattvag | 0 | 3 | B |
| 10/05/26 | Jerv | 3-1 (1-1) | Bjarg | - | - | B |
| 02/05/26 | Bjarg | 2-2 (1-1) | Lysekloster | - | - | H |
| 25/04/26 | Notodden FK | 0-1 (0-0) | Bjarg | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Bjarg | 1-2 (1-1) | Kvik Halden | +0.75 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | FK Arendal | 0-2 (0-1) | Bjarg | -0.5 | 3.5 | T |
| 06/04/26 | Bjarg | 3-1 (2-0) | Sandvikens | +0.75 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | Bjarg | 2-1 (0-0) | Sotra | - | - | T |
| 21/03/26 | Lysekloster | 2-2 (2-2) | Bjarg | - | - | H |
| 07/03/26 | Bjarg | 0-3 (0-1) | Viking | -2.25 | 4 | B |
| 27/02/26 | Asane Fotball | 1-3 (0-1) | Bjarg | -0.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
29
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
22
Sút bóng
613
Sút cầu môn
27
Tấn công
5175
Tấn công nguy hiểm
3362
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B5T5 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn2.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fana (21 trận)
Ghi 2.24 bàn/trậnMất 2.05 bàn/trận
Bjarg (27 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.26 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Fana (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Bjarg (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (57%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (36%)Hòa 2 (14%)Xỉu 7 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOVUUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fana | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Nesttun Kunstgress 1 | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Bergen | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 7.00 | 5.25 | 1.33 | 0.79 | 3.50 | 0.96 | 0.87 | -1.50 | 0.87 |
| Live | 8.50 ↑ | 6.00 ↑ | 1.25 ↓ | 0.97 ↑ | 3.75 | 0.83 ↓ | 0.84 ↓ | -1.75 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 6.25 | 5.25 | 1.37 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | 0.90 | -1.50 | 0.80 |
| Live | 8.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.30 ↓ | 0.75 | 3.50 | 0.95 | 1.05 ↑ | -1.50 | 0.70 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 6.40 | 5.40 | 1.36 | 0.91 | 3.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.29 ↓ | 0.92 ↑ | 3.75 | 0.79 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 6.45 | 5.05 | 1.34 | 0.96 | 3.75 | 0.80 | 0.89 | -1.50 | 0.89 |
| Live | 7.85 ↑ | 5.30 ↑ | 1.28 ↓ | 0.98 ↑ | 3.75 | 0.82 ↑ | 0.87 ↓ | -1.75 | 0.95 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 6.00 | 5.00 | 1.35 | 0.30 | 2.50 | 2.20 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 5.50 ↑ | 1.28 ↓ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.75 | 5.00 | 1.30 | 0.71 | 3.75 | 0.81 | 0.64 | -1.50 | 0.90 |
| Live | 8.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.25 ↓ | 0.84 ↑ | 3.75 | 0.80 ↓ | 0.84 ↑ | -1.75 | 0.81 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.05 | 5.01 | 1.31 | 0.80 | 3.50 | 0.91 | 0.88 | -1.50 | 0.83 |
| Live | 8.46 ↑ | 5.97 ↑ | 1.18 ↓ | 0.83 ↑ | 3.75 | 0.86 ↓ | 0.93 ↑ | -1.75 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 6.00 | 5.00 | 1.34 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 6.25 ↑ | 5.75 ↑ | 1.29 ↓ | 0.73 ↓ | 3.50 | 0.98 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.47 | 5.20 | 1.36 | 0.76 | 3.50 | 0.95 | 0.85 | -1.50 | 0.85 |
| Live | 8.90 ↑ | 5.95 ↑ | 1.22 ↓ | 0.70 ↓ | 3.50 | 1.03 ↑ | 0.90 ↑ | -1.75 | 0.77 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.75 | 5.00 | 1.33 | 0.80 | 3.50 | 1.00 | 0.90 | -1.50 | 0.90 |
| Live | 7.00 ↑ | 5.00 | 1.29 ↓ | 0.98 ↑ | 3.75 | 0.83 ↓ | 0.83 ↓ | -1.75 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 6.00 | 4.60 | 1.36 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 4.60 | 1.36 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.