Kết quả bóng đá trận Falu BS FK vs Bollstanas SK, 21:00 ngày 30/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 21:00 ngày 30/08/2026
Falu BS FK 2 Kết thúc HT 0-1 1
Bollstanas SK
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Falu BS FK | Phút | |
| 41' | ⚽ 0 - 1 Las Mirman | |
| HT 0-1 | ||
| Herekol Bayram 1 - 1 ⚽ | 60' | |
| Herekol Bayram 2 - 1 ⚽ | 69' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 7 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 15 | 23 |
| Mất bàn | 2 | 9 | 11 | 19 |
| Điểm | 9 | 0 | 21 | 16 |
Chủ = Falu BS FK · Khách = Bollstanas SK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Falu BS FK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (29%) | Thắng/Thắng | 4 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (14%) |
| 5 (21%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 4 (17%) | Hòa/Hòa | 4 (18%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (13%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (9%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 4 (18%) |
Bảng xếp hạng
Falu BS FK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 11 | 4 | 4 | 30 | 20 | 37 | 4 |
| Sân nhà | 10 | 7 | 2 | 1 | 21 | 9 | 23 | 3 |
| Sân khách | 9 | 4 | 2 | 3 | 9 | 11 | 14 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | - | - |
Bollstanas SK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 7 | 5 | 38 | 31 | 28 | 7 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 4 | 2 | 15 | 13 | 13 | 9 |
| Sân khách | 10 | 4 | 3 | 3 | 23 | 18 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Falu BS FK 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bollstanas SK 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Bollstanas SK | 3-1 (0-0) | Falu BS FK | - | - | B |
| 28/09/25 | Falu BS FK | 4-1 (1-0) | Bollstanas SK | - | - | T |
| 06/04/25 | Bollstanas SK | 1-2 (0-0) | Falu BS FK | - | - | T |
Thành tích gần đây — Falu BS FK
TTTBBTTBHT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Falu BS FK | 2-1 (1-1) | Brommapojkarna | -2.25 | 3.5 | T |
| 23/08/26 | Helges | 1-2 (1-0) | Falu BS FK | - | - | T |
| 15/08/26 | Falu BS FK | 3-1 (0-1) | IK Franke | - | - | T |
| 08/08/26 | Falu BS FK | 1-3 (1-2) | Sunnersta AIF | - | - | B |
| 01/08/26 | Skiljebo SK | 3-0 (1-0) | Falu BS FK | - | - | B |
| 27/06/26 | Falu BS FK | 2-0 (1-0) | IFK Lidingo FK | - | - | T |
| 18/06/26 | FC Gute | 0-1 (0-0) | Falu BS FK | - | - | T |
| 13/06/26 | Sunnersta AIF | 1-0 (1-0) | Falu BS FK | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/06/26 | Falu BS FK | 0-0 (0-0) | Gefle IF | -0.75 | 3 | H |
| 06/06/26 | Falu BS FK | 2-1 (1-0) | Korsnas IF FK | +1.5 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | IFK Lidingo FK | 1-1 (1-1) | Falu BS FK | +0.75 | 3 | H |
| 24/05/26 | Falu BS FK | 2-0 (0-0) | Enskede IK | - | - | T |
| 17/05/26 | Bollstanas SK | 3-1 (0-0) | Falu BS FK | - | - | B |
| 09/05/26 | IK Franke | 1-2 (0-1) | Falu BS FK | - | - | T |
| 03/05/26 | Falu BS FK | 2-2 (1-1) | Helges | - | - | H |
| 25/04/26 | Falu BS FK | 5-0 (1-0) | Viggbyholms | - | - | T |
| 18/04/26 | Angby IF | 1-2 (1-1) | Falu BS FK | - | - | T |
| 12/04/26 | Falu BS FK | 1-1 (0-1) | Skiljebo SK | - | - | H |
| 05/04/26 | Falu BS FK | 1-0 (1-0) | Kungsangens IF | - | - | T |
| 28/03/26 | Taby | 0-0 (0-0) | Falu BS FK | - | - | H |
Thành tích gần đây — Bollstanas SK
BTTTHTTBHH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Bollstanas SK | 0-2 (0-2) | Nordic United FC | -1.75 | 3.5 | B |
| 22/08/26 | Bollstanas SK | 2-1 (1-1) | Taby | - | - | T |
| 15/08/26 | FC Gute | 2-3 (1-2) | Bollstanas SK | - | - | T |
| 09/08/26 | Helges | 0-5 (0-2) | Bollstanas SK | - | - | T |
| 02/08/26 | Bollstanas SK | 1-1 (0-1) | IK Franke | - | - | H |
| 27/06/26 | Bollstanas SK | 5-1 (1-1) | Korsnas IF FK | - | - | T |
| 21/06/26 | Bollstanas SK | 5-2 (2-0) | FC Gute | - | - | T |
| 18/06/26 | Enskede IK | 3-1 (0-1) | Bollstanas SK | -0.5 | 3 | B |
| 13/06/26 | Bollstanas SK | 0-0 (0-0) | Viggbyholms | - | - | H |
| 07/06/26 | IK Franke | 2-2 (1-2) | Bollstanas SK | -0.5 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | Bollstanas SK | 1-1 (1-1) | Sunnersta AIF | - | - | H |
| 24/05/26 | Angby IF | 2-1 (1-0) | Bollstanas SK | - | - | B |
| 17/05/26 | Bollstanas SK | 3-1 (0-0) | Falu BS FK | - | - | T |
| 09/05/26 | Kungsangens IF | 1-1 (0-0) | Bollstanas SK | - | - | H |
| 03/05/26 | Bollstanas SK | 1-3 (1-0) | IFK Lidingo FK | - | - | B |
| 26/04/26 | Skiljebo SK | 4-4 (2-1) | Bollstanas SK | -0.75 | 3.5 | H |
| 18/04/26 | Bollstanas SK | 0-0 (0-0) | Helges | - | - | H |
| 11/04/26 | Taby | 1-2 (0-1) | Bollstanas SK | - | - | T |
| 05/04/26 | Bollstanas SK | 2-5 (1-2) | FC Gute | - | - | B |
| 28/03/26 | Korsnas IF FK | 1-3 (1-0) | Bollstanas SK | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
54 46
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Falu BS FK (28 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Bollstanas SK (22 trận)
Ghi 1.95 bàn/trậnMất 1.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Falu BS FK (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Bollstanas SK (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Falu BS FK | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.30 | 4.80 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.55 | 4.30 | 4.80 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.51 | 4.20 | 4.60 | 0.83 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↑ | 4.30 ↑ | 4.70 ↑ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.20 | 4.70 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.74 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.55 ↑ | 4.10 ↓ | 4.70 | 0.84 ↑ | 3.25 | 0.80 ↑ | 0.83 ↑ | 1.00 | 0.81 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 4.20 | 4.50 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.51 | 4.20 | 4.50 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.