Kết quả bóng đá trận Falkenbergs FF U21 vs Halmstads U21, 21:00 ngày 04/08/2026
Folksam Allsvenskan Sodra U21 (Thụy Điển) · 21:00 ngày 04/08/2026
Falkenbergs FF U21 1 Kết thúc HT 0-0 0
Halmstads U21
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 13
Diễn biến trận đấu
| Falkenbergs FF U21 | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 87' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 5 |
| Thắng | 2 | 0 | 2 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 5 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 7 | 8 |
| Điểm | 6 | 0 | 6 | 6 |
Chủ = Falkenbergs FF U21 · Khách = Halmstads U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Falkenbergs FF U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 1 (25%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (50%) | Bại/Bại | 2 (40%) |
Bảng xếp hạng
Falkenbergs FF U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 7 | 6 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 14 | - | - |
Halmstads U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 7 | 0 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Falkenbergs FF U21 2 (25%)Hòa 2 (25%)Halmstads U21 4 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/09/19 | Falkenbergs FF U21 | 1-1 (1-0) | Halmstads U21 | +0.25 | 3.25 | H |
| 21/05/19 | Halmstads U21 | 1-0 (0-0) | Falkenbergs FF U21 | -1.5 | 3.5 | B |
| 23/06/15 | Halmstads U21 | 1-0 (1-0) | Falkenbergs FF U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 31/03/15 | Falkenbergs FF U21 | 1-1 (0-0) | Halmstads U21 | +0.25 | 3.75 | H |
| 05/08/14 | Falkenbergs FF U21 | 3-1 (1-1) | Halmstads U21 | +0.25 | 3.75 | T |
| 29/04/14 | Halmstads U21 | 1-0 (1-0) | Falkenbergs FF U21 | -0.25 | 3.75 | B |
| 29/08/12 | Falkenbergs FF U21 | 1-2 (0-1) | Halmstads U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 26/06/12 | Halmstads U21 | 1-2 (1-1) | Falkenbergs FF U21 | -0.5 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Falkenbergs FF U21
TBBBTBHBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 16/31 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/05/26 | Falkenbergs FF U21 | 2-1 (0-1) | IFK Varnamo U21 | - | - | T |
| 28/04/26 | Osters U21 | 3-2 (2-1) | Falkenbergs FF U21 | - | - | B |
| 09/03/26 | Malmo U21 | 3-0 (1-0) | Falkenbergs FF U21 | - | - | B |
| 07/10/25 | Falkenbergs FF U21 | 1-3 (0-1) | Elfsborg U21 | +0.5 | 4.25 | B |
| 09/09/25 | Utsiktens BK U21 | 0-4 (0-3) | Falkenbergs FF U21 | - | - | T |
| 12/08/25 | Falkenbergs FF U21 | 0-4 (0-0) | IFK Goteborg U21 | - | - | B |
| 10/06/25 | Orgryte U21 | 4-4 (1-3) | Falkenbergs FF U21 | -0.75 | 3.5 | H |
| 04/06/25 | Falkenbergs FF U21 | 1-5 (0-1) | Utsiktens BK U21 | - | - | B |
| 06/05/25 | IFK Goteborg U21 | 5-2 (3-0) | Falkenbergs FF U21 | -1.5 | 3.5 | B |
| 01/04/25 | Falkenbergs FF U21 | 0-3 (0-2) | Gais Goteborg U21 | - | - | B |
| 11/03/25 | Elfsborg U21 | 2-4 (1-2) | Falkenbergs FF U21 | - | - | T |
| 27/10/21 | Falkenbergs FF U21 | 1-1 (0-0) | Norrby IF(U21) | - | - | H |
| 12/10/21 | Varbergs BoIS U21 | 4-2 (3-1) | Falkenbergs FF U21 | -1.25 | 3.75 | B |
| 05/10/21 | HackenU21 | 3-2 (1-0) | Falkenbergs FF U21 | -1.25 | 4 | B |
| 14/09/21 | Falkenbergs FF U21 | 3-0 (2-0) | Gais Goteborg U21 | -0.75 | 3.5 | T |
| 07/09/21 | Orgryte U21 | 8-0 (3-0) | Falkenbergs FF U21 | +0.75 | 3.5 | B |
| 31/08/21 | Falkenbergs FF U21 | 0-3 (0-3) | Elfsborg U21 | -0.75 | 3.25 | B |
| 02/08/21 | Falkenbergs FF U21 | 2-1 (0-1) | HackenU21 | -2 | 3.75 | T |
| 15/06/21 | Falkenbergs FF U21 | 1-1 (0-1) | Varbergs BoIS U21 | +0.25 | 3 | H |
| 31/05/21 | Norrby IF(U21) | 2-1 (0-1) | Falkenbergs FF U21 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Halmstads U21
BBTTTTHTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/13 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/04/26 | Halmstads U21 | 1-3 (0-2) | Helsingborg U21 | - | - | B |
| 21/04/26 | Helsingborg U21 | 3-1 (2-0) | Halmstads U21 | - | - | B |
| 27/10/25 | IFK Goteborg U21 | 1-3 (0-0) | Halmstads U21 | - | - | T |
| 22/10/25 | Malmo U21 | 0-3 (0-2) | Halmstads U21 | - | - | T |
| 14/10/25 | Halmstads U21 | 2-0 (1-0) | Landskrona BoIS U21 | - | - | T |
| 06/10/25 | Kalmar U21 | 1-2 (1-1) | Halmstads U21 | +0.25 | 3 | T |
| 09/09/25 | Trelleborg U21 | 1-1 (0-0) | Halmstads U21 | - | - | H |
| 03/09/25 | IFK Varnamo U21 | 2-5 (2-2) | Halmstads U21 | - | - | T |
| 29/07/25 | Halmstads U21 | 2-0 (0-0) | Osters U21 | - | - | T |
| 05/05/25 | Halmstads U21 | 0-2 (0-2) | Helsingborg U21 | - | - | B |
| 07/04/25 | Halmstads U21 | 3-0 (1-0) | Mjallby AIF U21 | - | - | T |
| 17/02/25 | Malmo U21 | 1-2 (1-1) | Halmstads U21 | - | - | T |
| 01/10/24 | Osters U21 | 1-2 (1-2) | Halmstads U21 | - | - | T |
| 16/09/24 | Kalmar U21 | 2-1 (1-1) | Halmstads U21 | - | - | B |
| 13/08/24 | Halmstads U21 | 2-4 (2-3) | Mjallby AIF U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 30/07/24 | Halmstads U21 | 3-1 (0-0) | Trelleborg U21 | +1 | 3.25 | T |
| 08/04/24 | Halmstads U21 | 2-0 (1-0) | Osters U21 | 0 | 3.25 | T |
| 18/03/24 | Mjallby AIF U21 | 2-0 (0-0) | Halmstads U21 | -0.5 | 3.5 | B |
| 19/02/24 | Halmstads U21 | 4-1 (2-0) | Kalmar U21 | - | - | T |
| 10/10/23 | Helsingborg U21 | 0-2 (0-0) | Halmstads U21 | -0.5 | 4 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
613
Phạt góc (HT)
411
Thẻ vàng
11
Sút bóng
719
Sút cầu môn
59
Tấn công
8370
Tấn công nguy hiểm
5886
Sút ngoài cầu môn
210
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
35 65
30% So Sánh Đối đầu 70%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B4T4 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B1T1 H2 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Falkenbergs FF U21 (4 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Halmstads U21 (5 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Falkenbergs FF U21 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Halmstads U21 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Falkenbergs FF U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 7.50 | 5.50 | 1.25 | 0.82 | 4.00 | 0.85 | 0.87 | -1.75 | 0.80 |
| Live | 4.80 ↓ | 2.70 ↓ | 1.85 ↑ | 0.99 ↑ | 2.00 | 0.73 ↓ | 0.84 ↓ | -0.50 | 0.86 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.65 | 3.75 | 1.64 | 0.79 | 3.25 | 0.97 | 0.93 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 1.07 ↓ | 4.90 ↑ | 97.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 7.25 | 6.50 | 1.25 | 0.60 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.43 ↓ | 3.65 ↑ | 7.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 6.00 | 4.25 | 1.34 | 0.79 | 3.25 | 0.97 | 0.80 | -1.50 | 0.96 |
| Live | 1.07 ↓ | 4.90 ↑ | 97.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.00 | 4.05 | 1.53 | 0.86 | 3.25 | 0.84 | 0.77 | -1.00 | 0.93 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.00 ↑ | 21.00 ↑ | 2.22 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.82 | 4.23 | 1.36 | 0.90 | 3.50 | 0.84 | 0.92 | -1.25 | 0.82 |
| Live | 1.16 ↓ | 3.45 ↓ | 18.60 ↑ | 2.32 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 8.00 | 6.00 | 1.24 | 1.21 | 4.50 | 0.55 | 1.05 | -1.50 | 0.63 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.00 ↓ | 101.00 ↑ | 4.01 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.69 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 6.86 | 4.20 | 1.43 | 0.78 | 4.00 | 0.96 | 1.10 | -1.50 | 0.62 |
| Live | 9.85 ↑ | 1.37 ↓ | 4.07 ↑ | 5.20 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 2.15 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.80 | 4.20 | 1.40 | 0.80 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.