Kết quả bóng đá trận Fakenham Town vs Wroxham, 21:00 ngày 29/08/2026
FA Vase (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Fakenham Town 2 Kết thúc HT 0-1 1
Wroxham
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Diễn biến trận đấu
| Fakenham Town | Phút | |
| 36' | ⚽ 0 - 1 | |
| 43' | ||
| HT 0-1 | ||
| Fin Whiteley 1 - 1 ⚽ | 46' | |
| 54' | ||
| 79' | ||
| 86' | ||
| 89' | ||
| Marley Reynolds 2 - 1 ⚽ | 90+5' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 7 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 9 | 12 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 9 | 7 |
| Điểm | 7 | 6 | 11 | 12 |
Chủ = Fakenham Town · Khách = Wroxham
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fakenham Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 3 (43%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (14%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (33%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Fakenham Town
THBHTBB
Thắng 2 (29%)Hòa 2 (29%)Bại 3 (43%)
Ghi/Mất: 10/15 (7 trận) Châu Á: 2/2/3 T/X: 7/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Fakenham Town | 2-0 (0-0) | St Ives Town | - | - | T |
| 22/08/26 | St Ives Town | 2-2 (0-0) | Fakenham Town | - | - | H |
| 19/08/26 | Lowestoft Town | 3-2 (1-1) | Fakenham Town | - | - | B |
| 15/08/26 | Fakenham Town | 1-1 (0-0) | Walthamstow | - | - | H |
| 08/08/26 | Eynesbury Rovers | 2-3 (0-0) | Fakenham Town | - | - | T |
| 02/09/23 | Hornchurch | 5-0 (0-0) | Fakenham Town | - | - | B |
| 23/05/17 | Kings Lynn | 2-0 (1-0) | Fakenham Town | - | - | B |
Thành tích gần đây — Wroxham
TTBTHBTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/8 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Wroxham | 2-1 (1-0) | Walthamstow | - | - | T |
| 19/08/26 | Wroxham | 4-0 (2-0) | Felixstowe Walton United | - | - | T |
| 08/08/26 | Wroxham | 0-2 (0-0) | Ipswich Wanderers | - | - | B |
| 11/02/26 | Stanway Rovers | 0-1 (0-0) | Wroxham | - | - | T |
| 20/12/25 | Wroxham | 1-1 (0-0) | Cambridge City | - | - | H |
| 13/12/25 | Felixstowe Walton United | 2-0 (0-0) | Wroxham | - | - | B |
| 06/12/25 | Wroxham | 2-1 (0-0) | Newmarket Town | - | - | T |
| 22/11/25 | Wroxham | 0-0 (0-0) | Takeley | - | - | H |
| 13/11/25 | Downham Town FC | 1-1 (1-1) | Wroxham | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/10/25 | Wroxham | 2-0 (0-0) | Witham Town | - | - | T |
| 11/10/25 | Wroxham | 1-3 (1-2) | Bowers Pitsea | - | - | B |
| 27/09/25 | Wroxham | 1-1 (1-0) | Grays Athletic | - | - | H |
| 06/09/25 | Enfield 1893 | 1-0 (0-0) | Wroxham | -0.5 | 2.5 | B |
| 30/08/25 | Cambridge City | 0-0 (0-0) | Wroxham | - | - | H |
| 09/08/25 | Wroxham | 2-1 (1-0) | Walthamstow | - | - | T |
| 25/01/25 | Cambridge City | 0-0 (0-0) | Wroxham | - | - | H |
| 08/01/25 | Wroxham | 2-3 (1-1) | Cambridge City | 0 | 3 | B |
| 02/11/24 | Haringey Borough | 2-2 (0-2) | Wroxham | - | - | H |
| 25/09/24 | Brentwood Town | 2-0 (1-0) | Wroxham | -1 | 3.5 | B |
| 21/09/24 | Wroxham | 1-3 (1-0) | Haringey Borough | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
32
Sút bóng
73
Sút cầu môn
21
Tấn công
8777
Tấn công nguy hiểm
4036
Sút ngoài cầu môn
52
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fakenham Town (6 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Wroxham (7 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fakenham Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 0.91 | 2.75 | 0.80 | 0.80 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 2.95 ↑ | 3.50 ↑ | 2.20 | 0.92 ↑ | 2.75 | 0.81 ↑ | 0.86 ↑ | -0.25 | 0.86 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.94 | 3.50 | 2.16 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 1.20 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 2.94 | 3.50 | 2.16 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 1.20 | 0.00 | 0.62 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.40 | 2.10 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 2.88 | 3.40 | 2.10 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | -0.25 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Fakenham Town | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Wroxham | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).