Kết quả bóng đá trận Extremadura vs Unionistas de Salamanca, 03:00 ngày 02/11/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 03:00 ngày 02/11/2026
Extremadura 3 Kết thúc HT 1-0 0
Unionistas de Salamanca
🟨 2 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Extremadura | Phút | |
| Morcillo L. | 6' | |
| Mayor R. 0 - 1 ⚽ | 22' | |
| 27' | Arnau Casas | |
| 30' | de la Nava C. | |
| 1 - 1 ⚽ | 36' | |
| Diaz D. 📺 VAR | 37' | |
| 41' | Retu | |
| HT 1-0 | ||
| Nordin Al Lal 📺 VAR | 55' | |
| 📺 VAR | 56' | |
| Diaz D. 2 - 1 ⚽ | 57' | |
| 61' | Mutilva C. | |
| 61' | Mutilva C. | |
| Burgos I. 3 - 1 ⚽ | 74' | |
| 78' | Caballo D. | |
| 78' | Marcelo A. | |
| Ballesteros Y. | 80' | |
| 81' | Marcelo A. | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 10 | 3 | 18 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 14 | 15 |
| Điểm | 6 | 6 | 13 | 13 |
Chủ = Extremadura · Khách = Unionistas de Salamanca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Extremadura | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 4 (33%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 2 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 5 (45%) |
Bảng xếp hạng
Extremadura
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 17 |
Unionistas de Salamanca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 19 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 20 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Thẻ vàng
26
Sút bóng
177
Sút cầu môn
82
Sút ngoài cầu môn
64
Cản bóng
31
TL kiểm soát bóng
48%52%
Chuyền bóng
307328
TL chuyền bóng thành công
78%77%
Phạm lỗi
1419
Việt vị
10
Cứu thua
26
Quả ném biên
1516
Chuyền dài
1921
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Extremadura (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Unionistas de Salamanca (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Extremadura | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1923-1-30 | |
| Sân nhà | Olimpico de Chapin | |
| 0 | Sức chứa | 17341 |
| HLV | ||
| Khu vực | Reina |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.71 | 3.40 | 4.20 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.98 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 6.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.70 | 5.00 | 0.95 | 2.50 | 0.84 | 0.82 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.05 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.78 | 3.40 | 3.75 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.95 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 130.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.65 | 4.40 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | 0.75 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 55.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.55 ↓ | 0.50 | 1.20 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.74 | 3.45 | 3.95 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.95 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 130.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.73 | 3.50 | 3.90 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | 0.95 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.67 | 3.32 | 4.14 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 0.97 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.40 ↑ | 18.50 ↑ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.20 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 3.45 | 4.20 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 45.00 ↑ | 2.25 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.70 | 4.23 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.50 | 0.25 | 1.40 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 6.82 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.20 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Extremadura | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Unionistas de Salamanca | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).