Kết quả bóng đá trận Extremadura vs Real Betis B, 02:00 ngày 20/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 02:00 ngày 20/08/2026
Extremadura 3 Kết thúc HT 1-1 1
Real Betis B
🟨 5 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 3
Diễn biến trận đấu
| Extremadura | Phút | |
| Diego Diaz 1 - 0 ⚽ | 38' | |
| 45+3' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| Villar C. 2 - 1 ⚽ | 48' | |
| Jorge Giovani Zarfino Calandria 3 - 1 ⚽ | 64' | |
| 88' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 16 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 10 | 9 |
| Điểm | 3 | 7 | 16 | 20 |
Chủ = Extremadura · Khách = Real Betis B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Extremadura | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 4 (36%) | Hòa/Thắng | 5 (63%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 2 (25%) |
| 2 (18%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Extremadura 2 (67%)Hòa 1 (33%)Real Betis B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/05/18 | Extremadura | 5-0 (4-0) | Real Betis B | +1.75 | 2.75 | T |
| 17/12/17 | Real Betis B | 0-4 (0-3) | Extremadura | +0.5 | 2.25 | T |
| 31/07/16 | Extremadura | 1-1 (1-0) | Real Betis B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Extremadura
HHHTTTTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 4 (40%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 22/12 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Extremadura | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | - | - | H |
| 15/08/26 | CD Coria | 2-2 (1-0) | Extremadura | - | - | H |
| 09/08/26 | Don Benito | 2-2 (1-1) | Extremadura | - | - | H |
| 02/08/26 | Zafra | 0-1 (0-0) | Extremadura | - | - | T |
| 30/07/26 | SP Villafranca | 1-5 (1-3) | Extremadura | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-0) | Extremadura | +1 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Extremadura | 4-2 (0-1) | La Union CF | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Extremadura | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | +0.25 | 2 | T |
| 04/04/26 | Yeclano Deportivo | 2-3 (1-3) | Extremadura | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Deportiva Minera | +0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | CD Estebona | 1-1 (0-0) | Extremadura | 0 | 2 | H |
| 19/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | UD Melilla | +1 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Almeria B | 2-2 (1-1) | Extremadura | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/02/26 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | Extremadura | 0 | 2 | H |
| 19/02/26 | Extremadura | 3-0 (2-0) | CA Antoniano | +0.5 | 2 | T |
| 31/01/26 | UCAM Murcia | 1-1 (1-1) | Extremadura | -0.5 | 2 | H |
| 25/01/26 | Extremadura | 3-1 (2-1) | Puente Genil | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Real Betis B
TTHTTTBTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Cadiz B | 1-2 (1-1) | Real Betis B | - | - | T |
| 01/08/26 | Merida AD | 2-3 (2-2) | Real Betis B | -0.75 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | FC Cartagena | 2-2 (1-1) | Real Betis B | -0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Real Betis B | 3-0 (2-0) | SD Tarazona | +0.25 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Real Murcia | 1-2 (1-2) | Real Betis B | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Real Betis B | 1-0 (1-0) | Antequera CF | 0 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Atletico de Madrid B | 3-1 (1-1) | Real Betis B | -1 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-2 (1-1) | Real Betis B | -0.75 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Real Betis B | 0-1 (0-0) | Eldense | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Sabadell | 1-3 (0-2) | Real Betis B | -1.25 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Real Betis B | 2-2 (1-1) | Teruel | 0 | 2 | H |
| 21/03/26 | Real Betis B | 2-1 (1-0) | Hercules | -0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | CE Europa | 5-2 (2-0) | Real Betis B | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Real Betis B | 3-1 (2-1) | Sevilla Atletico | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | AD Alcorcon | 3-0 (2-0) | Real Betis B | -1 | 2 | B |
| 21/02/26 | Real Betis B | 1-4 (1-2) | Villarreal B | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | Real Betis B | -0.5 | 2 | H |
| 08/02/26 | Real Betis B | 3-2 (1-0) | Ibiza Eivissa | -0.25 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | Atletico Sanluqueno | 1-4 (0-3) | Real Betis B | 0 | 2 | T |
| 25/01/26 | Real Betis B | 0-1 (0-0) | UD Marbella | +0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
51
Sút bóng
37
Sút cầu môn
03
Tấn công
6260
Tấn công nguy hiểm
2129
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B0T0 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
3.3 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Extremadura (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Real Betis B (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Extremadura | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Sevilla |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.98 | 3.35 | 3.25 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 65.00 ↑ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 1.98 | 3.35 | 3.25 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 2.09 ↑ | 3.30 ↓ | 3.05 ↓ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | 0.90 ↑ | 0.25 | 0.86 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.02 | 3.30 | 2.83 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.80 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.96 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.02 | 3.12 | 2.97 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 65.00 ↑ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 3.37 | 3.06 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.60 ↑ | 40.00 ↑ | 2.17 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.87 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.25 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.02 | 3.67 | 2.79 | 0.78 | 2.50 | 0.94 | 0.81 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.85 ↑ | 30.55 ↑ | 2.53 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.85 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.85 ↑ | 4.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.93 | 2.92 | 0.78 | 2.50 | 0.94 | 0.61 | 0.00 | 1.21 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.50 ↑ | 29.00 ↑ | 4.12 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 6.43 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.88 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Extremadura | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Real Betis B | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).