Kết quả bóng đá trận ETSV Weiche Flensburg vs SSV Jeddeloh, 19:00 ngày 15/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 15/08/2026
ETSV Weiche Flensburg 5 Kết thúc HT 1-0 2
SSV Jeddeloh
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| ETSV Weiche Flensburg | Phút | |
| Rasmus Tobinski 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| HT 1-0 | ||
| Erolind Krasniqi 2 - 0 ⚽ | 56' | |
| 66' | ⚽ 2 - 1 | |
| 66' | ⚽ 2 - 2 Krasniqi K. | |
| 66' | ⚽ 2 - 3 Krasniqi K. | |
| Rasmus Tobinski 3 - 3 ⚽ | 67' | |
| Rasmus Tobinski 4 - 3 ⚽ | 69' | |
| Ibrahim Ali 5 - 3 ⚽ | 71' | |
| 6 - 3 ⚽ | 73' | |
| Erolind Krasniqi 7 - 3 ⚽ | 86' | |
| 90' | ⚽ 7 - 4 Ole Bottcher | |
| FT 5-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 8 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 30 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 13 | 11 | 27 |
| Điểm | 6 | 0 | 24 | 10 |
Chủ = ETSV Weiche Flensburg · Khách = SSV Jeddeloh
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ETSV Weiche Flensburg | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (33%) | Thắng/Thắng | 3 (15%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 4 (27%) | Bại/Bại | 10 (50%) |
Bảng xếp hạng
ETSV Weiche Flensburg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 7 | 16 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 4 | 9 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 3 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 12 | - | - |
SSV Jeddeloh
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | 4 | 17 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 11 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 9 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
ETSV Weiche Flensburg 5 (38%)Hòa 3 (23%)SSV Jeddeloh 5 (38%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/03/26 | SSV Jeddeloh | 5-1 (2-0) | ETSV Weiche Flensburg | -0.5 | 3.25 | B |
| 27/09/25 | ETSV Weiche Flensburg | 0-4 (0-2) | SSV Jeddeloh | - | - | B |
| 06/03/25 | SSV Jeddeloh | 1-1 (0-0) | ETSV Weiche Flensburg | - | - | H |
| 17/08/24 | ETSV Weiche Flensburg | 4-1 (0-1) | SSV Jeddeloh | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/03/24 | SSV Jeddeloh | 3-1 (1-0) | ETSV Weiche Flensburg | +0.25 | 3 | B |
| 09/09/23 | ETSV Weiche Flensburg | 2-2 (0-2) | SSV Jeddeloh | +0.75 | 3.25 | H |
| 13/05/23 | SSV Jeddeloh | 1-1 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | -0.25 | 3 | H |
| 05/11/22 | ETSV Weiche Flensburg | 2-3 (0-2) | SSV Jeddeloh | +0.75 | 3 | B |
| 28/09/19 | ETSV Weiche Flensburg | 2-1 (0-1) | SSV Jeddeloh | +1 | 3 | T |
| 10/11/18 | ETSV Weiche Flensburg | 4-2 (1-1) | SSV Jeddeloh | +1 | 3 | T |
| 28/07/18 | SSV Jeddeloh | 2-1 (2-0) | ETSV Weiche Flensburg | +1 | 2.75 | B |
| 21/04/18 | ETSV Weiche Flensburg | 2-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | +1.25 | 2.75 | T |
| 21/10/17 | SSV Jeddeloh | 1-2 (0-0) | ETSV Weiche Flensburg | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — ETSV Weiche Flensburg
THBTTHTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/16 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | ETSV Weiche Flensburg | 5-2 (3-1) | Eimsbutteler TV | - | - | T |
| 01/08/26 | VFB Lubeck | 1-1 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | - | - | H |
| 12/07/26 | ETSV Weiche Flensburg | 0-6 (0-1) | Kolding IF | - | - | B |
| 08/07/26 | ETSV Weiche Flensburg | 6-1 (5-0) | TuS Rotenhof | - | - | T |
| 16/05/26 | VFB Lubeck | 0-1 (0-1) | ETSV Weiche Flensburg | -0.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | ETSV Weiche Flensburg | 2-2 (1-1) | Eintracht Norderstedt | - | - | H |
| 02/05/26 | Oldenburg | 1-2 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | - | - | T |
| 30/04/26 | ETSV Weiche Flensburg | 4-1 (2-0) | Altona 93 | +1 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | ETSV Weiche Flensburg | 2-0 (1-0) | FC Schoningen08 | +0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | SV Meppen | 2-1 (0-1) | ETSV Weiche Flensburg | -2 | 3.75 | B |
| 11/04/26 | ETSV Weiche Flensburg | 0-0 (0-0) | Bremer SV | 0 | 3 | H |
| 06/04/26 | HSC Hannover | 1-3 (1-3) | ETSV Weiche Flensburg | +0.5 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | SSV Jeddeloh | 5-1 (2-0) | ETSV Weiche Flensburg | -0.5 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | ETSV Weiche Flensburg | 1-1 (1-1) | St Pauli II | +0.5 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | SV Drochtersen/Assel | 3-1 (1-0) | ETSV Weiche Flensburg | -1 | 3 | B |
| 07/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | -0.25 | 3 | H |
| 22/02/26 | TuS Blau-Weiss Lohne | 0-3 (0-2) | ETSV Weiche Flensburg | -0.25 | 3 | T |
| 05/02/26 | TSV Nordmark Satrup | 2-1 (2-0) | ETSV Weiche Flensburg | - | - | B |
| 30/01/26 | Holstein Kiel II | 1-1 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | - | - | H |
| 24/01/26 | Kolding IF | 3-0 (2-0) | ETSV Weiche Flensburg | - | - | B |
Thành tích gần đây — SSV Jeddeloh
TBBBTBTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/21 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | SSV Jeddeloh | 2-0 (1-0) | St Pauli II | +0.5 | 3.25 | T |
| 09/08/26 | Phonix Lubeck | 2-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | -0.75 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | SSV Jeddeloh | 0-2 (0-1) | FC Schoningen08 | - | - | B |
| 25/07/26 | BSV Rehden | 5-2 (2-2) | SSV Jeddeloh | - | - | B |
| 22/07/26 | SSV Jeddeloh | 2-0 (0-0) | SV Rodinghausen | - | - | T |
| 17/07/26 | SSV Jeddeloh | 0-3 (0-1) | Preuben Munster | - | - | B |
| 11/07/26 | SV Wilhelmshaven | 1-5 (1-1) | SSV Jeddeloh | - | - | T |
| 11/07/26 | SSV Jeddeloh | 1-4 (1-1) | SV Meppen | - | - | B |
| 04/07/26 | SSV Jeddeloh | 0-2 (0-2) | VFB Lubeck | - | - | B |
| 16/05/26 | SSV Jeddeloh | 2-2 (0-1) | SV Drochtersen/Assel | 0 | 3.25 | H |
| 09/05/26 | Werder Bremen (Youth) | 4-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | - | - | B |
| 02/05/26 | SSV Jeddeloh | 3-4 (0-3) | Kickers Emden | - | - | B |
| 25/04/26 | Phonix Lubeck | 3-2 (0-1) | SSV Jeddeloh | +0.25 | 3 | B |
| 23/04/26 | SSV Jeddeloh | 3-2 (2-2) | VFB Lubeck | +0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | SSV Jeddeloh | 4-0 (1-0) | HSC Hannover | - | - | T |
| 11/04/26 | TuS Blau-Weiss Lohne | 0-2 (0-1) | SSV Jeddeloh | +0.5 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Altona 93 | 2-7 (1-4) | SSV Jeddeloh | +0.75 | 3 | T |
| 28/03/26 | SSV Jeddeloh | 5-1 (2-0) | ETSV Weiche Flensburg | +0.5 | 3.25 | T |
| 22/03/26 | Eintracht Norderstedt | 0-1 (0-1) | SSV Jeddeloh | +0.25 | 3 | T |
| 19/03/26 | SSV Jeddeloh | 1-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | +0.25 | 3.25 | T |
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H3 B5T5 H3 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B2T2 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ETSV Weiche Flensburg (30 trận)
Ghi 2.23 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
SSV Jeddeloh (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SSV Jeddeloh (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ETSV Weiche Flensburg | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| GER | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 0.89 | 3.25 | 0.84 | 0.98 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.96 ↓ | 3.60 ↑ | 3.10 ↑ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.93 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.14 | 3.55 | 2.64 | 0.94 | 3.25 | 0.88 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.70 ↑ | 2.93 ↑ | 0.79 ↓ | 3.25 | 1.03 ↑ | 0.83 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.23 | 3.30 | 2.55 | 0.90 | 3.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 2.11 ↓ | 3.50 ↑ | 2.65 ↑ | 0.73 ↓ | 3.25 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.16 | 3.55 | 2.62 | 0.94 | 3.25 | 0.88 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.70 ↑ | 2.93 ↑ | 0.79 ↓ | 3.25 | 1.03 ↑ | 0.83 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.75 | 2.78 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.82 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.06 ↑ | 3.80 ↑ | 2.69 ↓ | 0.82 ↓ | 3.25 | 1.00 ↑ | 0.86 ↑ | 0.25 | 0.98 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.17 | 3.40 | 2.58 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 1.01 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.09 ↓ | 3.55 ↑ | 2.76 ↑ | 0.92 ↓ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.93 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.74 | 2.77 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.89 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.09 ↓ | 3.86 ↑ | 2.78 ↑ | 1.01 ↑ | 3.50 | 0.79 ↓ | 0.88 ↓ | 0.25 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.70 ↑ | 2.80 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.70 | 2.65 | 0.85 | 3.25 | 0.79 | 0.91 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.95 ↓ | 3.80 ↑ | 3.05 ↑ | 0.71 ↓ | 3.25 | 0.94 ↑ | 0.73 ↓ | 0.25 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.26 | 3.54 | 2.73 | 0.93 | 3.25 | 0.85 | 1.00 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.97 ↓ | 3.83 ↑ | 3.23 ↑ | 0.96 ↑ | 3.50 | 0.85 | 0.98 ↓ | 0.50 | 0.85 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 0.92 | 3.25 | 0.78 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.96 ↓ | 3.64 ↑ | 3.16 ↑ | 0.90 ↓ | 3.50 | 0.79 ↑ | 0.74 ↑ | 0.25 | 0.95 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.25 | 2.90 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↓ | 3.50 ↑ | 2.90 | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.