Kết quả bóng đá trận Etar vs Yantra Gabrovo, 22:45 ngày 03/08/2026
Second League (Bulgaria) · 22:45 ngày 03/08/2026
Etar 2 Kết thúc HT 0-1 1
Yantra Gabrovo
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Địa điểm: Ivailo Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Etar | Phút | |
| 17' | ⚽ 0 - 1 Milcho Angelov | |
| Viktor Vasilev | 31' | |
| HT 0-1 | ||
| Nikola Borisov 1 - 1 ⚽ | 50' | |
| Georgi Aleksandrov 2 - 1 ⚽ | 62' | |
| 71' | Martin Portarski | |
| 73' | Martin Ganchev | |
| 80' | Tihomir Dimitrov | |
| Hristiyan Tsvetkov | 85' | |
| 90+2' | Yoan Yordanov | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 26 | 13 |
| Mất bàn | 8 | 1 | 13 | 12 |
| Điểm | 1 | 7 | 20 | 17 |
Chủ = Etar · Khách = Yantra Gabrovo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Etar | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (17%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 3 (18%) |
| 2 (11%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 6 (33%) | Bại/Bại | 2 (12%) |
Bảng xếp hạng
Etar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | 11 | 3 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 4 | 8 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 3 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 22 | 16 | - | - |
Yantra Gabrovo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 7 | 10 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 6 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
Etar 12 (71%)Hòa 2 (12%)Yantra Gabrovo 3 (18%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/02/26 | Yantra Gabrovo | 4-0 (2-0) | Etar | -0.75 | 2.25 | B |
| 20/08/25 | Etar | 0-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | -0.25 | 2 | B |
| 12/07/25 | Etar | 2-0 (2-0) | Yantra Gabrovo | - | - | T |
| 25/01/25 | Etar | 1-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | - | - | T |
| 04/12/24 | Etar | 0-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | +0.5 | 2.25 | H |
| 23/07/24 | Yantra Gabrovo | 1-2 (1-1) | Etar | 0 | 2.25 | T |
| 27/01/24 | Etar | 2-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | - | - | T |
| 14/10/23 | Etar | 3-2 (0-0) | Yantra Gabrovo | - | - | T |
| 08/04/23 | Yantra Gabrovo | 1-3 (0-2) | Etar | +0.25 | 2 | T |
| 14/01/23 | Yantra Gabrovo | 3-0 (1-0) | Etar | - | - | B |
| 04/09/22 | Etar | 1-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | - | - | T |
| 22/06/22 | Etar | 2-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | - | - | T |
| 26/02/22 | Yantra Gabrovo | 1-1 (0-0) | Etar | - | - | H |
| 15/08/21 | Etar | 3-1 (2-0) | Yantra Gabrovo | +1 | 2.5 | T |
| 09/02/21 | Etar | 3-1 (1-1) | Yantra Gabrovo | - | - | T |
| 04/09/20 | Yantra Gabrovo | 0-1 (0-0) | Etar | - | - | T |
| 27/10/10 | Yantra Gabrovo | 1-2 (0-0) | Etar | - | - | T |
Thành tích gần đây — Etar
TTTTBBBTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 24/19 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | PFC Nesebar | 1-5 (1-3) | Etar | - | - | T |
| 18/07/26 | Etar | 8-0 (5-0) | FC Sevlievo | - | - | T |
| 11/07/26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-3 (1-1) | Etar | - | - | T |
| 04/07/26 | Botev Plovdiv | 1-2 (0-1) | Etar | - | - | T |
| 26/06/26 | Ludogorets Razgrad | 7-4 (5-2) | Etar | -2 | 3.5 | B |
| 23/06/26 | Levski Sofia | 6-0 (5-0) | Etar | -1.75 | 3 | B |
| 23/05/26 | Marek Dupnitza | 1-0 (1-0) | Etar | - | - | B |
| 15/05/26 | Etar | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Etar | 0-1 (0-0) | FC Hebar Pazardzhik | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 (1-0) | Etar | - | - | H |
| 25/04/26 | Etar | 3-2 (2-1) | Pirin Blagoevgrad | - | - | T |
| 17/04/26 | Belasitsa Petrich | 2-4 (0-2) | Etar | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Etar | 0-0 (0-0) | FC Dunav Ruse | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Vihren Sandanski | 2-2 (2-0) | Etar | - | - | H |
| 29/03/26 | Etar | 3-1 (2-1) | CSKA Sofia B | 0 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Spartak Pleven | 4-0 (2-0) | Etar | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Etar | 2-1 (0-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | - | - | T |
| 28/02/26 | Etar | 3-0 (1-0) | Minyor Pernik | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/02/26 | Yantra Gabrovo | 4-0 (2-0) | Etar | -0.75 | 2.25 | B |
| 17/02/26 | Etar | 1-1 (1-1) | Fratria | -0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Yantra Gabrovo
BTHBTBBTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Yantra Gabrovo | 0-2 (0-0) | Spartak Pleven | - | - | B |
| 17/07/26 | Yantra Gabrovo | 3-2 (2-1) | FK Levski Krumovgrad | - | - | T |
| 10/07/26 | Yantra Gabrovo | 1-1 (1-0) | Fratria | - | - | H |
| 07/07/26 | Spartak Pleven | 2-0 (0-0) | Yantra Gabrovo | - | - | B |
| 04/07/26 | Yantra Gabrovo | 3-2 (0-1) | Ludogorets Razgrad II | - | - | T |
| 24/06/26 | Cherno More Varna | 1-0 (1-0) | Yantra Gabrovo | -1 | 2.75 | B |
| 28/05/26 | Septemvri Sofia | 2-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | -1 | 2.25 | B |
| 23/05/26 | Yantra Gabrovo | 3-1 (0-0) | Belasitsa Petrich | - | - | T |
| 15/05/26 | FC Dunav Ruse | 0-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | 0 | 2.25 | T |
| 11/05/26 | Yantra Gabrovo | 0-0 (0-0) | Vihren Sandanski | +0.5 | 2.5 | H |
| 04/05/26 | CSKA Sofia B | 0-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | -0.25 | 2.5 | T |
| 24/04/26 | Yantra Gabrovo | 2-1 (1-1) | Spartak Pleven | +1 | 2.25 | T |
| 17/04/26 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-2 (2-2) | Yantra Gabrovo | +0.25 | 2 | H |
| 03/04/26 | Minyor Pernik | 0-1 (0-0) | Yantra Gabrovo | +0.25 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Ludogorets Razgrad II | 1-3 (1-2) | Yantra Gabrovo | 0 | 2.25 | T |
| 23/03/26 | Yantra Gabrovo | 1-1 (1-0) | Fratria | 0 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | FC Sevlievo | 1-0 (1-0) | Yantra Gabrovo | 0 | 2 | B |
| 07/03/26 | Yantra Gabrovo | 2-0 (0-0) | Sportist Svoge | - | - | T |
| 01/03/26 | Marek Dupnitza | 1-2 (1-1) | Yantra Gabrovo | -0.25 | 2 | T |
| 24/02/26 | Yantra Gabrovo | 4-0 (2-0) | Etar | +0.75 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
24
Sút bóng
137
Sút cầu môn
63
Tấn công
14081
Tấn công nguy hiểm
10258
Sút ngoài cầu môn
74
Đá phạt trực tiếp
198
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
Phạm lỗi
817
Việt vị
02
Quả ném biên
2223
So Sánh Sức Mạnh
50 50
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T12 H2 B3T3 H2 B12
Chủ khách tương đồng
T8 H1 B1T1 H1 B8
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Etar (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Yantra Gabrovo (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Etar | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Ivailo | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.90 | 0.97 | 2.75 | 0.87 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.13 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.85 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 1.23 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.75 | 3.45 | 3.90 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.99 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.60 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.60 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.02 | 3.00 | 2.85 | 0.61 | 2.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.57 ↑ | 100.00 ↑ | 2.97 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.75 | 3.45 | 3.90 | 0.83 | 2.50 | 0.97 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.40 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.30 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.91 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 18.00 ↑ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.69 | 3.32 | 3.85 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.60 ↑ | 155.00 ↑ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 3.11 | 3.02 | 0.77 | 2.25 | 0.97 | 0.86 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.35 ↑ | 31.00 ↑ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.15 | 3.10 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 3.08 | 3.24 | 0.76 | 2.25 | 0.97 | 0.77 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.35 ↑ | 30.77 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.18 | 3.20 | 3.14 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 90.00 ↑ | 5.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.58 ↑ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.10 | 3.50 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Etar | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Yantra Gabrovo | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).