Kết quả bóng đá trận Etar vs Marek Dupnitza, 22:45 ngày 07/08/2026
Second League (Bulgaria) · 22:45 ngày 07/08/2026
Etar 1 Kết thúc HT 0-0 0
Marek Dupnitza
🟨 3 - 4 🟥 0 - 2 ⛳ 3 - 1
Địa điểm: Ivailo Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Etar | Phút | |
| 24' | Nikola Todorov | |
| HT 0-0 | ||
| 60' | Aleksandar Dyulgerov | |
| Ivaylo Markov | 62' | |
| 70' | Nikolay Ganchev | |
| Kristiyan Velichkov 1 - 0 ⚽ | 72' | |
| 86' | Hristo Kaymakanski | |
| Georgi Aleksandrov | 88' | |
| Kristiyan Velichkov | 90+3' | |
| 90+5' | Hristo Kaymakanski | |
| 90+5' | Veselin Lyubomirov | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 6 | 4 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 29 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 16 | 12 |
| Điểm | 2 | 7 | 20 | 13 |
Chủ = Etar · Khách = Marek Dupnitza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Etar | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 4 (25%) |
| 2 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 3 (19%) |
| 2 (12%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (29%) | Bại/Bại | 3 (19%) |
Bảng xếp hạng
Etar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | 11 | 3 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 4 | 8 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 3 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 24 | 11 | - | - |
Marek Dupnitza
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 2 | 3 | 13 |
| Sân khách | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Etar 3 (43%)Hòa 2 (29%)Marek Dupnitza 2 (29%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Marek Dupnitza | 1-0 (1-0) | Etar | - | - | B |
| 23/11/25 | Etar | 4-1 (1-0) | Marek Dupnitza | - | - | T |
| 16/03/25 | Marek Dupnitza | 1-0 (0-0) | Etar | - | - | B |
| 03/09/24 | Etar | 2-2 (0-0) | Marek Dupnitza | +0.5 | 2 | H |
| 09/03/22 | Marek Dupnitza | 0-1 (0-0) | Etar | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/02/22 | Marek Dupnitza | 1-1 (0-1) | Etar | - | - | H |
| 23/08/21 | Etar | 6-0 (0-0) | Marek Dupnitza | - | - | T |
Thành tích gần đây — Etar
TTTTTBBBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 25/19 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Etar | 2-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | PFC Nesebar | 1-5 (1-3) | Etar | - | - | T |
| 18/07/26 | Etar | 8-0 (5-0) | FC Sevlievo | - | - | T |
| 11/07/26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-3 (1-1) | Etar | - | - | T |
| 04/07/26 | Botev Plovdiv | 1-2 (0-1) | Etar | - | - | T |
| 26/06/26 | Ludogorets Razgrad | 7-4 (5-2) | Etar | -2 | 3.5 | B |
| 23/06/26 | Levski Sofia | 6-0 (5-0) | Etar | -1.75 | 3 | B |
| 23/05/26 | Marek Dupnitza | 1-0 (1-0) | Etar | - | - | B |
| 15/05/26 | Etar | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Etar | 0-1 (0-0) | FC Hebar Pazardzhik | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 (1-0) | Etar | - | - | H |
| 25/04/26 | Etar | 3-2 (2-1) | Pirin Blagoevgrad | - | - | T |
| 17/04/26 | Belasitsa Petrich | 2-4 (0-2) | Etar | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Etar | 0-0 (0-0) | FC Dunav Ruse | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Vihren Sandanski | 2-2 (2-0) | Etar | - | - | H |
| 29/03/26 | Etar | 3-1 (2-1) | CSKA Sofia B | 0 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Spartak Pleven | 4-0 (2-0) | Etar | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Etar | 2-1 (0-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | - | - | T |
| 28/02/26 | Etar | 3-0 (1-0) | Minyor Pernik | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/02/26 | Yantra Gabrovo | 4-0 (2-0) | Etar | -0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Marek Dupnitza
BTBTBBBTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Spartak Pleven | 2-1 (1-0) | Marek Dupnitza | -0.25 | 2 | B |
| 26/07/26 | Fratria | 0-1 (0-1) | Marek Dupnitza | - | - | T |
| 18/07/26 | Vihren Sandanski | 1-0 (0-0) | Marek Dupnitza | - | - | B |
| 11/07/26 | Pirin Blagoevgrad | 0-2 (0-2) | Marek Dupnitza | - | - | T |
| 08/07/26 | CSKA Sofia B | 5-1 (0-1) | Marek Dupnitza | - | - | B |
| 03/07/26 | CSKA Sofia | 3-0 (1-0) | Marek Dupnitza | - | - | B |
| 27/06/26 | Septemvri Sofia | 3-0 (1-0) | Marek Dupnitza | - | - | B |
| 23/05/26 | Marek Dupnitza | 1-0 (1-0) | Etar | - | - | T |
| 15/05/26 | FC Hebar Pazardzhik | 1-1 (0-1) | Marek Dupnitza | -0.25 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | Marek Dupnitza | 3-0 (1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | +0.5 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Pirin Blagoevgrad | 0-0 (0-0) | Marek Dupnitza | - | - | H |
| 25/04/26 | Marek Dupnitza | 2-1 (1-1) | Belasitsa Petrich | - | - | T |
| 17/04/26 | FC Dunav Ruse | 0-0 (0-0) | Marek Dupnitza | -1.25 | 2.25 | H |
| 10/04/26 | Marek Dupnitza | 1-0 (0-0) | Vihren Sandanski | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | CSKA Sofia B | 0-1 (0-1) | Marek Dupnitza | -1 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Marek Dupnitza | 0-0 (0-0) | Spartak Pleven | +0.75 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 0-1 (0-1) | Marek Dupnitza | - | - | T |
| 07/03/26 | Minyor Pernik | 1-1 (1-0) | Marek Dupnitza | - | - | H |
| 01/03/26 | Marek Dupnitza | 1-2 (1-1) | Yantra Gabrovo | +0.25 | 2 | B |
| 22/02/26 | Fratria | 1-1 (1-0) | Marek Dupnitza | -1.5 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
34
Sút bóng
105
Sút cầu môn
53
Tấn công
205133
Tấn công nguy hiểm
12372
Sút ngoài cầu môn
52
Đá phạt trực tiếp
2111
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
74%26%
Phạm lỗi
1020
Việt vị
11
Quả ném biên
3629
So Sánh Sức Mạnh
58 42
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B2T2 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Etar (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Marek Dupnitza (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Etar (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Marek Dupnitza (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Etar | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Ivailo | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 16050 |
| HLV | Petar Kolev | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 0.97 | 2.75 | 0.87 | 0.89 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.40 | 4.80 | 0.86 | 2.25 | 0.93 | 0.88 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 176.00 ↑ | 1.16 ↑ | 1.50 | 0.69 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.77 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.71 | 3.45 | 4.10 | 0.78 | 2.25 | 1.02 | 0.98 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.45 | 4.50 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.10 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.65 | 3.20 | 4.20 | 0.77 | 2.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.78 ↑ | 3.35 ↑ | 3.65 ↓ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.71 | 3.45 | 4.10 | 0.78 | 2.25 | 1.02 | 0.98 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.58 | 3.50 | 4.40 | 0.76 | 2.25 | 0.94 | 0.80 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 19.50 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 3.84 ↑ | 0.25 | 0.08 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.68 | 3.23 | 4.04 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.99 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.50 ↑ | 115.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.67 | 3.32 | 4.49 | 0.83 | 2.25 | 0.91 | 0.91 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 31.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.59 | 3.35 | 4.80 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.71 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.60 | 3.56 | 4.54 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.79 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.49 ↑ | 30.56 ↑ | 2.54 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.50 | 4.53 | 1.06 | 2.50 | 0.68 | 1.90 | 1.50 | 0.34 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 90.00 ↑ | 5.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.05 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.30 | 4.20 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Etar | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Marek Dupnitza | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).