Kết quả bóng đá trận Etar vs Beroe Stara Zagora, 22:45 ngày 29/08/2026
Second League (Bulgaria) · 22:45 ngày 29/08/2026
Etar 2 Kết thúc HT 1-2 2
Beroe Stara Zagora
🟨 4 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 3
Địa điểm: Ivailo Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Etar | Phút | |
| Tsvetomir Tsanev 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| 2 - 0 ⚽ | 8' | |
| Atanas Pemperski | 24' | |
| 26' | ⚽ 2 - 1 Cheikh Diamanka | |
| Ivaylo Markov | 39' | |
| 45+1' | ⚽ 2 - 2 Miroslav Georgiev | |
| HT 1-2 | ||
| Viktor Vasilev | 49' | |
| 53' | Stiliyan Rusenov | |
| Chavdar Ivaylov | 58' | |
| 59' | Lachezar Mihaylov | |
| Steliyan Plamenov Dobrev 3 - 2 ⚽ | 77' | |
| 82' | Cheikh Diamanka | |
| 90+2' | Georgi Valchev | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 26 | 10 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 13 | 12 |
| Điểm | 1 | 5 | 20 | 12 |
Chủ = Etar · Khách = Beroe Stara Zagora
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Etar | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (17%) | Thắng/Thắng | 4 (27%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 3 (20%) |
| 2 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (33%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Bảng xếp hạng
Etar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | 11 | 3 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 4 | 8 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 3 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 5 | - | - |
Beroe Stara Zagora
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 1 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Etar 4 (21%)Hòa 6 (32%)Beroe Stara Zagora 9 (47%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 3 / Thua 13 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/06/24 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | Etar | - | - | H |
| 30/04/24 | Beroe Stara Zagora | 3-0 (2-0) | Etar | -1 | 2.25 | B |
| 11/12/23 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | Etar | -0.75 | 2.25 | H |
| 08/09/23 | Beroe Stara Zagora | 1-0 (0-0) | Etar | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/08/23 | Etar | 2-2 (1-1) | Beroe Stara Zagora | 0 | 2 | H |
| 05/07/23 | Etar | 2-1 (0-1) | Beroe Stara Zagora | - | - | T |
| 12/04/21 | Beroe Stara Zagora | 1-2 (0-1) | Etar | -1 | 2.5 | T |
| 20/01/21 | Beroe Stara Zagora | 0-1 (0-0) | Etar | - | - | T |
| 27/10/20 | Etar | 2-3 (0-1) | Beroe Stara Zagora | -1.25 | 2.75 | B |
| 22/07/20 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | Etar | -0.5 | 2.75 | H |
| 27/05/20 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | Etar | -0.75 | 2.75 | H |
| 16/02/20 | Beroe Stara Zagora | 2-0 (0-0) | Etar | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/09/19 | Etar | 2-1 (1-0) | Beroe Stara Zagora | 0 | 2.25 | T |
| 21/02/19 | Beroe Stara Zagora | 1-0 (1-0) | Etar | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/09/18 | Etar | 1-1 (1-0) | Beroe Stara Zagora | -0.25 | 2.25 | H |
| 24/02/18 | Beroe Stara Zagora | 2-1 (2-1) | Etar | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/09/17 | Etar | 1-2 (1-1) | Beroe Stara Zagora | 0 | 2.25 | B |
| 16/03/13 | Etar | 0-2 (0-0) | Beroe Stara Zagora | -0.25 | 2.5 | B |
| 27/08/12 | Beroe Stara Zagora | 1-0 (0-0) | Etar | -1 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Etar
BHTTTTTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 27/20 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-1 (1-0) | Etar | - | - | B |
| 15/08/26 | Etar | 1-1 (1-0) | Rilski sportist | - | - | H |
| 07/08/26 | Etar | 1-0 (0-0) | Marek Dupnitza | +0.75 | 2.25 | T |
| 03/08/26 | Etar | 2-1 (0-1) | Yantra Gabrovo | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | PFC Nesebar | 1-5 (1-3) | Etar | - | - | T |
| 18/07/26 | Etar | 8-0 (5-0) | FC Sevlievo | - | - | T |
| 11/07/26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-3 (1-1) | Etar | - | - | T |
| 04/07/26 | Botev Plovdiv | 1-2 (0-1) | Etar | - | - | T |
| 26/06/26 | Ludogorets Razgrad | 7-4 (5-2) | Etar | -2 | 3.5 | B |
| 23/06/26 | Levski Sofia | 6-0 (5-0) | Etar | -1.75 | 3 | B |
| 23/05/26 | Marek Dupnitza | 1-0 (1-0) | Etar | - | - | B |
| 15/05/26 | Etar | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Etar | 0-1 (0-0) | FC Hebar Pazardzhik | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 (1-0) | Etar | - | - | H |
| 25/04/26 | Etar | 3-2 (2-1) | Pirin Blagoevgrad | - | - | T |
| 17/04/26 | Belasitsa Petrich | 2-4 (0-2) | Etar | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Etar | 0-0 (0-0) | FC Dunav Ruse | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Vihren Sandanski | 2-2 (2-0) | Etar | - | - | H |
| 29/03/26 | Etar | 3-1 (2-1) | CSKA Sofia B | 0 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Spartak Pleven | 4-0 (2-0) | Etar | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Beroe Stara Zagora
TBTBTHBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/10 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Beroe Stara Zagora | 3-0 (2-0) | Spartak Pleven | +0.5 | 2 | T |
| 14/08/26 | Fratria | 2-0 (0-0) | Beroe Stara Zagora | -0.5 | 2.25 | B |
| 11/08/26 | Beroe Stara Zagora | 2-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | +0.5 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-0 (1-0) | Beroe Stara Zagora | - | - | B |
| 24/07/26 | Beroe Stara Zagora | 2-1 (1-0) | FC Hebar Pazardzhik | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/07/26 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | FC Zagorets | - | - | H |
| 15/07/26 | Beroe Stara Zagora | 1-2 (0-0) | Maritsa Milevo | - | - | B |
| 13/07/26 | Botev Plovdiv | 4-0 (1-0) | Beroe Stara Zagora | - | - | B |
| 08/07/26 | Beroe Stara Zagora | 6-0 (2-0) | Levski Karlovo | - | - | T |
| 04/07/26 | Beroe Stara Zagora | 1-0 (0-0) | FK Dimitrovgrad | - | - | T |
| 22/05/26 | Botev Vratsa | 3-0 (1-0) | Beroe Stara Zagora | +0.25 | 2.25 | B |
| 18/05/26 | Beroe Stara Zagora | 0-1 (0-0) | Septemvri Sofia | 0 | 2.25 | B |
| 15/05/26 | Lokomotiv Sofia | 1-1 (0-1) | Beroe Stara Zagora | -0.75 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | FC Dobrudzha | 0-1 (0-0) | Beroe Stara Zagora | -0.75 | 2.25 | T |
| 05/05/26 | Beroe Stara Zagora | 2-2 (0-2) | PFK Montana | +0.5 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | Beroe Stara Zagora | 3-0 (1-0) | Slavia Sofia | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/04/26 | Spartak Varna | 1-2 (1-0) | Beroe Stara Zagora | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Plovdiv | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/04/26 | Lokomotiv Sofia | 2-1 (0-1) | Beroe Stara Zagora | -1 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Beroe Stara Zagora | 0-3 (0-1) | CSKA Sofia | -1.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
44
Sút bóng
1210
Sút cầu môn
24
Tấn công
14379
Tấn công nguy hiểm
10461
Sút ngoài cầu môn
106
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T4 H6 B9T9 H6 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B3T3 H2 B2
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Etar (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Beroe Stara Zagora (16 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 0.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Etar (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Beroe Stara Zagora (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Etar | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1916 | |
| Ivailo | Sân nhà | Beroe |
| 0 | Sức chứa | 22300 |
| HLV | Victor Basadre | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.60 | 5.00 | 0.99 | 2.50 | 0.81 | 0.80 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 1.17 ↑ | 4.50 | 0.68 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.51 | 3.48 | 4.91 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | 0.68 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.09 ↓ | 11.00 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.40 | 4.00 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.20 ↓ | 12.00 ↑ | 2.75 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.71 | 3.30 | 3.70 | 0.88 | 2.75 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↓ | 3.30 | 4.30 ↑ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.53 | 3.48 | 4.71 | 0.93 | 2.50 | 0.87 | 1.05 | 1.00 | 0.75 |
| Live | 6.10 ↑ | 1.13 ↓ | 9.60 ↑ | 2.85 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.78 | 3.31 | 3.90 | 0.97 | 2.50 | 0.77 | 0.78 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.62 ↓ | 3.45 ↑ | 4.56 ↑ | 0.97 | 2.50 | 0.77 | 0.84 ↑ | 0.75 | 0.90 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.45 | 3.90 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.48 ↓ | 4.10 ↑ | 5.50 ↑ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.76 ↑ | 0.86 ↑ | 1.00 | 0.79 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.80 | 3.50 | 4.00 | 0.74 | 2.50 | 0.97 | 0.34 | 0.00 | 1.82 |
| Live | 14.30 ↑ | 1.05 ↓ | 18.70 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.41 ↑ | 0.00 | 1.77 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.