Kết quả bóng đá trận Estrela Clube 1 de Maio vs Kabuscorp do Palanca, 21:00 ngày 23/08/2026
Girabola League (Angola) · 21:00 ngày 23/08/2026
Estrela Clube 1 de Maio 1 Kết thúc HT 1-0 1
Kabuscorp do Palanca
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Diễn biến trận đấu
| Estrela Clube 1 de Maio | Phút | |
| Deninho 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| 45+1' | ||
| 45+3' | ||
| 45+4' | ||
| HT 1-0 | ||
| 46' | ||
| 65' | ⚽ 1 - 1 Benarfa | |
| 70' | ||
| 73' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 13 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 5 | 8 |
| Điểm | 4 | 5 | 19 | 16 |
Chủ = Estrela Clube 1 de Maio · Khách = Kabuscorp do Palanca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Estrela Clube 1 de Maio | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (18%) | Thắng/Thắng | 2 (40%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (20%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (15%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (21%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (20%) |
| 7 (21%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
Estrela Clube 1 de Maio
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 10 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | - | - |
Kabuscorp do Palanca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Estrela Clube 1 de Maio 1 (13%)Hòa 5 (63%)Kabuscorp do Palanca 2 (25%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 5 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 3-1 (2-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 08/11/25 | Kabuscorp do Palanca | 0-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | H |
| 05/08/18 | Kabuscorp do Palanca | 4-2 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 29/04/18 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (1-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 13/10/17 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (1-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 29/04/17 | Kabuscorp do Palanca | 2-2 (1-2) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | H |
| 14/08/16 | Kabuscorp do Palanca | 1-0 (1-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 04/04/16 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (1-1) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
Thành tích gần đây — Estrela Clube 1 de Maio
HHHTTTTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/7 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Sagrada Esperanca | 1-1 (1-1) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | H |
| 20/05/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 0-0 (0-0) | Desportivo Huila | - | - | H |
| 16/05/26 | Petro Atletico de Luanda | 0-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | H |
| 10/05/26 | Academica Do Lobito | 0-1 (0-1) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | T |
| 06/05/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 4-1 (3-1) | Guelson | - | - | T |
| 02/05/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-1 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | T |
| 26/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 2-0 (1-0) | Redonda | - | - | T |
| 17/04/26 | Luanda CIty | 1-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 12/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 3-1 (2-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 08/04/26 | Interclube Luanda | 3-1 (1-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 05/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (0-0) | CRD Libolo | - | - | H |
| 21/03/26 | CD Sao Salvador | 3-2 (2-1) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 15/03/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (0-1) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
| 08/03/26 | Wiliete | 1-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 01/03/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 0-1 (0-0) | Bravos do Maquis | - | - | B |
| 15/02/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 2-1 (2-0) | Sagrada Esperanca | - | - | T |
| 08/02/26 | Desportivo Huila | 2-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 04/02/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 2-3 (1-1) | Petro Atletico de Luanda | - | - | B |
| 25/01/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 0-1 (0-0) | Academica Do Lobito | - | - | B |
| 16/01/26 | Guelson | 1-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
Thành tích gần đây — Kabuscorp do Palanca
BTTHTBHTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/8 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-2 (0-1) | Wiliete | - | - | B |
| 27/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 2-1 (2-1) | Desportivo Huila | - | - | T |
| 24/05/26 | CRD Libolo | 0-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 20/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-1 (0-1) | CD Sao Salvador | - | - | H |
| 16/05/26 | Primeiro de Agosto | 0-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 10/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-2 (1-2) | Wiliete | - | - | B |
| 06/05/26 | Bravos do Maquis | 0-0 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 03/05/26 | Kabuscorp do Palanca | 4-0 (0-0) | Sagrada Esperanca | - | - | T |
| 26/04/26 | Desportivo Huila | 2-0 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 19/04/26 | Kabuscorp do Palanca | 0-0 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | - | H |
| 12/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 3-1 (2-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 08/04/26 | Kabuscorp do Palanca | 0-0 (0-0) | Guelson | - | - | H |
| 05/04/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-3 (0-1) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 20/03/26 | Kabuscorp do Palanca | 2-0 (0-0) | Redonda | - | - | T |
| 15/03/26 | Luanda CIty | 2-1 (0-1) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 07/03/26 | Academica Do Lobito | 1-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 01/03/26 | Kabuscorp do Palanca | 0-2 (0-1) | Interclube Luanda | - | - | B |
| 13/02/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-0 (0-0) | CRD Libolo | - | - | T |
| 07/02/26 | CD Sao Salvador | 0-0 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 01/02/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-1 (1-0) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
24
Sút bóng
73
Sút cầu môn
11
Tấn công
9073
Tấn công nguy hiểm
6168
Sút ngoài cầu môn
62
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H5 B2T2 H5 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B0T0 H3 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Estrela Clube 1 de Maio (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kabuscorp do Palanca (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Estrela Clube 1 de Maio | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 2.90 | 3.10 | 0.50 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.12 ↓ | 11.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.32 | 2.90 | 3.10 | 0.89 | 2.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 8.33 ↑ | 1.16 ↓ | 9.07 ↑ | 3.24 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 2.85 | 3.15 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.30 | 2.85 | 3.15 | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.35 | 2.90 | 3.15 | 0.48 | 1.50 | 1.45 | 0.95 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 13.80 ↑ | 1.07 ↓ | 13.80 ↑ | 5.78 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.10 | 0.93 | 2.00 | 0.88 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.