Kết quả bóng đá trận Estrela Clube 1 de Maio vs Bravos do Maquis, 21:30 ngày 11/10/2026
Girabola League (Angola) · 21:30 ngày 11/10/2026
Estrela Clube 1 de Maio 2 Kết thúc HT 1-1 2
Bravos do Maquis
🟨 2 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Estrela Clube 1 de Maio | Phút | |
| 8' | ||
| 13' | ⚽ 0 - 1 | |
| 21' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 22' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 1 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 13 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 7 | 7 |
| Điểm | 7 | 7 | 17 | 19 |
Chủ = Estrela Clube 1 de Maio · Khách = Bravos do Maquis
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Estrela Clube 1 de Maio | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (18%) | Thắng/Thắng | 12 (34%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (18%) | Hòa/Thắng | 3 (9%) |
| 5 (15%) | Hòa/Hòa | 6 (17%) |
| 7 (21%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (21%) | Bại/Bại | 9 (26%) |
Bảng xếp hạng
Estrela Clube 1 de Maio
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 10 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
Bravos do Maquis
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Thẻ vàng
02
Sút bóng
42
Sút cầu môn
32
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Estrela Clube 1 de Maio (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Bravos do Maquis (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Estrela Clube 1 de Maio | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 2.85 | 3.10 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.30 | 2.85 | 3.10 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 2.80 | 3.05 | 0.84 | 2.00 | 0.69 | 0.84 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 2.35 ↑ | 2.90 ↑ | 3.00 ↓ | 0.96 ↑ | 2.00 | 0.70 ↑ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.72 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.27 | 2.88 | 3.11 | 1.27 | 2.25 | 0.54 | 0.93 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 14.90 ↑ | 1.05 ↓ | 16.30 ↑ | 6.77 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 2.88 | 3.10 | 0.75 | 1.75 | 1.05 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Estrela Clube 1 de Maio | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Bravos do Maquis | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).