Kết quả bóng đá trận Esperance Sportive de Tunis vs ES du Sahel, 22:30 ngày 23/08/2026
Professional League 1 (Tunisia) · 22:30 ngày 23/08/2026
Esperance Sportive de Tunis 3 Kết thúc HT 1-0 2
ES du Sahel
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 38°C
Diễn biến trận đấu
| Esperance Sportive de Tunis | Phút | |
| Hadj Mahmoud 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 19' | Mohamed Bouslama | |
| Youcef Belaili ❌ Đá hỏng penalty | 25' | |
| 35' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| 45+3' | ⚽ 2 - 1 | |
| HT 1-0 | ||
| 53' | ⚽ 2 - 2 Achref Ben Dhiaf | |
| 60' | ⚽ 2 - 3 Oussama Abid(Assists:Achref Ben Dhiaf) (Kiến tạo: Achref Ben Dhiaf) | |
| 73' | ||
| Moez Haj Ali(Assists:Achref Jabri) (Kiến tạo: Achref Jabri) 3 - 3 ⚽ | 75' | |
| Moez Haj Ali 4 - 3 ⚽ | 82' | |
| 88' | ||
| 90+3' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 19 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 13 | 15 |
| Điểm | 9 | 1 | 22 | 10 |
Chủ = Esperance Sportive de Tunis · Khách = ES du Sahel
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Esperance Sportive de Tunis | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (62%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (17%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Bảng xếp hạng
Esperance Sportive de Tunis
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 10 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | - | - |
ES du Sahel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Esperance Sportive de Tunis 13 (65%)Hòa 5 (25%)ES du Sahel 2 (10%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 3 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | ES du Sahel | 0-0 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | H |
| 05/10/25 | Esperance Sportive de Tunis | 1-0 (1-0) | ES du Sahel | - | - | T |
| 26/02/25 | Esperance Sportive de Tunis | 3-0 (2-0) | ES du Sahel | - | - | T |
| 03/11/24 | ES du Sahel | 0-2 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | T |
| 12/05/24 | Esperance Sportive de Tunis | 3-2 (1-1) | ES du Sahel | - | - | T |
| 10/03/24 | ES du Sahel | 0-1 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | T |
| 25/02/24 | ES du Sahel | 0-2 (0-2) | Esperance Sportive de Tunis | +0.25 | 2 | T |
| 25/11/23 | Esperance Sportive de Tunis | 2-0 (0-0) | ES du Sahel | - | - | T |
| 10/06/23 | ES du Sahel | 0-0 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | -0.25 | 1.75 | H |
| 25/04/23 | Esperance Sportive de Tunis | 1-0 (0-0) | ES du Sahel | +0.5 | 2 | T |
| 30/01/23 | ES du Sahel | 1-2 (0-1) | Esperance Sportive de Tunis | 0 | 1.75 | T |
| 12/01/23 | Esperance Sportive de Tunis | 2-0 (1-0) | ES du Sahel | +0.5 | 1.75 | T |
| 23/06/22 | ES du Sahel | 1-1 (0-1) | Esperance Sportive de Tunis | +0.5 | 1.5 | H |
| 15/05/22 | Esperance Sportive de Tunis | 1-0 (1-0) | ES du Sahel | - | - | T |
| 12/03/22 | ES du Sahel | 0-2 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | +0.25 | 1.75 | T |
| 26/02/22 | Esperance Sportive de Tunis | 0-0 (0-0) | ES du Sahel | +0.75 | 1.75 | H |
| 26/05/21 | Esperance Sportive de Tunis | 0-1 (0-1) | ES du Sahel | +0.5 | 2 | B |
| 13/03/21 | ES du Sahel | 2-0 (1-0) | Esperance Sportive de Tunis | 0 | 1.75 | B |
| 01/01/21 | Esperance Sportive de Tunis | 2-0 (1-0) | ES du Sahel | +0.25 | 2 | T |
| 15/08/20 | ES du Sahel | 1-1 (1-0) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | H |
Thành tích gần đây — Esperance Sportive de Tunis
BTHTTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/7 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Esperance Sportive de Tunis | 1-2 (1-1) | A.S.Marsa | - | - | B |
| 06/08/26 | Esperance Sportive de Tunis | 1-0 (1-0) | UD San Pedro | - | - | T |
| 04/08/26 | Esperance Sportive de Tunis | 2-2 (0-0) | Al-Hazm | - | - | H |
| 01/08/26 | Esperance Sportive de Tunis | 2-1 (1-0) | Carthage | - | - | T |
| 26/07/26 | Esperance Sportive de Tunis | 3-1 (0-0) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | T |
| 31/05/26 | Esperance Sportive de Tunis | 1-0 (0-0) | Esperance Sportive Zarzis | - | - | T |
| 24/05/26 | Jeunesse Sportive Omrane | 0-1 (0-1) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | T |
| 21/05/26 | BS Bouhajla | 0-3 (0-1) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | T |
| 17/05/26 | Etoile Metlaoui | 1-3 (0-1) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | T |
| 14/05/26 | US Ben Guerdane | 0-1 (0-1) | Esperance Sportive de Tunis | +2 | 3 | T |
| 10/05/26 | Esperance Sportive de Tunis | 0-1 (0-0) | Club Africain | - | - | B |
| 04/05/26 | Jeunesse Sportive Omrane | 0-1 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | +1 | 2 | T |
| 30/04/26 | Esperance Sportive de Tunis | 0-0 (0-0) | Sifakesi | +0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | C.A.Bizertin | 1-1 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | +0.75 | 2 | H |
| 23/04/26 | Esperance Sportive de Tunis | 2-2 (2-2) | Esperance Sportive Zarzis | +1.5 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Mamelodi Sundowns | 1-0 (1-0) | Esperance Sportive de Tunis | -0.5 | 2 | B |
| 13/04/26 | Esperance Sportive de Tunis | 0-1 (0-0) | Mamelodi Sundowns | +0.5 | 2 | B |
| 04/04/26 | ES du Sahel | 0-0 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | H |
| 28/03/26 | WS Al Hamma | 0-5 (0-2) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | T |
| 22/03/26 | Al Ahly SC | 2-3 (1-0) | Esperance Sportive de Tunis | -0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — ES du Sahel
TBTBBTBBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | ES Hamam-Sousse | 0-2 (0-1) | ES du Sahel | - | - | T |
| 14/05/26 | Sifakesi | 3-1 (3-0) | ES du Sahel | -1 | 1.75 | B |
| 09/05/26 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | C.A.Bizertin | - | - | T |
| 04/05/26 | Esperance Sportive Zarzis | 3-1 (1-1) | ES du Sahel | 0 | 1.75 | B |
| 29/04/26 | Etoile Metlaoui | 2-0 (1-0) | ES du Sahel | 0 | 1.75 | B |
| 25/04/26 | ES du Sahel | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | +0.75 | 2 | T |
| 19/04/26 | Stade Gabesien | 4-3 (1-2) | ES du Sahel | - | - | B |
| 11/04/26 | Olympique de Beja | 3-1 (1-1) | ES du Sahel | - | - | B |
| 04/04/26 | ES du Sahel | 0-0 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | H |
| 29/03/26 | ES du Sahel | 0-2 (0-2) | Al-Nasr Benghazi | - | - | B |
| 22/03/26 | Ksar Gafsa | 0-5 (0-3) | ES du Sahel | - | - | T |
| 08/03/26 | Stade tunisien | 1-1 (1-0) | ES du Sahel | -0.25 | 1.5 | H |
| 28/02/26 | ES du Sahel | 1-0 (0-0) | AS Slimane | +1 | 2.25 | T |
| 13/02/26 | J.S. Kairouanaise | 1-2 (1-0) | ES du Sahel | +0.5 | 1.75 | T |
| 07/02/26 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | U.S.Monastir | - | - | T |
| 01/02/26 | AS Gabes | 0-0 (0-0) | ES du Sahel | +0.5 | 1.75 | H |
| 28/01/26 | ES du Sahel | 0-0 (0-0) | US Ben Guerdane | +0.5 | 2 | H |
| 22/01/26 | Club Africain | 3-0 (1-0) | ES du Sahel | -0.5 | 1.75 | B |
| 17/01/26 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | Jeunesse Sportive Omrane | +1.25 | 2.25 | T |
| 23/11/25 | ES du Sahel | 0-1 (0-1) | Sifakesi | - | - | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
115
Phạt góc (HT)
63
Thẻ vàng
32
Sút bóng
147
Sút cầu môn
54
Tấn công
7236
Tấn công nguy hiểm
3219
Sút ngoài cầu môn
93
Đá phạt trực tiếp
1114
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
69%31%
Phạm lỗi
107
Việt vị
34
Quả ném biên
1921
So Sánh Sức Mạnh
59 41
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T13 H5 B2T2 H5 B13
Chủ khách tương đồng
T8 H1 B1T1 H1 B8
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Esperance Sportive de Tunis (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
ES du Sahel (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Esperance Sportive de Tunis | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | 1925-5-11 |
| El Manzah | Sân nhà | Olympique de Sousse |
| 0 | Sức chứa | 25000 |
| Maher Kanzari | HLV | |
| Tunisia | Khu vực | Sousse |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.32 | 4.20 | 9.00 | 0.76 | 2.25 | 1.01 | 0.80 | 1.25 | 0.97 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 3.70 | 7.50 | 0.59 | 2.25 | 0.75 | 0.68 | 1.25 | 0.65 |
| Live | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 46.00 ↑ | 1.96 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.33 | 4.25 | 7.50 | 0.95 | 2.25 | 0.87 | 0.89 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 2.85 ↑ | 0.25 | 0.19 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 3.80 | 7.00 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 1.20 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.10 ↓ | 1.50 | 0.60 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.34 | 3.65 | 7.20 | 0.85 | 2.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.03 ↑ | 100.00 ↑ | 2.33 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.33 | 4.25 | 7.50 | 0.95 | 2.25 | 0.87 | 0.89 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.80 ↑ | 150.00 ↑ | 9.09 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.32 | 4.07 | 8.40 | 0.97 | 2.25 | 0.85 | 0.89 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 105.00 ↑ | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.43 | 3.77 | 7.45 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 1.00 | 1.04 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.20 ↑ | 35.00 ↑ | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 2.94 ↑ | 0.25 | 0.16 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 3.80 | 7.00 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.40 | 3.90 | 8.50 | 0.99 | 2.25 | 0.73 | 0.99 | 1.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 27.00 ↑ | 13.18 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.31 | 4.60 | 8.97 | 1.00 | 2.50 | 0.79 | 1.01 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 3.45 ↑ | 1.44 ↓ | 10.53 ↑ | 2.94 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.41 | 3.80 | 7.00 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 101.00 ↑ | 1.15 | 4.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.40 | 4.00 | 7.90 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.97 | 1.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.84 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.33 | 4.25 | 9.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.33 | 4.25 | 9.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 3.90 | 8.00 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.10 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.33 | 4.00 | 9.00 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.82 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 36.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.00 ↑ | 1.25 | 0.75 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.