Kết quả bóng đá trận Energetik-BGU Minsk vs Ostrowitz, 17:00 ngày 07/11/2026
Pershaya Liga (Belarus) · 17:00 ngày 07/11/2026
Energetik-BGU Minsk 2 Kết thúc HT 2-0 2
Ostrowitz
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Nhiệt độ: 3°C
Diễn biến trận đấu
| Energetik-BGU Minsk | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| Slivin A. 2 - 0 ⚽ | 9' | |
| 3 - 0 ⚽ | 17' | |
| Slivin A. 4 - 0 ⚽ | 17' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 12 | 6 | 18 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 14 | 13 |
| Điểm | 7 | 7 | 14 | 18 |
Chủ = Energetik-BGU Minsk · Khách = Ostrowitz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Energetik-BGU Minsk | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (26%) | Thắng/Thắng | 5 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 8 (26%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 7 (23%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 5 (17%) |
| 3 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (10%) | Bại/Bại | 7 (23%) |
Bảng xếp hạng
Energetik-BGU Minsk
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 12 | 5 | 5 | 43 | 26 | 41 | 4 |
| Sân nhà | 11 | 7 | 3 | 1 | 23 | 13 | 24 | 3 |
| Sân khách | 11 | 5 | 2 | 4 | 20 | 13 | 17 | 6 |
Ostrowitz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 6 | 9 | 7 | 27 | 31 | 27 | 12 |
| Sân nhà | 12 | 3 | 4 | 5 | 15 | 18 | 13 | 11 |
| Sân khách | 10 | 3 | 5 | 2 | 12 | 13 | 14 | 11 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Energetik-BGU Minsk (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Ostrowitz (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Energetik-BGU Minsk | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| BGU Stadium in Energetics | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Aleksey Merkulov | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.86 | 3.40 | 3.15 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.86 | 3.50 | 3.35 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 7.60 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.25 | 0.91 | 2.75 | 0.89 | 0.90 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.83 | 3.60 | 3.60 | 0.82 | 2.75 | 0.82 | 0.80 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 3.60 ↑ | 1.38 ↓ | 10.50 ↑ | 1.63 ↑ | 4.50 | 0.39 ↓ | 1.50 ↑ | 0.25 | 0.43 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.91 | 3.70 | 3.16 | 0.60 | 2.50 | 1.13 | 0.48 | 0.00 | 1.41 |
| Live | 4.64 ↑ | 1.33 ↓ | 8.81 ↑ | 3.34 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.