Kết quả bóng đá trận Elverum vs FF Lillehammer, 20:00 ngày 30/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 20:00 ngày 30/08/2026
Elverum 4 Kết thúc HT 4-3 3
FF Lillehammer
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Elverum | Phút | |
| Magnus Solum 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 11' | ⚽ 1 - 1 Mathias Nygard | |
| 18' | ⚽ 1 - 2 Adem Bakar | |
| Magnus Solum 2 - 2 ⚽ | 25' | |
| Jonas Enkerud 3 - 2 ⚽ | 27' | |
| Marius Damhaug 4 - 2 ⚽ | 30' | |
| 42' | ⚽ 4 - 3 Sigve Rustad | |
| 42' | ⚽ 4 - 4 Sigve Rustad | |
| HT 4-3 | ||
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 8 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Ghi bàn | 13 | 9 | 33 | 34 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 15 | 17 |
| Điểm | 7 | 4 | 26 | 23 |
Chủ = Elverum · Khách = FF Lillehammer
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Elverum | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (35%) | Thắng/Thắng | 8 (42%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (25%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 3 (15%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Bảng xếp hạng
Elverum
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 12 | 1 | 4 | 46 | 26 | 37 | 2 |
| Sân nhà | 9 | 8 | 0 | 1 | 26 | 17 | 24 | 1 |
| Sân khách | 8 | 4 | 1 | 3 | 20 | 9 | 13 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 11 | - | - |
FF Lillehammer
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 13 | 2 | 2 | 63 | 25 | 41 | 1 |
| Sân nhà | 8 | 7 | 1 | 0 | 32 | 9 | 22 | 2 |
| Sân khách | 9 | 6 | 1 | 2 | 31 | 16 | 19 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Elverum 4 (40%)Hòa 5 (50%)FF Lillehammer 1 (10%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 4 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/06/26 | FF Lillehammer | 2-2 (1-2) | Elverum | - | - | H |
| 20/09/25 | Elverum | 3-0 (0-0) | FF Lillehammer | - | - | T |
| 15/06/25 | FF Lillehammer | 1-5 (0-1) | Elverum | +0.5 | 3.75 | T |
| 23/10/22 | Elverum | 1-1 (0-0) | FF Lillehammer | - | - | H |
| 09/04/22 | FF Lillehammer | 0-2 (0-0) | Elverum | - | - | T |
| 23/04/15 | FF Lillehammer | 3-4 (1-2) | Elverum | - | - | T |
| 29/09/12 | Elverum | 3-3 (3-2) | FF Lillehammer | - | - | H |
| 17/06/12 | FF Lillehammer | 3-2 (2-2) | Elverum | +0.25 | 3.25 | B |
| 27/08/11 | Elverum | 2-2 (2-0) | FF Lillehammer | - | - | H |
| 16/05/11 | FF Lillehammer | 1-1 (0-1) | Elverum | +0.25 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Elverum
HTTTTHTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 29/13 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Elverum | 5-5 (2-4) | Ullensaker/Kisa IL | - | - | H |
| 15/08/26 | Oppsal | 0-4 (0-3) | Elverum | - | - | T |
| 08/08/26 | Elverum | 1-0 (0-0) | Orn-Horten | - | - | T |
| 01/08/26 | Fram Larvik | 1-3 (0-1) | Elverum | - | - | T |
| 25/07/26 | Elverum | 5-3 (3-3) | Sandefjord B | - | - | T |
| 27/06/26 | FF Lillehammer | 2-2 (1-2) | Elverum | - | - | H |
| 20/06/26 | Elverum | 2-1 (2-1) | Oppsal | - | - | T |
| 13/06/26 | Orn-Horten | 0-3 (0-1) | Elverum | - | - | T |
| 31/05/26 | Elverum | 4-0 (0-0) | Brumunddal | - | - | T |
| 25/05/26 | Gjovik Lyn | 1-0 (0-0) | Elverum | -0.25 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | Elverum | 3-2 (2-1) | Fram Larvik | - | - | T |
| 09/05/26 | Bjorkelangen | 0-5 (0-3) | Elverum | - | - | T |
| 02/05/26 | Elverum | 3-7 (2-1) | Rade | - | - | B |
| 28/04/26 | FC Lyn Oslo B | 2-1 (2-0) | Elverum | +0.75 | 3.75 | B |
| 18/04/26 | Elverum | 1-0 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | T |
| 11/04/26 | Raelingen | 3-2 (0-2) | Elverum | - | - | B |
| 07/04/26 | Elverum | 3-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | T |
| 08/02/26 | Eidsvold Turn | 4-0 (2-0) | Elverum | - | - | B |
| 31/01/26 | Raufoss | 4-0 (1-0) | Elverum | - | - | B |
| 26/10/25 | Skjetten Fotball | 0-3 (0-1) | Elverum | - | - | T |
Thành tích gần đây — FF Lillehammer
HTTTTHTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 39/13 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FF Lillehammer | 2-2 (1-2) | Strommen | - | - | H |
| 17/08/26 | FF Lillehammer | 4-1 (3-0) | FC Lyn Oslo B | +2 | 4.5 | T |
| 08/08/26 | Gjovik Lyn | 0-2 (0-0) | FF Lillehammer | - | - | T |
| 01/08/26 | FF Lillehammer | 2-1 (0-1) | Drobak-Frogn IL | - | - | T |
| 25/07/26 | Raelingen | 2-4 (1-2) | FF Lillehammer | - | - | T |
| 27/06/26 | FF Lillehammer | 2-2 (1-2) | Elverum | - | - | H |
| 20/06/26 | FC Lyn Oslo B | 3-5 (0-3) | FF Lillehammer | +1.75 | 4.25 | T |
| 13/06/26 | Bjorkelangen | 1-2 (0-1) | FF Lillehammer | - | - | T |
| 30/05/26 | FF Lillehammer | 8-1 (7-0) | Rade | - | - | T |
| 25/05/26 | Brumunddal | 0-8 (0-4) | FF Lillehammer | - | - | T |
| 14/05/26 | FF Lillehammer | 3-1 (2-0) | Gjovik Lyn | - | - | T |
| 09/05/26 | Drobak-Frogn IL | 2-2 (0-0) | FF Lillehammer | - | - | H |
| 02/05/26 | FF Lillehammer | 4-0 (3-0) | Fram Larvik | - | - | T |
| 27/04/26 | FF Lillehammer | 6-1 (1-1) | Sparta Sarpsborg B | - | - | T |
| 19/04/26 | Sandefjord B | 4-3 (2-2) | FF Lillehammer | - | - | B |
| 11/04/26 | FF Lillehammer | 3-2 (0-1) | Orn-Horten | - | - | T |
| 06/04/26 | Oppsal | 0-2 (0-0) | FF Lillehammer | - | - | T |
| 18/01/26 | Honefoss BK | 2-2 (1-2) | FF Lillehammer | -1.75 | 4.5 | H |
| 26/10/25 | FF Lillehammer | 4-2 (1-1) | Assiden | - | - | T |
| 18/10/25 | Stromsgodset B | 1-1 (1-1) | FF Lillehammer | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
46 54
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T4 H5 B1T1 H5 B4
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B0T0 H3 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Elverum (20 trận)
Ghi 2.55 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
FF Lillehammer (19 trận)
Ghi 3.53 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Elverum (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
FF Lillehammer (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Elverum | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Stampesletta | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Lillehammer |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 4.10 | 2.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.25 | 4.10 | 2.50 | - | - | - | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.45 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 2.20 | 3.80 | 2.45 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 4.00 | 2.45 | 0.83 | 3.50 | 0.87 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.21 ↑ | 3.92 ↓ | 2.47 ↑ | 0.83 | 3.50 | 0.86 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.95 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.