Kết quả bóng đá trận Elva vs JK Welco Elekter, 19:00 ngày 08/08/2026
Esi Liiga (Estonia) · 19:00 ngày 08/08/2026
Elva 2 Kết thúc HT 2-0 1
JK Welco Elekter
🟨 5 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Địa điểm: Elva Linnastaadion Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Elva | Phút | |
| John-Paul Mbuthia(Assists:Erik Ilves) 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| Ruuben Jaagant(Assists:John-Paul Mbuthia) 2 - 0 ⚽ | 38' | |
| 43' | ||
| HT 2-0 | ||
| 69' | ||
| 78' | ||
| 87' | ⚽ 2 - 1 Andre Songisepp(Assists:Mark Mugra) (Kiến tạo: Mark Mugra) | |
| 88' | ||
| 90' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 9 | 21 | 41 |
| Mất bàn | 0 | 7 | 5 | 15 |
| Điểm | 7 | 6 | 23 | 18 |
Chủ = Elva · Khách = JK Welco Elekter
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Elva | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (31%) | Thắng/Thắng | 13 (38%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 3 (9%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 7 (20%) | Hòa/Thắng | 6 (18%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 8 (24%) |
Bảng xếp hạng
Elva
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 12 | 5 | 9 | 43 | 37 | 41 | 4 |
| Sân nhà | 13 | 7 | 1 | 5 | 19 | 20 | 22 | 5 |
| Sân khách | 13 | 5 | 4 | 4 | 24 | 17 | 19 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 20 | 5 | - | - |
JK Welco Elekter
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 17 | 3 | 6 | 75 | 38 | 54 | 1 |
| Sân nhà | 13 | 8 | 3 | 2 | 39 | 23 | 27 | 1 |
| Sân khách | 13 | 9 | 0 | 4 | 36 | 15 | 27 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 28 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Elva 9 (45%)Hòa 5 (25%)JK Welco Elekter 6 (30%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/06/26 | Elva | 0-2 (0-1) | JK Welco Elekter | -0.75 | 3.75 | B |
| 27/04/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (3-1) | Elva | -1.25 | 3.5 | H |
| 28/10/25 | JK Welco Elekter | 3-2 (1-1) | Elva | -0.5 | 3.25 | B |
| 04/08/25 | Elva | 1-2 (1-1) | JK Welco Elekter | -0.25 | 3.25 | B |
| 15/06/25 | JK Welco Elekter | 2-5 (1-4) | Elva | -0.75 | 3.25 | T |
| 15/03/25 | Elva | 3-1 (1-0) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 28/09/24 | Elva | 0-1 (0-1) | JK Welco Elekter | -0.25 | 2.75 | B |
| 24/08/24 | JK Welco Elekter | 0-0 (0-0) | Elva | - | - | H |
| 02/06/24 | JK Welco Elekter | 0-0 (0-0) | Elva | -2 | 4 | H |
| 02/03/24 | Elva | 1-0 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 11/09/21 | Elva | 4-2 (2-1) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 31/07/21 | JK Welco Elekter | 3-0 (2-0) | Elva | - | - | B |
| 06/05/21 | Elva | 3-2 (1-1) | JK Welco Elekter | +0.75 | 3 | T |
| 26/10/19 | JK Welco Elekter | 2-1 (1-1) | Elva | - | - | B |
| 20/07/19 | Elva | 3-1 (2-1) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 20/06/19 | Elva | 3-0 (1-0) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 08/03/19 | JK Welco Elekter | 2-2 (2-1) | Elva | +0.5 | 3.25 | H |
| 23/09/18 | JK Welco Elekter | 0-4 (0-2) | Elva | - | - | T |
| 28/07/18 | Elva | 0-0 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | H |
| 09/05/18 | JK Welco Elekter | 1-2 (0-1) | Elva | - | - | T |
Thành tích gần đây — Elva
HTTTHTBBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Tallinna FC Levadia B | 2-2 (0-0) | Elva | - | - | H |
| 22/07/26 | Laanemaa Haapsalu | 0-6 (0-2) | Elva | - | - | T |
| 16/07/26 | Viimsi MRJK | 1-3 (0-2) | Elva | -1 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-3 (0-2) | Elva | - | - | T |
| 05/07/26 | Nomme JK Kalju II | 2-2 (2-0) | Elva | +0.25 | 3.5 | H |
| 30/06/26 | FCF Jarva-Jaani SK | 0-4 (0-1) | Elva | - | - | T |
| 22/06/26 | Elva | 0-3 (0-1) | Flora Tallinn II | +0.25 | 3.5 | B |
| 18/06/26 | Elva | 0-1 (0-1) | Viimsi MRJK | -0.75 | 3 | B |
| 11/06/26 | Elva | 4-3 (1-3) | FC Maardu | +1 | 3.5 | T |
| 01/06/26 | Elva | 0-2 (0-1) | JK Welco Elekter | -0.75 | 3.75 | B |
| 28/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (0-2) | Elva | 0 | 3.5 | T |
| 24/05/26 | Elva | 3-1 (1-1) | JK Tallinna Kalev | - | - | T |
| 16/05/26 | FC Nomme United U21 | 1-0 (1-0) | Elva | - | - | B |
| 07/05/26 | Elva | 2-0 (0-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +0.75 | 3.5 | T |
| 02/05/26 | Elva | 2-4 (1-3) | Nomme JK Kalju II | +0.75 | 3.75 | B |
| 27/04/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (3-1) | Elva | -1.25 | 3.5 | H |
| 23/04/26 | Flora Tallinn II | 3-2 (1-2) | Elva | -0.5 | 3.5 | B |
| 19/04/26 | Elva | 1-3 (1-0) | FC Nomme United U21 | +0.5 | 3.5 | B |
| 09/04/26 | JK Tallinna Kalev | 2-1 (0-1) | Elva | +0.25 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Elva | 1-0 (0-0) | Viimsi MRJK | -0.5 | 3 | T |
Thành tích gần đây — JK Welco Elekter
BTBTHTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 41/12 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FC Nomme United U21 | 2-1 (0-1) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 23/07/26 | Rumori Calcio B | 0-12 (0-4) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 18/07/26 | JK Welco Elekter | 0-2 (0-2) | Tallinna FC Ararat TTU | - | - | B |
| 13/07/26 | FC Maardu | 1-8 (1-4) | JK Welco Elekter | +1.25 | 3.75 | T |
| 02/07/26 | JK Welco Elekter | 2-2 (2-1) | Viimsi MRJK | +0.25 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | JK Welco Elekter | 5-2 (3-1) | FC Nomme United U21 | +1.75 | 3.75 | T |
| 18/06/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (1-0) | JK Welco Elekter | +1.25 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | JK Welco Elekter | 4-0 (1-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +2 | 4 | T |
| 01/06/26 | Elva | 0-2 (0-1) | JK Welco Elekter | +0.75 | 3.75 | T |
| 28/05/26 | JK Welco Elekter | 4-2 (2-2) | Nomme JK Kalju II | +2 | 4.25 | T |
| 24/05/26 | FC Maardu | 0-1 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 17/05/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (2-2) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 09/05/26 | JK Tallinna Kalev | 2-0 (1-0) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 01/05/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-2 (0-0) | JK Welco Elekter | +1 | 3.75 | T |
| 27/04/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (3-1) | Elva | +1.25 | 3.5 | H |
| 23/04/26 | Viimsi MRJK | 2-0 (1-0) | JK Welco Elekter | -0.25 | 3.5 | B |
| 17/04/26 | JK Welco Elekter | 3-2 (0-0) | Tallinna FC Levadia B | +1.75 | 3.75 | T |
| 11/04/26 | Nomme JK Kalju II | 1-5 (0-1) | JK Welco Elekter | +1.75 | 3.75 | T |
| 03/04/26 | FC Nomme United U21 | 1-3 (0-1) | JK Welco Elekter | +0.75 | 3.75 | T |
| 21/03/26 | JK Welco Elekter | 5-1 (1-0) | FC Maardu | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
50
Sút bóng
1512
Sút cầu môn
85
Tấn công
107105
Tấn công nguy hiểm
8074
Sút ngoài cầu môn
77
Đá phạt trực tiếp
518
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
Phạm lỗi
113
Việt vị
52
Quả ném biên
1828
So Sánh Sức Mạnh
40 60
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T9 H5 B6T6 H5 B9
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B3T3 H1 B6
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Elva (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
JK Welco Elekter (30 trận)
Ghi 3.23 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Elva (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (44%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
JK Welco Elekter (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (64%)Hòa 1 (7%)Bại 4 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (64%)Hòa 1 (7%)Xỉu 4 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Elva | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Elva Linnastaadion | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Kaido Koppel | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 4.00 | 2.10 | 0.73 | 3.00 | 0.99 | 0.92 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.60 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.60 | 4.10 | 1.73 | 0.84 | 3.50 | 0.93 | 0.81 | -0.75 | 0.91 |
| Live | 3.50 ↓ | 4.10 | 1.75 ↑ | 0.81 ↓ | 3.50 | 0.97 ↑ | 0.78 ↓ | -0.75 | 0.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.80 | 1.77 | 0.79 | 3.50 | 0.97 | 0.78 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 150.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.30 | 4.30 | 1.57 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.50 ↑ | 90.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.10 | 4.10 | 1.49 | 0.79 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.48 ↑ | 67.09 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.45 | 3.85 | 1.75 | 0.78 | 3.50 | 0.98 | 0.85 | -0.75 | 0.91 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.90 ↑ | 150.00 ↑ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.43 | 3.86 | 1.66 | 0.77 | 3.50 | 0.99 | 0.86 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.10 ↑ | 85.00 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.38 | 4.42 | 1.56 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.89 | -1.00 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 31.00 ↑ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 4.20 | 1.60 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.70 | 4.40 | 1.53 | 0.80 | 3.50 | 0.91 | 0.85 | -1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 27.00 ↑ | 8.76 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.96 | 3.90 | 1.88 | 0.83 | 3.50 | 0.88 | 0.83 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.65 ↑ | 29.68 ↑ | 2.27 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.00 | 4.20 | 1.58 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.42 | 4.40 | 1.57 | 0.80 | 3.50 | 0.91 | 2.40 | 0.00 | 0.26 |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.56 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 4.50 | 4.25 | 1.52 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.50 | 4.25 | 1.52 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 3.90 | 4.33 | 1.60 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.85 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.90 | 1.80 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Elva | -1 | 1 | 0 | 0 |
| JK Welco Elekter | +1 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).