Kết quả bóng đá trận Elva vs Flora Tallinn II, 22:25 ngày 24/08/2026
Esi Liiga (Estonia) · 22:25 ngày 24/08/2026
Elva 0 Kết thúc HT 0-0 0
Flora Tallinn II
🟨 2 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 8 - 1
Địa điểm: Elva Linnastaadion Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Elva | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 | |
| 41' | Risto Raudsalu | |
| 41' | ||
| 41' | Risto Raudsalu | |
| HT 0-0 | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 21 | 19 |
| Mất bàn | 0 | 6 | 5 | 13 |
| Điểm | 7 | 4 | 23 | 14 |
Chủ = Elva · Khách = Flora Tallinn II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Elva | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (31%) | Thắng/Thắng | 11 (34%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (20%) | Hòa/Thắng | 3 (9%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 6 (19%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 7 (22%) |
Bảng xếp hạng
Elva
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 12 | 5 | 9 | 43 | 37 | 41 | 4 |
| Sân nhà | 13 | 7 | 1 | 5 | 19 | 20 | 22 | 5 |
| Sân khách | 13 | 5 | 4 | 4 | 24 | 17 | 19 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 4 | - | - |
Flora Tallinn II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 13 | 5 | 8 | 62 | 42 | 44 | 3 |
| Sân nhà | 13 | 8 | 1 | 4 | 33 | 24 | 25 | 2 |
| Sân khách | 13 | 5 | 4 | 4 | 29 | 18 | 19 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Elva 6 (30%)Hòa 3 (15%)Flora Tallinn II 11 (55%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/06/26 | Elva | 0-3 (0-1) | Flora Tallinn II | +0.25 | 3.5 | B |
| 23/04/26 | Flora Tallinn II | 3-2 (1-2) | Elva | -0.5 | 3.5 | B |
| 02/11/25 | Elva | 2-0 (0-0) | Flora Tallinn II | +0.25 | 3.5 | T |
| 12/07/25 | Flora Tallinn II | 2-0 (1-0) | Elva | +0.75 | 3.5 | B |
| 29/05/25 | Flora Tallinn II | 0-1 (0-1) | Elva | 0 | 3.5 | T |
| 03/05/25 | Elva | 2-2 (0-1) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 22/09/24 | Flora Tallinn II | 2-0 (0-0) | Elva | - | - | B |
| 27/07/24 | Elva | 1-3 (1-1) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 12/05/24 | Elva | 2-2 (0-1) | Flora Tallinn II | -0.75 | 3.25 | H |
| 10/03/24 | Flora Tallinn II | 2-0 (1-0) | Elva | - | - | B |
| 21/10/23 | Elva | 1-4 (1-3) | Flora Tallinn II | -0.75 | 3.5 | B |
| 26/08/23 | Flora Tallinn II | 2-0 (1-0) | Elva | - | - | B |
| 25/05/23 | Flora Tallinn II | 2-1 (2-1) | Elva | -1 | 3.75 | B |
| 04/03/23 | Elva | 2-1 (1-0) | Flora Tallinn II | - | - | T |
| 15/01/23 | Elva | 2-1 (0-1) | Flora Tallinn II | - | - | T |
| 29/10/22 | Elva | 1-1 (0-0) | Flora Tallinn II | +0.5 | 3.25 | H |
| 01/09/22 | Flora Tallinn II | 1-4 (1-0) | Elva | +0.5 | 3.25 | T |
| 13/07/22 | Flora Tallinn II | 0-1 (0-0) | Elva | +0.75 | 3.25 | T |
| 14/04/22 | Elva | 1-4 (0-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 05/02/22 | Elva | 1-3 (0-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
Thành tích gần đây — Elva
TBTTHTTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 26/7 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Elva | 1-0 (0-0) | FC Maardu | +0.5 | 3.25 | T |
| 15/08/26 | JK Tallinna Kalev | 1-0 (1-0) | Elva | - | - | B |
| 12/08/26 | Elva | 3-0 (0-0) | Joker Raasiku | - | - | T |
| 08/08/26 | Elva | 2-1 (2-0) | JK Welco Elekter | - | - | T |
| 01/08/26 | Tallinna FC Levadia B | 2-2 (0-0) | Elva | - | - | H |
| 22/07/26 | Laanemaa Haapsalu | 0-6 (0-2) | Elva | - | - | T |
| 16/07/26 | Viimsi MRJK | 1-3 (0-2) | Elva | -1 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-3 (0-2) | Elva | - | - | T |
| 05/07/26 | Nomme JK Kalju II | 2-2 (2-0) | Elva | +0.25 | 3.5 | H |
| 30/06/26 | FCF Jarva-Jaani SK | 0-4 (0-1) | Elva | - | - | T |
| 22/06/26 | Elva | 0-3 (0-1) | Flora Tallinn II | +0.25 | 3.5 | B |
| 18/06/26 | Elva | 0-1 (0-1) | Viimsi MRJK | -0.75 | 3 | B |
| 11/06/26 | Elva | 4-3 (1-3) | FC Maardu | +1 | 3.5 | T |
| 01/06/26 | Elva | 0-2 (0-1) | JK Welco Elekter | -0.75 | 3.75 | B |
| 28/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (0-2) | Elva | 0 | 3.5 | T |
| 24/05/26 | Elva | 3-1 (1-1) | JK Tallinna Kalev | - | - | T |
| 16/05/26 | FC Nomme United U21 | 1-0 (1-0) | Elva | - | - | B |
| 07/05/26 | Elva | 2-0 (0-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +0.75 | 3.5 | T |
| 02/05/26 | Elva | 2-4 (1-3) | Nomme JK Kalju II | +0.75 | 3.75 | B |
| 27/04/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (3-1) | Elva | -1.25 | 3.5 | H |
Thành tích gần đây — Flora Tallinn II
TBTBTHBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Flora Tallinn II | 2-1 (0-0) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 15/08/26 | JK Welco Elekter | 2-1 (1-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 10/08/26 | Flora Tallinn II | 3-0 (3-0) | Nomme JK Kalju II | +1.25 | 4 | T |
| 01/08/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-0 (0-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 25/07/26 | Nomme JK Kalju II | 0-5 (0-2) | Flora Tallinn II | - | - | T |
| 22/07/26 | Trans Narva | 0-0 (0-0) | Flora Tallinn II | -2.25 | 4.25 | H |
| 18/07/26 | Flora Tallinn II | 1-3 (0-0) | FC Maardu | - | - | B |
| 12/07/26 | FC Nomme United U21 | 1-1 (0-1) | Flora Tallinn II | +0.5 | 4.25 | H |
| 09/07/26 | FC Maardu | 3-2 (2-1) | Flora Tallinn II | +0.75 | 3.75 | B |
| 05/07/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Tallinna FC Levadia B | +0.5 | 3.75 | B |
| 30/06/26 | FC Nomme United U21 | 3-3 (1-1) | Flora Tallinn II | +1 | 3.75 | H |
| 22/06/26 | Elva | 0-3 (0-1) | Flora Tallinn II | -0.25 | 3.5 | T |
| 18/06/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-3 (0-1) | Flora Tallinn II | +1.25 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | Flora Tallinn II | 3-1 (0-0) | JK Tallinna Kalev | +0.5 | 4 | T |
| 17/05/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (2-2) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 13/05/26 | Flora Tallinn II | 2-2 (0-0) | FC Nomme United U21 | - | - | H |
| 09/05/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Viimsi MRJK | -0.25 | 3.25 | B |
| 01/05/26 | Flora Tallinn II | 5-0 (2-0) | FC Maardu | +0.25 | 3.75 | T |
| 23/04/26 | Flora Tallinn II | 3-2 (1-2) | Elva | +0.5 | 3.5 | T |
| 16/04/26 | JK Tallinna Kalev | 1-4 (1-2) | Flora Tallinn II | -0.25 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
81
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
21
Sút bóng
126
Sút cầu môn
73
Tấn công
12385
Tấn công nguy hiểm
7143
Sút ngoài cầu môn
53
Đá phạt trực tiếp
1218
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Phạm lỗi
178
Việt vị
12
Quả ném biên
2718
So Sánh Sức Mạnh
54 46
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B11T11 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B5T5 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn2.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Elva (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Flora Tallinn II (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Elva (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (47%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUO
Flora Tallinn II (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (65%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (35%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (71%)Hòa 1 (6%)Xỉu 4 (24%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Elva | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Elva Linnastaadion | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Kaido Koppel | HLV | Taavi Viik |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.35 | 3.90 | 2.38 | 0.78 | 3.50 | 0.92 | 0.92 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.11 ↓ | 15.00 ↑ | 4.80 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 3.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.60 | 0.88 | 3.50 | 0.89 | 0.97 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.08 ↓ | 23.00 ↑ | 2.95 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 2.25 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.09 | 3.50 | 2.69 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 7.10 ↑ | 1.06 ↓ | 27.00 ↑ | 3.57 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 2.77 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.80 | 2.60 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.20 ↓ | 18.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.75 | 2.44 | 0.76 | 3.75 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 5.09 ↑ | 1.20 ↓ | 16.66 ↑ | 2.81 ↑ | 0.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.09 | 3.50 | 2.69 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 6.80 ↑ | 1.07 ↓ | 26.00 ↑ | 3.44 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 2.77 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.04 | 3.95 | 2.65 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 6.40 ↑ | 1.10 ↓ | 17.00 ↑ | 3.12 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 2.56 ↑ | 0.25 | 0.21 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.09 | 3.49 | 2.59 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 5.30 ↑ | 1.11 ↓ | 15.50 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 2.63 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.16 | 4.08 | 2.57 | 0.84 | 3.75 | 0.92 | 0.94 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 5.60 ↑ | 1.11 ↓ | 21.00 ↑ | 2.85 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 2.56 ↑ | 0.25 | 0.19 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.60 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.15 ↓ | 11.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.75 | 0.80 | 3.50 | 0.91 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 7.75 ↑ | 1.10 ↓ | 19.00 ↑ | 5.52 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 3.07 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.27 | 3.59 | 2.46 | 0.77 | 3.25 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.14 ↓ | 13.18 ↑ | 2.44 ↑ | 0.50 | 0.26 ↓ | 2.47 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.60 | 0.66 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 1.20 ↓ | 11.50 ↑ | 2.80 ↑ | 0.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 4.00 | 2.55 | 0.67 | 3.50 | 1.10 | 0.71 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 7.53 ↑ | 1.14 ↓ | 17.40 ↑ | 4.31 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 3.06 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.75 ↓ | 2.50 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.93 | 3.75 | 0.88 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.08 ↓ | 17.00 ↑ | 5.25 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.63 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.14 ↓ | 15.00 ↑ | 3.80 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Elva | +1/4 | 2 | 0 | 1 |
| Flora Tallinn II | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).