Kết quả bóng đá trận Elgin City vs Kelty Hearts, 21:00 ngày 15/08/2026

Hạng Two Scotland · 21:00 ngày 15/08/2026
Elgin City
4 Kết thúc HT 1-0 1
Kelty Hearts
🟨 2 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Mostly Clear Nhiệt độ: 13℃~14℃

Diễn biến trận đấu

Elgin City Phút Kelty Hearts
20' Alexander Ferguson
Kane Hester(Assists:Russell Dingwall) (Kiến tạo: Russell Dingwall) 1 - 0 30'
Jack Murray 34'
HT 1-0
Lewis Mackay 2 - 0 50'
71' 2 - 1 Robbie Cole
Russell Dingwall 3 - 1 81'
Jack MacIver(Assists:Aaron Morgan-Cummings) 4 - 1 85'
Kevin Girvan 90+1'
FT 4-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 21 34
Hòa 10 21
Bại 02 55
Ghi bàn 96 1817
Mất bàn 49 1923
Điểm 73 1113

Chủ = Elgin City · Khách = Kelty Hearts

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Elgin City (13)Hiệp 1 / Cả trậnKelty Hearts (13)
4 (31%)Thắng/Thắng4 (31%)
1 (8%)Thắng/Hòa0 (0%)
1 (8%)Thắng/Bại1 (8%)
1 (8%)Hòa/Thắng0 (0%)
2 (15%)Hòa/Hòa1 (8%)
2 (15%)Hòa/Bại1 (8%)
2 (15%)Bại/Bại6 (46%)

Bảng xếp hạng

Elgin City

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng422013582
Sân nhà21105244
Sân khách21108341
6 gần6114812--

Kelty Hearts

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng42027865
Sân nhà22006363
Sân khách200215010
6 gần63031013--

Thành tích đối đầu (9 trận)

Elgin City 3 (33%)Hòa 3 (33%)Kelty Hearts 3 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
SCOFAC30/11/24Elgin City3-2 (1-0)Kelty Hearts8-2-0.53T
SCO BC07/09/24Kelty Hearts3-1 (2-0)Elgin City3-7-0.753B
SCO LC17/07/24Elgin City1-1 (0-1)Kelty Hearts3-12-0.52.75H
SCO L219/03/22Elgin City0-0 (0-0)Kelty Hearts1-6-0.52.75H
SCO L205/02/22Kelty Hearts4-0 (2-0)Elgin City5-4-1.252.75B
SCO L226/01/22Elgin City2-0 (1-0)Kelty Hearts3-5-0.752.75T
SCO L211/09/21Kelty Hearts1-1 (0-1)Elgin City6-2-1.252.75H
SCO LC21/07/21Elgin City1-3 (1-0)Kelty Hearts5-4-0.53B
INT CF30/06/18Elgin City2-0 (1-0)Kelty Hearts---T

Thành tích gần đây — Elgin City

BHTBBBBTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/18 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
SCO BC12/08/26Elgin City1-2 (1-1)Ross County2-9-1.253.25B
SCO L208/08/26Elgin City1-1 (1-1)Forfar Athletic3-5+0.52.5H
SCO L201/08/26Edinburgh City0-5 (0-3)Elgin City3-5-0.52.75T
SCO LC25/07/26Hamilton Academical5-0 (2-0)Elgin City9-3-2.53.5B
SCO LC18/07/26Elgin City0-1 (0-0)Kilmarnock6-7-2.253.5B
SCO LC15/07/26Elgin City1-3 (1-0)Peterhead6-4-0.252.75B
SCO LC11/07/26Raith Rovers3-1 (2-0)Elgin City5-1-2.253.5B
INT CF04/07/26Johnstone Burgh FC2-3 (0-0)Elgin City---T
INT CF01/07/26Nairn County0-6 (0-2)Elgin City-+1.253T
INT CF27/06/26Airdrie United1-1 (1-1)Elgin City6-4-0.753H
SCO L202/05/26Elgin City0-1 (0-0)Stranraer5-7+0.252.5B
SCO L225/04/26Spartans1-1 (0-0)Elgin City4-3-0.752.75H
SCO L218/04/26Stirling Albion2-2 (1-2)Elgin City4-3+0.752.75H
SCO L211/04/26Elgin City0-3 (0-1)Annan Athletic5-2+0.252.75B
SCO L204/04/26Forfar Athletic2-1 (2-1)Elgin City6-402.5B
SCO L228/03/26Elgin City2-0 (1-0)Clyde4-9-0.252.75T
SCO L225/03/26Elgin City2-0 (0-0)Forfar Athletic5-1+0.252.5T
SCO L221/03/26Edinburgh City0-3 (0-2)Elgin City3-3+0.252.75T
SCO L214/03/26Elgin City1-1 (1-0)Dumbarton6-7+0.252.75H
SCO L211/03/26Annan Athletic2-1 (1-0)Elgin City3-3-0.252.75B

Thành tích gần đây — Kelty Hearts

TTBBTBHBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/23 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/0/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
SCO BC12/08/26Kelty Hearts4-3 (3-2)Motherwell FC U216-3+1.753T
SCO L208/08/26Kelty Hearts3-2 (2-0)Stirling Albion2-3+0.252.5T
SCO L201/08/26Forfar Athletic1-0 (1-0)Kelty Hearts4-2--B
SCO LC25/07/26Aberdeen3-0 (2-0)Kelty Hearts14-0-2.754B
SCO LC22/07/26Kelty Hearts3-2 (2-1)Brora Rangers3-4+1.253T
SCO LC15/07/26Kelty Hearts0-2 (0-0)Queen's Park5-5-0.52.25B
SCO LC11/07/26Queen of South1-1 (1-1)Kelty Hearts1-6-13H
INT CF04/07/26Kelty Hearts0-3 (0-1)Dunfermline Athletic4-1-12.75B
INT CF27/06/26East Kilbride4-0 (3-0)Kelty Hearts--0.53.25B
INT CF20/06/26Gala Fairydean2-1 (1-0)Kelty Hearts---B
SCO L102/05/26Peterhead0-2 (0-0)Kelty Hearts13-9-0.52.75T
SCO L125/04/26Kelty Hearts0-2 (0-2)Cove Rangers8-2-0.252.5B
SCO L118/04/26Inverness1-0 (0-0)Kelty Hearts4-5-1.753B
SCO L111/04/26Kelty Hearts3-1 (0-0)Montrose4-202.5T
SCO L104/04/26Kelty Hearts1-1 (0-0)Queen of South7-2-0.52.5H
SCO L128/03/26Hamilton Academical1-2 (1-1)Kelty Hearts11-6-0.52.5T
SCO L121/03/26Stenhousemuir2-0 (1-0)Kelty Hearts7-4-12.5B
SCO L114/03/26Kelty Hearts1-1 (0-1)East Fife3-8+0.252.25H
SCO L107/03/26Alloa Athletic2-1 (0-1)Kelty Hearts4-5-12.5B
SCO L104/03/26Montrose1-1 (1-0)Kelty Hearts5-2-0.52.5H

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
4
Phạt góc (HT)
1
1
Thẻ vàng
2
1
Sút bóng
21
11
Sút cầu môn
10
2
Tấn công
57
46
Tấn công nguy hiểm
31
26
Sút ngoài cầu môn
11
9
TL kiểm soát bóng
13%
87%
TL kiểm soát bóng (HT)
8%
92%
Phạm lỗi
10
5
Cứu thua
1
6
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

54 46
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B3
T3 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B1
T1 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn
1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn
1 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Elgin City (24 trận)
Ghi 2.08 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
Kelty Hearts (23 trận)
Ghi 1.39 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)4 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 23 - 1

Thống kê Tỷ lệ kèo

Elgin City (2 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO

Kelty Hearts (1 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
10
1 Bàn
00
2 Bàn
01
3 Bàn
10
4+ Bàn
42
B.thắng H1
21
B.thắng H2
Elgin CityKelty Hearts

Chi tiết về HT/FT

11
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
10
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Elgin CityKelty Hearts

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

52
Thắng 2+
14
Thắng 1
54
Hòa
54
Thua 1
46
Thua 2+
Elgin CityKelty Hearts

Thông tin đội bóng

Elgin City Thông tin Kelty Hearts
1893 Thành lập
Borough Briggs Sân nhà
3716 Sức chứa 0
Gavin Price HLV Kevin Thomson
Elgin Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm2.753.302.300.812.500.990.77-0.251.04
Live1.01 ↓13.00 ↑101.00 ↑3.80 ↑5.500.16 ↓0.67 ↓0.001.19 ↑
Mansion88Sớm2.203.252.690.822.500.920.970.250.77
Live2.15 ↓3.40 ↑2.68 ↓0.70 ↓2.501.11 ↑0.98 ↑0.250.82 ↑
InterwettenSớm2.703.602.300.752.500.90---
Live1.01 ↓22.00 ↑75.00 ↑1.20 ↑4.500.55 ↓---
10BETSớm2.483.252.190.622.500.78---
Live2.25 ↓3.15 ↓2.65 ↑0.75 ↑2.500.90 ↑---
12betSớm2.193.252.700.822.500.920.970.250.77
Live2.15 ↓3.40 ↑2.68 ↓0.70 ↓2.501.11 ↑0.98 ↑0.250.82 ↑
CrownSớm2.173.252.610.852.500.850.960.250.74
Live2.22 ↑3.30 ↑2.54 ↓0.83 ↓2.500.87 ↑0.72 ↓0.000.98 ↑
SbobetSớm2.263.032.630.932.500.871.050.250.75
Live2.263.07 ↑2.61 ↓0.81 ↓2.500.99 ↑1.050.250.75
WewbetSớm2.603.272.340.772.500.971.000.000.74
Live1.25 ↓4.24 ↑12.60 ↑0.89 ↑3.500.89 ↓0.64 ↓0.001.16 ↑
LadbrokesSớm2.623.302.300.752.500.95---
Live1.01 ↓21.00 ↑61.00 ↑0.55 ↓2.501.20 ↑---
18BetSớm2.603.402.200.672.500.860.65-0.250.89
Live1.01 ↓34.00 ↑501.00 ↑5.70 ↑5.500.05 ↓9.01 ↑0.500.01 ↓
PinnacleSớm2.303.052.870.852.500.881.000.250.76
Live1.16 ↓5.76 ↑30.65 ↑3.03 ↑5.500.23 ↓0.65 ↓0.001.21 ↑
BwinSớm2.653.302.250.732.500.95---
Live1.01 ↓101.00 ↑276.00 ↑1.00 ↑3.500.68 ↓---
1xBetSớm2.653.552.260.762.500.951.010.000.71
Live1.01 ↓26.00 ↑51.00 ↑1.59 ↑4.500.50 ↓0.95 ↓0.000.85 ↑
Bet 365Sớm2.633.502.250.802.501.001.030.000.78
Live1.01 ↓29.00 ↑51.00 ↑3.50 ↑5.500.19 ↓0.65 ↓0.001.20 ↑
William HillSớm2.633.502.250.802.500.95---
Live1.20 ↓5.00 ↑23.00 ↑0.803.500.91 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp 0

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Elgin City0010
Kelty Hearts0Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).