Kết quả bóng đá trận Eger SE vs Tiszafured VSE, 22:00 ngày 12/08/2026
NB III (Hungary) · 22:00 ngày 12/08/2026
Eger SE 1 Kết thúc HT 1-0 0
Tiszafured VSE
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Diễn biến trận đấu
| Eger SE | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 36' | |
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| 62' | ||
| 68' | ||
| 77' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 17 | 5 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 20 | 15 |
| Điểm | 4 | 1 | 16 | 10 |
Chủ = Eger SE · Khách = Tiszafured VSE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Eger SE | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (38%) | Thắng/Thắng | 6 (25%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 5 (21%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 4 (19%) | Hòa/Bại | 6 (25%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (24%) | Bại/Bại | 4 (17%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Eger SE 0 (0%)Hòa 0 (0%)Tiszafured VSE 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/11/25 | Tiszafured VSE | 4-3 (2-2) | Eger SE | - | - | B |
| 22/09/24 | Tiszafured VSE | 3-1 (1-1) | Eger SE | - | - | B |
Thành tích gần đây — Eger SE
BTBTTBBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/24 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/07/26 | Vasas SC II | 3-0 (0-0) | Eger SE | - | - | B |
| 15/07/26 | Eger SE | 4-1 (0-0) | Felsozsolca | - | - | T |
| 08/07/26 | Mezokovesd Zsory | 2-0 (1-0) | Eger SE | - | - | B |
| 02/05/26 | Eger SE | 3-0 (2-0) | Senyo Carnifex | - | - | T |
| 19/04/26 | Eger SE | 4-3 (2-1) | DEAC | - | - | T |
| 05/04/26 | Eger SE | 0-4 (0-2) | Godollo | - | - | B |
| 29/03/26 | Kisvarda II | 2-1 (1-0) | Eger SE | - | - | B |
| 14/03/26 | Nyiregyhaza B | 6-0 (4-0) | Eger SE | - | - | B |
| 08/03/26 | Eger SE | 4-2 (2-1) | Tiszaujvaros | - | - | T |
| 01/03/26 | Fuzesabonyi SC | 1-2 (0-2) | Eger SE | - | - | T |
| 21/02/26 | Csepel | 1-0 (0-0) | Eger SE | - | - | B |
| 07/02/26 | Eger SE | 3-2 (0-0) | Ozd-Sajovolgye | - | - | T |
| 31/01/26 | Eger SE | 2-1 (0-0) | Salgotarjani Baratok TC | - | - | T |
| 24/01/26 | Eger SE | 2-3 (0-0) | putnok Vse | - | - | B |
| 23/11/25 | Diosgyori VTK II | 2-2 (0-1) | Eger SE | - | - | H |
| 15/11/25 | Eger SE | 4-4 (1-1) | Ozd-Sajovolgye | - | - | H |
| 02/11/25 | Tiszafured VSE | 4-3 (2-2) | Eger SE | - | - | B |
| 26/10/25 | Eger SE | 2-1 (0-1) | Hatvan | - | - | T |
| 19/10/25 | Senyo Carnifex | 3-0 (2-0) | Eger SE | - | - | B |
| 12/10/25 | Eger SE | 2-0 (1-0) | Tarpa SC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Tiszafured VSE
BBHBTTBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/21 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Tiszafured VSE | 0-2 (0-1) | Ozd-Sajovolgye | - | - | B |
| 26/07/26 | Tiszafured VSE | 0-2 (0-1) | DEAC | - | - | B |
| 18/07/26 | Szolnoki MAV FC | 4-4 (0-0) | Tiszafured VSE | - | - | H |
| 15/07/26 | Duna-Tisza | 3-2 (1-1) | Tiszafured VSE | - | - | B |
| 10/07/26 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 0-1 (0-0) | Tiszafured VSE | - | - | T |
| 01/07/26 | BKV Elore | 4-5 (2-2) | Tiszafured VSE | - | - | T |
| 26/06/26 | KARCAG SE | 3-1 (0-0) | Tiszafured VSE | - | - | B |
| 24/05/26 | Tiszafured VSE | 3-2 (2-1) | Ozd-Sajovolgye | - | - | T |
| 10/05/26 | Senyo Carnifex | 0-2 (0-2) | Tiszafured VSE | - | - | T |
| 03/05/26 | Tiszafured VSE | 0-1 (0-0) | DEAC | - | - | B |
| 26/04/26 | Godollo | 3-4 (2-3) | Tiszafured VSE | - | - | T |
| 11/04/26 | Tiszaujvaros | 0-5 (0-1) | Tiszafured VSE | - | - | T |
| 05/04/26 | Tiszafured VSE | 1-1 (0-0) | Diosgyori VTK II | - | - | H |
| 01/03/26 | Kisvarda II | 0-0 (0-0) | Tiszafured VSE | - | - | H |
| 22/02/26 | Tiszafured VSE | 1-3 (0-0) | Martfui LSE | - | - | B |
| 14/02/26 | Tiszafured VSE | 3-1 (1-1) | Godollo | - | - | T |
| 07/02/26 | Nyiregyhaza B | 3-4 (0-0) | Tiszafured VSE | - | - | T |
| 31/01/26 | Tiszafured VSE | 1-2 (0-0) | Varfurdo Gyulai Termal FC | - | - | B |
| 23/11/25 | Tiszafured VSE | 1-0 (1-0) | Nyiregyhaza B | - | - | T |
| 02/11/25 | Tiszafured VSE | 4-3 (2-2) | Eger SE | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1310
Sút cầu môn
64
Tấn công
7765
Tấn công nguy hiểm
3230
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn3.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Eger SE (21 trận)
Ghi 1.76 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
Tiszafured VSE (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Eger SE | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.70 | 2.05 | 0.93 | 3.25 | 0.84 | 0.97 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.97 | 0.00 | 0.81 | |
| Mansion88 | Sớm | 3.00 | 3.75 | 2.05 | 0.72 | 2.75 | 0.93 | 0.91 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.70 | 2.35 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 3.55 | 2.28 | 0.77 | 2.75 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 3.50 ↓ | 2.08 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.37 | 3.22 | 2.35 | 0.84 | 2.75 | 0.84 | 0.81 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.75 ↑ | 19.70 ↑ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 41.00 ↑ | 1.75 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.45 | 2.45 | 0.73 | 2.75 | 0.80 | 0.84 | 0.00 | 0.69 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.60 ↑ | 2.05 ↓ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.74 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.38 | 3.15 | 2.58 | 0.88 | 2.75 | 0.83 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.57 ↑ | 30.90 ↑ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.30 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 5.75 ↑ | 34.00 ↑ | 2.10 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 3.60 | 2.50 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.70 ↑ | 63.00 ↑ | 4.27 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.38 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 101.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Eger SE | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Tiszafured VSE | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).