Kết quả bóng đá trận Eastleigh vs Scunthorpe United, 18:30 ngày 22/08/2026
National League (Anh) · 18:30 ngày 22/08/2026
Eastleigh 3 Kết thúc HT 1-0 2
Scunthorpe United
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20℃~21℃
Diễn biến trận đấu
| Eastleigh | Phút | |
| 15' | Branden Horton | |
| Harry Sidwell(Assists:Jordan Cousins) (Kiến tạo: Jordan Cousins) 1 - 0 ⚽ | 37' | |
| HT 1-0 | ||
| 51' | ⚽ 1 - 1 Alfie Beestin | |
| Aaron Blair(Assists:Jordan Cousins) (Kiến tạo: Jordan Cousins) 2 - 1 ⚽ | 55' | |
| 71' | ⚽ 2 - 2 James Gale(Assists:Danny Whitehall) (Kiến tạo: Danny Whitehall) | |
| Josh Lundstram 3 - 2 ⚽ | 73' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 9 | 21 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 15 | 18 |
| Điểm | 4 | 3 | 10 | 12 |
Chủ = Eastleigh · Khách = Scunthorpe United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Eastleigh | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 5 (42%) | Bại/Bại | 4 (33%) |
Bảng xếp hạng
Eastleigh
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 5 | 10 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 4 | 7 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 10 | - | - |
Scunthorpe United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 10 | 4 | 18 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 8 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 8 | 0 | 22 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Eastleigh 3 (75%)Hòa 1 (25%)Scunthorpe United 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Scunthorpe United | 0-1 (0-1) | Eastleigh | -0.75 | 3 | T |
| 22/10/25 | Eastleigh | 1-1 (0-0) | Scunthorpe United | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/03/23 | Scunthorpe United | 0-1 (0-1) | Eastleigh | +0.25 | 2.5 | T |
| 02/11/22 | Eastleigh | 2-0 (0-0) | Scunthorpe United | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Eastleigh
BTBBBBBBTH
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/16 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | Eastleigh | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Gateshead | +0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Farnham Town | 1-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | B |
| 25/07/26 | Eastleigh | 0-1 (0-1) | Crawley Town | -0.5 | 3 | B |
| 23/07/26 | Eastleigh | 0-3 (0-1) | Valenciennes | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/07/26 | Eastleigh | 1-3 (1-2) | Southampton | -2.25 | 3.75 | B |
| 15/07/26 | Poole Town | 2-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | B |
| 11/07/26 | Horsham | 3-2 (1-2) | Eastleigh | +0.5 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Scunthorpe United | 0-1 (0-1) | Eastleigh | -0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Eastleigh | 1-1 (1-1) | Tamworth | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Altrincham | 1-0 (1-0) | Eastleigh | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Yeovil Town | 0 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Woking | 3-3 (1-1) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Eastleigh | 2-4 (2-1) | Forest Green Rovers | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Eastleigh | 0-2 (0-1) | Sutton United | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Hartlepool United | 1-0 (1-0) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Eastleigh | 1-3 (0-1) | Rochdale | -1 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Eastleigh | 2-1 (1-1) | Brackley Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | York City | 3-1 (2-1) | Eastleigh | -2.25 | 3.5 | B |
| 28/02/26 | Eastleigh | 1-2 (0-0) | Carlisle United | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Scunthorpe United
TBHHTBHTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Scunthorpe United | 4-0 (1-0) | Stoke City U21 | +0.75 | 3.25 | T |
| 15/08/26 | Southend United | 1-0 (1-0) | Scunthorpe United | -0.75 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Scunthorpe United | 1-1 (0-0) | Yeovil Town | +0.5 | 2.5 | H |
| 01/08/26 | Scunthorpe United | 1-1 (0-0) | Chesterfield | -0.5 | 3.25 | H |
| 29/07/26 | North Ferriby United | 3-6 (1-4) | Scunthorpe United | - | - | T |
| 22/07/26 | Buxton FC | 2-0 (1-0) | Scunthorpe United | +0.25 | 3 | B |
| 18/07/26 | Spalding United | 2-2 (0-2) | Scunthorpe United | - | - | H |
| 16/07/26 | Skegness Town | 0-1 (0-0) | Scunthorpe United | - | - | T |
| 08/07/26 | Brigg Town | 1-7 (0-3) | Scunthorpe United | - | - | T |
| 03/05/26 | Rochdale | 2-1 (1-0) | Scunthorpe United | -1 | 3 | B |
| 29/04/26 | Scunthorpe United | 1-0 (1-0) | Southend United | -0.5 | 3 | T |
| 25/04/26 | Scunthorpe United | 0-1 (0-1) | Eastleigh | +0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Wealdstone FC | 1-1 (0-0) | Scunthorpe United | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Scunthorpe United | 1-0 (1-0) | Brackley Town | +1.25 | 3 | T |
| 06/04/26 | Gateshead | 2-0 (1-0) | Scunthorpe United | +0.5 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Scunthorpe United | 0-0 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Halifax Town | 1-2 (1-1) | Scunthorpe United | 0 | 3 | T |
| 26/03/26 | Scunthorpe United | 2-2 (0-1) | Rochdale | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Braintree Town | 2-3 (1-1) | Scunthorpe United | +0.75 | 3 | T |
| 18/03/26 | Truro City | 1-2 (1-2) | Scunthorpe United | +0.5 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
01
Sút bóng
89
Sút cầu môn
53
Tấn công
7882
Tấn công nguy hiểm
3640
Sút ngoài cầu môn
36
Đá phạt trực tiếp
119
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Phạm lỗi
711
Việt vị
20
Quả ném biên
2325
So Sánh Sức Mạnh
34 66
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B0T0 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Eastleigh (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Scunthorpe United (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Eastleigh (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UV
Scunthorpe United (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Eastleigh | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1946 | Thành lập | 1899 |
| Silverlake Stadium | Sân nhà | Glanford Park Stadium |
| 3000 | Sức chứa | 9088 |
| Richard Hill | HLV | Nick Daws |
| Eastleigh | Khu vực | Scunthorpe |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.93 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.83 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.60 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 0.93 | 2.75 | 0.86 | 0.85 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 201.00 ↑ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.30 ↑ | 95.00 ↑ | 2.94 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.40 | 2.20 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 100.00 ↑ | 7.50 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.21 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.62 ↑ | 93.62 ↑ | 2.54 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.85 | 3.35 | 2.00 | 0.92 | 2.75 | 0.78 | 0.93 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.35 | 1.92 ↓ | 0.92 | 2.75 | 0.78 | 0.78 ↓ | -0.50 | 0.92 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.98 | 3.18 | 2.03 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 3.24 ↑ | 3.26 ↑ | 1.98 ↓ | 0.94 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | 0.88 ↓ | -0.50 | 0.98 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.84 | 3.39 | 2.22 | 0.98 | 2.75 | 0.82 | 0.86 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.70 ↑ | 52.00 ↑ | 5.55 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 4.75 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.40 | 2.05 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.40 | 2.20 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | 0.79 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.64 | 3.33 | 2.52 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.93 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.40 ↑ | 30.81 ↑ | 2.97 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.00 | 3.40 | 2.00 | 0.68 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 101.00 ↑ | 0.85 ↑ | 5.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.91 | 3.40 | 2.17 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 1.10 | 0.00 | 0.65 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 501.00 ↑ | 4.36 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 1.06 ↓ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.40 | 2.20 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.00 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.20 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Eastleigh | -1/4 | 0 | 0 | 3 |
| Scunthorpe United | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).