Kết quả bóng đá trận Eastern FC vs North District FC, 19:00 ngày 09/10/2026

Ngoại hạng Hồng Kông · 19:00 ngày 09/10/2026
Eastern FC
1 Kết thúc HT 1-2 3
North District FC
🟨 3 - 3   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 4
Địa điểm: Mong Kok Stadium Nhiệt độ: 25°C

Diễn biến trận đấu

Eastern FC Phút North District FC
1 - 0 ⚽7'
12' Wong Tsz-Ho
14'⚽ 1 - 1
2 - 1 ⚽18'
Lee Lok Him 3 - 1 ⚽18'
22' Mosquera K.
25'⚽ 3 - 2 Kayke David
Gondra M. K. 34'
39' Samuel Granada
HT 1-2
FT 1-3

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 13 26
Hòa 10 22
Bại 10 62
Ghi bàn 66 2023
Mất bàn 62 2811
Điểm 49 820

Chủ = Eastern FC · Khách = North District FC

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Eastern FC (7)Hiệp 1 / Cả trậnNorth District FC (34)
1 (14%)Thắng/Thắng7 (21%)
0 (0%)Thắng/Hòa3 (9%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (3%)
0 (0%)Hòa/Thắng4 (12%)
0 (0%)Hòa/Hòa4 (12%)
3 (43%)Hòa/Bại4 (12%)
0 (0%)Bại/Thắng5 (15%)
1 (14%)Bại/Hòa4 (12%)
2 (29%)Bại/Bại2 (6%)

Bảng xếp hạng

Eastern FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng4211109324
Sân nhà21015532
Sân khách21105443

North District FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng4013712325
Sân nhà20114613
Sân khách20023605

Đội hình

Eastern FCNorth District FC
25Chun Wilson Ko5Cova A.16Leung C.20Alonso C.15Lau Kwan Ching27Gondra M. K.32Lam H.65Wong Fred Yang9Yu Okubo10Felipe Sa23Lee Lok Him13Kun-Sun Chan5Carlos Páez16Mosquera K.37Wong Tsz-Ho3Wong Chun-Ho10Law Hiu-Chung20Kayke David22Arboleda Y.9Lo Kong Wai11Constancio Pereira W. G.70Samuel Granada

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Chủ nhà · 343
Khách · 343

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
1
Thẻ vàng
1
3
Sút bóng
7
5
Sút cầu môn
2
4
Sút ngoài cầu môn
5
1
TL kiểm soát bóng
64%
36%
Việt vị
0
1
Quả ném biên
10
7
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Eastern FC (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 2.47 bàn/trận
North District FC (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 2 — Khách thắng
Cả trận (FT)1 - 3 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Eastern FC Thông tin North District FC
1932 Thành lập
Mong Kok Stadium Sân nhà
5000 Sức chứa 0
Losada HLV Pau Ka Yiu
Hong Kong Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.603.902.100.933.250.830.83-0.750.93
Live81.00 ↑51.00 ↑1.04 ↓6.10 ↑4.500.01 ↓0.96 ↑0.000.86 ↓
VcbetSớm3.753.901.750.933.250.860.79-0.750.97
Live61.00 ↑12.00 ↑1.01 ↓2.50 ↑4.500.28 ↓0.93 ↑0.000.83 ↓
Mansion88Sớm4.304.201.540.733.251.030.93-1.000.83
Live150.00 ↑6.50 ↑1.01 ↓5.55 ↑4.500.05 ↓0.88 ↓0.000.88 ↑
InterwettenSớm3.603.851.771.053.500.65---
Live4.10 ↑4.30 ↑1.60 ↓0.70 ↓3.500.95 ↑---
12betSớm3.603.851.740.783.250.980.61-1.001.17
Live150.00 ↑6.50 ↑1.01 ↓2.70 ↑4.500.21 ↓0.88 ↑0.000.88 ↓
CrownSớm4.204.151.490.803.250.900.85-1.000.85
Live17.00 ↑13.50 ↑1.01 ↓4.00 ↑4.500.05 ↓0.05 ↓-0.254.34 ↑
SbobetSớm4.243.871.470.823.250.920.88-1.000.86
Live10.50 ↑3.83 ↓1.25 ↓3.57 ↑4.500.10 ↓0.94 ↑0.000.82 ↓
LadbrokesSớm3.603.901.730.442.501.60---
Live81.00 ↑26.00 ↑1.01 ↓0.02 ↓2.5010.00 ↑---
18BetSớm3.203.801.780.643.000.900.76-0.500.76
Live102.00 ↑31.00 ↑1.01 ↓4.21 ↑4.500.10 ↓0.82 ↑0.000.82 ↑
1xBetSớm2.633.922.101.093.500.631.050.000.66
Live67.00 ↑29.00 ↑1.01 ↓5.52 ↑4.500.09 ↓0.95 ↓0.000.85 ↑
Bet 365Sớm3.504.101.700.953.250.850.85-0.750.95
Live81.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓6.00 ↑4.500.10 ↓0.95 ↑0.000.85 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.