Kết quả bóng đá trận Dvur Kralove nad Labem vs TJ Svitavy, 22:00 ngày 30/08/2026
Group D League (Séc) · 22:00 ngày 30/08/2026
Dvur Kralove nad Labem 1 Kết thúc HT 1-0 0
TJ Svitavy
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Dvur Kralove nad Labem | Phút | |
| 12' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 37' | |
| HT 1-0 | ||
| 56' | ||
| 86' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 8 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 8 | 21 |
| Điểm | 4 | 0 | 7 | 10 |
Chủ = Dvur Kralove nad Labem · Khách = TJ Svitavy
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dvur Kralove nad Labem | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 1 (25%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (25%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (25%) | Bại/Bại | 5 (50%) |
Thành tích gần đây — Dvur Kralove nad Labem
HBTTTBBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Dvur Kralove nad Labem | 2-2 (1-2) | FK Kolin | - | - | H |
| 15/08/26 | Hlinsko | 3-2 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | B |
| 09/08/26 | Dvur Kralove nad Labem | 2-1 (0-1) | FC Slavia HK | - | - | T |
| 23/11/25 | Dvur Kralove nad Labem | 5-0 (2-0) | SK Solnice | - | - | T |
| 23/04/25 | FK Vysoka N/L | 1-2 (1-1) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | T |
| 31/08/24 | Dvur Kralove nad Labem | 1-2 (1-2) | FK Vysoka N/L | - | - | B |
| 04/03/23 | Dobrovice | 2-0 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | B |
| 30/10/22 | FC Zenit Caslav | 1-1 (0-1) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | H |
| 15/10/22 | Brandys Nad Labem | 1-0 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | B |
| 28/08/22 | Dvur Kralove nad Labem | 0-3 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 07/08/22 | Dvur Kralove nad Labem | 2-0 (2-0) | Dobrovice | - | - | T |
| 11/06/22 | Sparta Kutna Hora | 1-2 (0-1) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | T |
| 29/05/22 | SK Poricany | 1-2 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | T |
| 22/05/22 | Dvur Kralove nad Labem | 1-0 (0-0) | FK Nachod-Destne | - | - | T |
| 01/05/22 | Dvur Kralove nad Labem | 0-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | H |
| 15/04/22 | Dvur Kralove nad Labem | 3-3 (2-1) | Hlinsko | - | - | H |
| 09/04/22 | SK Kosmonosy | 3-4 (2-2) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | T |
| 31/10/21 | Dvur Kralove nad Labem | 0-1 (0-1) | Sparta Kutna Hora | - | - | B |
| 17/10/21 | Dvur Kralove nad Labem | 4-0 (3-0) | SK Poricany | - | - | T |
| 09/10/21 | FK Nachod-Destne | 2-0 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | B |
Thành tích gần đây — TJ Svitavy
BBBTBBTHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/21 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Slavia Hradec Kralove | 3-2 (2-0) | TJ Svitavy | - | - | B |
| 01/08/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 2-1 (2-1) | TJ Svitavy | - | - | B |
| 17/05/26 | TJ Svitavy | 1-2 (1-1) | MFK Chrudim B | - | - | B |
| 11/04/26 | FK Nachod-Destne | 1-2 (0-1) | TJ Svitavy | - | - | T |
| 28/03/26 | SK Kosmonosy | 4-0 (2-0) | TJ Svitavy | - | - | B |
| 22/03/26 | Chlumec nad Cidlinou | 4-1 (2-1) | TJ Svitavy | - | - | B |
| 15/03/26 | TJ Svitavy | 4-3 (2-1) | Hlinsko | - | - | T |
| 07/03/26 | Brandys Nad Labem | 1-1 (1-1) | TJ Svitavy | - | - | H |
| 31/01/26 | Havlickuv Brod | 0-3 (0-3) | TJ Svitavy | - | - | T |
| 09/11/25 | TJ Svitavy | 1-1 (1-1) | Spartak Police Nad Metuji | - | - | H |
| 12/10/25 | TJ Svitavy | 0-4 (0-2) | FK Prepere | - | - | B |
| 04/10/25 | SK Vysoke Myto | 2-1 (1-0) | TJ Svitavy | - | - | B |
| 07/09/25 | Trutnov | 6-0 (4-0) | TJ Svitavy | - | - | B |
| 03/08/25 | TJ Svitavy | 0-7 (0-5) | SK Vysoke Myto | - | - | B |
| 16/07/25 | TJ Svitavy | 0-4 (0-2) | Hradec Kralove B | - | - | B |
| 03/09/23 | Moravany | 1-1 (1-1) | TJ Svitavy | - | - | H |
| 17/11/21 | TJ Svitavy | 5-2 (2-1) | FK Jiskra Hermanuv Mestec | - | - | T |
| 11/10/20 | TJ Svitavy | 0-2 (0-1) | FK Agria Chocen | - | - | B |
| 08/09/19 | TJ Svitavy | 5-2 (0-2) | Policka | - | - | T |
| 14/09/18 | TJ Svitavy | 2-0 (2-0) | Ceska Trebova | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
60
Thẻ vàng
21
Sút bóng
124
Sút cầu môn
50
Tấn công
7385
Tấn công nguy hiểm
3940
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dvur Kralove nad Labem (5 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
TJ Svitavy (11 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 2.55 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dvur Kralove nad Labem | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 4.00 | 3.00 | 0.82 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 2.05 | 4.00 | 3.00 | 0.82 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | 0.25 | 0.93 | |
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.70 | 2.85 | 0.81 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.04 ↑ | 3.60 ↓ | 2.70 ↓ | 0.80 ↓ | 3.25 | 0.84 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.93 | 3.55 | 2.80 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.93 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.75 ↑ | 20.00 ↑ | 2.32 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.75 | 3.00 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.50 ↓ | 2.70 ↓ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.89 | 3.80 | 2.95 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.82 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.80 | 2.65 ↓ | 0.76 | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.77 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.83 | 3.65 | 3.26 | 0.81 | 3.25 | 0.90 | 0.84 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.42 ↑ | 30.44 ↑ | 2.39 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.75 | 3.00 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 3.50 ↓ | 2.70 ↓ | 0.98 ↓ | 3.50 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 4.10 | 3.33 | 1.06 | 3.50 | 0.68 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.90 ↑ | 41.00 ↑ | 2.98 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.71 ↑ | 0.00 | 1.06 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.25 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.10 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.