Kết quả bóng đá trận Dunston UTS vs West Auckland Town, 21:00 ngày 31/08/2026
Northern League Hạng One Anh · 21:00 ngày 31/08/2026
Dunston UTS 4 Kết thúc HT 2-0 0
West Auckland Town
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Dunston UTS | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 28' | |
| 31' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 47' | |
| 4 - 0 ⚽ | 49' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 12 | 15 |
| Mất bàn | 1 | 9 | 6 | 18 |
| Điểm | 7 | 0 | 16 | 11 |
Chủ = Dunston UTS · Khách = West Auckland Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dunston UTS | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (33%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 7 (26%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích gần đây — Dunston UTS
THTTTBBBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/6 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Grimsby Borough | 0-1 (0-0) | Dunston UTS | - | - | T |
| 26/08/26 | Ashington | 1-1 (0-0) | Dunston UTS | - | - | H |
| 22/08/26 | Carlisle | 0-2 (0-0) | Dunston UTS | - | - | T |
| 19/08/26 | Dunston UTS | 1-0 (0-0) | Consett AFC | - | - | T |
| 01/08/26 | Dunston UTS | 2-0 (0-0) | Darlington | - | - | T |
| 22/07/26 | Redcar Athletic | 1-0 (0-0) | Dunston UTS | - | - | B |
| 29/04/26 | AFC Emley | 1-0 (1-0) | Dunston UTS | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Dunston UTS | 1-2 (1-0) | Pontefract Collieries | - | - | B |
| 28/03/26 | Ashington | 1-0 (0-0) | Dunston UTS | +0.75 | 3 | B |
| 12/03/26 | Dunston UTS | 2-0 (2-0) | Brighouse Town | - | - | T |
| 11/02/26 | North Ferriby United | 0-1 (0-0) | Dunston UTS | - | - | T |
| 04/02/26 | Dunston UTS | 1-1 (1-1) | Newton Aycliffe | - | - | H |
| 14/01/26 | Dunston UTS | 1-3 (1-2) | Hallam | +1 | 3 | B |
| 20/12/25 | Dunston UTS | 3-0 (2-0) | Blyth Town | +1.25 | 3 | T |
| 26/11/25 | Silsden | 2-3 (2-0) | Dunston UTS | - | - | T |
| 15/11/25 | South Shields | 6-2 (4-1) | Dunston UTS | -1.25 | 3.25 | B |
| 12/11/25 | Consett AFC | 1-4 (0-2) | Dunston UTS | - | - | T |
| 29/10/25 | Dunston UTS | 2-1 (2-0) | Grimsby Borough | - | - | T |
| 25/10/25 | Dunston UTS | 1-0 (1-0) | Hebburn Town | - | - | T |
| 22/10/25 | Bishop Auckland | 3-3 (3-1) | Dunston UTS | - | - | H |
Thành tích gần đây — West Auckland Town
BTBHTHBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Ashington | 3-1 (0-1) | West Auckland Town | - | - | B |
| 26/08/26 | West Auckland Town | 3-0 (0-0) | Silsden | - | - | T |
| 22/08/26 | West Auckland Town | 0-1 (0-0) | Shildon | - | - | B |
| 15/08/26 | North Ferriby United | 2-2 (2-1) | West Auckland Town | - | - | H |
| 12/08/26 | West Auckland Town | 3-2 (0-0) | Yarm Eaglescliffe | - | - | T |
| 08/08/26 | Yarm Eaglescliffe | 2-2 (0-0) | West Auckland Town | - | - | H |
| 13/09/25 | West Auckland Town | 0-1 (0-1) | Spennymoor Town | - | - | B |
| 30/08/25 | West Auckland Town | 3-1 (1-0) | Wythenshawe FC | - | - | T |
| 13/07/24 | West Auckland Town | 0-3 (0-2) | Hartlepool United | - | - | B |
| 06/07/24 | West Auckland Town | 4-2 (3-2) | Ashington | - | - | T |
| 06/09/23 | West Auckland Town | 1-2 (0-1) | Bishop Auckland | - | - | B |
| 02/09/23 | Bishop Auckland | 0-0 (0-0) | West Auckland Town | - | - | H |
| 11/08/21 | West Auckland Town | 3-4 (0-2) | Northallerton Town | - | - | B |
| 05/11/20 | Newcastle Benfield | 2-3 (1-0) | West Auckland Town | - | - | T |
| 22/10/20 | Northallerton Town | 2-2 (2-0) | West Auckland Town | - | - | H |
| 23/09/20 | West Auckland Town | 0-0 (0-0) | Runcorn Linnets | - | - | H |
| 31/07/19 | West Auckland Town | 1-2 (0-0) | Marske United | - | - | B |
| 10/07/19 | West Auckland Town | 0-6 (0-2) | Spennymoor Town | - | - | B |
| 16/10/13 | West Auckland Town | 2-2 (2-1) | Hednesford Town | - | - | H |
| 12/10/13 | Hednesford Town | 2-2 (0-0) | West Auckland Town | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
10
Sút bóng
144
Sút cầu môn
62
Tấn công
5542
Tấn công nguy hiểm
1710
Sút ngoài cầu môn
82
Đá phạt trực tiếp
99
TL kiểm soát bóng
69%31%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Việt vị
40
Quả ném biên
2821
So Sánh Sức Mạnh
63 37
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dunston UTS (29 trận)
Ghi 1.66 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
West Auckland Town (10 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Dunston UTS (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 1 (25%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dunston UTS | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.25 | 3.30 | 0.62 | 2.75 | 0.72 | 0.59 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.67 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.89 | 3.37 | 3.39 | 0.83 | 2.75 | 0.99 | 0.89 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.40 ↑ | 32.00 ↑ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.81 | 3.68 | 3.62 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.81 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.40 ↑ | 23.00 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.70 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.78 | 3.70 | 3.45 | 0.74 | 2.75 | 0.82 | 0.70 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.43 ↑ | 4.50 | 0.46 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.69 | 3.34 | 0.79 | 2.75 | 0.93 | 0.81 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.04 ↓ | 11.44 ↑ | 29.51 ↑ | 2.45 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.60 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 276.00 ↑ | 276.00 ↑ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.70 | 3.56 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.23 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.52 ↑ | 0.00 | 1.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.50 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.30 | 3.70 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dunston UTS | +1/2 | 3 | 0 | 0 |
| West Auckland Town | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).