Kết quả bóng đá trận Dunfermline Athletic vs Ross County, 21:00 ngày 15/08/2026
Cúp Liên đoàn Scotland · 21:00 ngày 15/08/2026
Dunfermline Athletic 1 Kết thúc HT 0-0 2
Ross County
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 11℃~12℃
Diễn biến trận đấu
| Dunfermline Athletic | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| John Tod | 49' | |
| 58' | ⚽ 0 - 1 Jamie Lindsay(Assists:Jack Turner) (Kiến tạo: Jack Turner) | |
| 60' | Lewis Reid | |
| 71' | Jamie Lindsay | |
| Allan Oyirwoth(Assists:Alfons Amade) 1 - 1 ⚽ | 76' | |
| 85' | ⚽ 1 - 2 Richard Chin(Assists:Brian Graham) (Kiến tạo: Brian Graham) | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 11 | 9 | 45 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 11 | 12 |
| Điểm | 4 | 9 | 13 | 22 |
Chủ = Dunfermline Athletic · Khách = Ross County
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dunfermline Athletic | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (31%) | Thắng/Thắng | 16 (64%) |
| 3 (19%) | Hòa/Thắng | 5 (20%) |
| 4 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Dunfermline Athletic 4 (20%)Hòa 8 (40%)Ross County 8 (40%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/03/26 | Ross County | 2-2 (2-1) | Dunfermline Athletic | 0 | 2.5 | H |
| 04/03/26 | Dunfermline Athletic | 3-0 (2-0) | Ross County | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/10/25 | Ross County | 3-2 (2-1) | Dunfermline Athletic | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/08/25 | Dunfermline Athletic | 2-2 (1-1) | Ross County | 0 | 2.25 | H |
| 16/07/22 | Ross County | 1-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | -1 | 2.75 | B |
| 10/04/19 | Ross County | 1-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | -0.25 | 2.25 | B |
| 02/02/19 | Dunfermline Athletic | 1-2 (1-0) | Ross County | 0 | 2.5 | B |
| 24/11/18 | Ross County | 2-1 (1-0) | Dunfermline Athletic | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/08/18 | Dunfermline Athletic | 1-3 (1-2) | Ross County | 0 | 2.75 | B |
| 13/01/16 | Ross County | 1-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | -1.25 | 2.75 | B |
| 09/01/16 | Dunfermline Athletic | 2-2 (1-2) | Ross County | -0.75 | 2.75 | H |
| 30/03/11 | Ross County | 0-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/03/11 | Dunfermline Athletic | 1-1 (0-0) | Ross County | +0.75 | 2.5 | H |
| 23/02/11 | Ross County | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/10/10 | Dunfermline Athletic | 3-2 (2-1) | Ross County | +0.75 | 2.5 | T |
| 03/04/10 | Dunfermline Athletic | 1-2 (0-2) | Ross County | 0 | 2.5 | B |
| 13/02/10 | Ross County | 2-2 (0-2) | Dunfermline Athletic | -0.5 | 2.5 | H |
| 12/12/09 | Dunfermline Athletic | 3-3 (3-2) | Ross County | +0.25 | 2.5 | H |
| 14/10/09 | Ross County | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | -0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/09 | Ross County | 1-3 (0-1) | Dunfermline Athletic | -0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Dunfermline Athletic
HHTTTBTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Dunfermline Athletic | 1-1 (1-1) | Ayr United | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/08/26 | Inverness | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | 0 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Saint Mirren | 0-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | -0.5 | 3 | T |
| 22/07/26 | Dunfermline Athletic | 5-0 (3-0) | Cove Rangers | +1.75 | 3 | T |
| 15/07/26 | Dunfermline Athletic | 4-1 (2-0) | Dumbarton | +1.75 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | East Kilbride | 3-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | +0.5 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Kelty Hearts | 0-3 (0-1) | Dunfermline Athletic | +1 | 2.75 | T |
| 27/06/26 | Clyde | 1-2 (1-2) | Dunfermline Athletic | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/06/26 | FC Botosani | 1-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | - | - | B |
| 23/05/26 | Celtic FC | 3-1 (2-0) | Dunfermline Athletic | -1.75 | 3 | B |
| 16/05/26 | Partick Thistle | 2-1 (0-1) | Dunfermline Athletic | -0.5 | 2.5 | B |
| 13/05/26 | Dunfermline Athletic | 1-1 (1-1) | Partick Thistle | 0 | 2.5 | H |
| 09/05/26 | Arbroath | 0-0 (0-0) | Dunfermline Athletic | -0.25 | 2.75 | H |
| 06/05/26 | Dunfermline Athletic | 1-0 (1-0) | Arbroath | +0.25 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Dunfermline Athletic | 0-0 (0-0) | Arbroath | +0.25 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Queen's Park | 0-2 (0-1) | Dunfermline Athletic | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/04/26 | Dunfermline Athletic | 0-2 (0-0) | Saint Johnstone | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Dunfermline Athletic | 0-0 (0-0) | Falkirk | -0.75 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Airdrie United | 2-2 (1-0) | Dunfermline Athletic | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Partick Thistle | 2-0 (2-0) | Dunfermline Athletic | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Ross County
TTTTHTHTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 28/10 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Elgin City | 1-2 (1-1) | Ross County | +1.25 | 3.25 | T |
| 08/08/26 | Ross County | 2-1 (1-1) | Montrose | +1.5 | 3 | T |
| 01/08/26 | Peterhead | 0-1 (0-0) | Ross County | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | Airdrie United | 0-3 (0-1) | Ross County | +0.75 | 3 | T |
| 22/07/26 | Ross County | 1-1 (0-1) | Dundee FC | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Ross County | 3-1 (2-1) | Clyde | +1.25 | 3 | T |
| 15/07/26 | Nairn County | 2-2 (1-0) | Ross County | +3 | 4.25 | H |
| 11/07/26 | Annan Athletic | 1-4 (0-1) | Ross County | +1.75 | 3.25 | T |
| 07/07/26 | Aberdeen | 3-6 (0-0) | Ross County | - | - | T |
| 04/07/26 | Inverness | 0-4 (0-1) | Ross County | -0.25 | 2.75 | T |
| 01/07/26 | Clachnacuddin | 0-2 (0-1) | Ross County | +2.5 | 3.75 | T |
| 27/06/26 | Forres Mechanics | 1-5 (0-2) | Ross County | - | - | T |
| 02/05/26 | Raith Rovers | 3-2 (0-1) | Ross County | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Ross County | 4-0 (2-0) | Greenock Morton | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Ross County | 2-1 (1-1) | Ayr United | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Queen's Park | 1-0 (1-0) | Ross County | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Ross County | 0-4 (0-3) | Airdrie United | +0.5 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Partick Thistle | 3-1 (3-1) | Ross County | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Ross County | 2-2 (2-1) | Dunfermline Athletic | 0 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Saint Johnstone | 1-0 (1-0) | Ross County | -1 | 2.5 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1012
Sút cầu môn
37
Tấn công
9485
Tấn công nguy hiểm
4947
Sút ngoài cầu môn
75
Cản bóng
02
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
139
Việt vị
10
Cứu thua
65
So Sánh Sức Mạnh
40 60
27% So Sánh Đối đầu 73%
Thành tích
Tất cả
T4 H8 B8T8 H8 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H4 B3T3 H4 B2
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dunfermline Athletic (24 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Ross County (30 trận)
Ghi 3.30 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Dunfermline Athletic (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Ross County (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dunfermline Athletic | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1885-6-2 | Thành lập | 1929 |
| East End Park | Sân nhà | Victoria Park |
| 11984 | Sức chứa | 6310 |
| Neil Lennon | HLV | Stuart Kettlewell |
| Dunfermline | Khu vực | DINGWALL |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.05 | 3.19 | 2.67 | 0.76 | 2.50 | 0.86 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.05 | 3.19 | 2.67 | 0.76 | 2.50 | 0.86 | 0.85 | 0.25 | 0.85 | |
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.20 | 3.00 | 0.86 | 2.50 | 0.89 | 1.01 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 401.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 0.86 | 2.50 | 0.94 | 0.88 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.35 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.07 | 3.30 | 2.99 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 150.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.06 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.20 | 3.25 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.10 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 70.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.07 ↓ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.11 | 3.10 | 3.15 | 0.79 | 2.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 2.18 ↑ | 3.30 ↑ | 3.25 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.07 | 3.30 | 2.99 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 150.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.06 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.13 | 3.50 | 2.91 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.91 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 29.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.02 ↓ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.08 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.14 | 3.19 | 2.92 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.92 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.26 ↓ | 6.60 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 3.33 | 3.03 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 0.86 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 38.00 ↑ | 5.65 ↑ | 1.14 ↓ | 2.38 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.08 ↓ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.05 | 0.76 | 2.50 | 0.76 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.49 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.18 | 3.14 | 3.00 | 0.88 | 2.50 | 0.86 | 0.88 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 6.65 ↑ | 1.27 ↓ | 7.87 ↑ | 3.15 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.01 | 3.15 | 3.15 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.01 | 3.20 ↑ | 3.10 ↓ | 0.88 ↓ | 2.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.10 | 0.80 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.07 ↓ | 0.87 ↑ | 1.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.30 | 3.06 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 4.99 ↑ | 1.40 ↓ | 6.49 ↑ | 1.01 ↑ | 2.25 | 0.80 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.10 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.10 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.25 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 501.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.30 | 3.00 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.88 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 4.40 ↑ | 1.50 ↓ | 4.75 ↑ | 1.15 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | 1.15 ↑ | 0.50 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dunfermline Athletic | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Ross County | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).