Kết quả bóng đá trận Dunedin City Royals vs Wanaka AFC, 09:00 ngày 01/08/2026

Southern League (New Zealand) · 09:00 ngày 01/08/2026
Dunedin City Royals
Sắp đá --:--:--
Wanaka AFC
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 8°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 31
Hòa 01 01
Bại 22 78
Ghi bàn 21 78
Mất bàn 1211 2932
Điểm 31 94

Chủ = Dunedin City Royals · Khách = Wanaka AFC

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Dunedin City Royals (15)Hiệp 1 / Cả trậnWanaka AFC (14)
3 (20%)Thắng/Thắng2 (14%)
1 (7%)Hòa/Thắng0 (0%)
1 (7%)Hòa/Hòa1 (7%)
2 (13%)Hòa/Bại3 (21%)
8 (53%)Bại/Bại8 (57%)

Thành tích đối đầu (3 trận)

Dunedin City Royals 2 (67%)Hòa 0 (0%)Wanaka AFC 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
NZSL02/05/26Wanaka AFC2-1 (2-1)Dunedin City Royals2-2+0.753.75B
NZSL06/09/25Wanaka AFC0-6 (0-3)Dunedin City Royals---T
NZSL05/04/25Dunedin City Royals1-0 (1-0)Wanaka AFC---T

Thành tích gần đây — Dunedin City Royals

BTBBBTBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/29 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 4/0/6
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
NZSL18/07/26Nomads2-0 (0-0)Dunedin City Royals6-4-13.5B
NZSL11/07/26Dunedin City Royals2-1 (1-0)Selwyn United8-4+1.253.75T
NZC04/07/26Dunedin City Royals0-9 (0-4)Cashmere Technical2-15--B
NZSL28/06/26Dunedin City Royals1-4 (0-4)Nelson Suburbs3-5-0.753.75B
NZSL21/06/26Coastal Spirit2-0 (2-0)Dunedin City Royals10-4-0.53.5B
NZSL06/06/26Dunedin City Royals2-0 (0-0)Christchurch United3-1-0.53.5T
NZSL23/05/26Dunedin City Royals0-6 (0-5)Cashmere Technical---B
NZSL16/05/26Dunedin City Royals1-0 (1-0)Northern AFC---T
NZSL02/05/26Wanaka AFC2-1 (2-1)Dunedin City Royals2-2+0.753.75B
NZSL27/04/26Dunedin City Royals0-3 (0-1)Ferrymead Bays5-5-0.753.25B
NZSL18/04/26Dunedin City Royals0-2 (0-1)Nomads8-603.5B
NZSL11/04/26Selwyn United2-0 (1-0)Dunedin City Royals5-5+1.253.5B
NZSL05/04/26Nelson Suburbs4-1 (1-1)Dunedin City Royals8-2-13.75B
NZSL28/03/26Dunedin City Royals3-3 (1-1)Coastal Spirit3-8-0.53.5H
NZSL21/03/26Christchurch United0-1 (0-1)Dunedin City Royals--1.254T
NZSL06/09/25Wanaka AFC0-6 (0-3)Dunedin City Royals---T
NZSL31/08/25Cashmere Technical3-3 (2-2)Dunedin City Royals12-6--H
NZSL23/08/25Dunedin City Royals3-1 (2-1)Selwyn United7-14--T
NZSL16/08/25Dunedin City Royals5-0 (1-0)University of Canterbury11-5+23.75T
NZSL09/08/25Christchurch United1-1 (1-0)Dunedin City Royals7-5-2.753.75H

Thành tích gần đây — Wanaka AFC

BHBBBBBTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 8/32 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 5/0/5
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
NZSL18/07/26Wanaka AFC0-4 (0-1)Christchurch United---B
NZSL27/06/26Wanaka AFC1-1 (0-0)Northern AFC1-4-1.253.5H
NZSL20/06/26Nelson Suburbs6-0 (1-0)Wanaka AFC17-4-2.254.25B
NZSL06/06/26Ferrymead Bays5-0 (3-0)Wanaka AFC6-5-2.253.75B
NZC30/05/26Northern AFC3-0 (1-0)Wanaka AFC5-3-1.753.25B
NZSL23/05/26Wanaka AFC0-2 (0-2)Nomads4-8-1.754B
NZSL16/05/26Selwyn United2-1 (1-1)Wanaka AFC12-3+0.253.25B
NZSL02/05/26Wanaka AFC2-1 (2-1)Dunedin City Royals2-2-0.753.75T
NZSL27/04/26Coastal Spirit4-2 (0-0)Wanaka AFC17-2-24.25B
NZSL18/04/26Christchurch United4-2 (2-2)Wanaka AFC6-6--B
NZSL11/04/26Wanaka AFC0-9 (0-6)Cashmere Technical2-9-2.253.25B
NZSL05/04/26Northern AFC2-0 (1-0)Wanaka AFC9-3--B
NZSL28/03/26Wanaka AFC3-1 (3-1)Nelson Suburbs3-4-1.53.5T
NZSL21/03/26Wanaka AFC1-4 (0-3)Ferrymead Bays3-4-0.753.5B
NZSL13/09/25Wanaka AFC0-5 (0-1)Nelson Suburbs---B
NZSL06/09/25Wanaka AFC0-6 (0-3)Dunedin City Royals---B
NZSL31/08/25Wanaka AFC0-7 (0-3)Christchurch United---B
NZSL23/08/25Ferrymead Bays2-1 (1-1)Wanaka AFC9-2-14B
NZSL09/08/25Nomads4-1 (0-0)Wanaka AFC1-1-0.753.75B
NZSL02/08/25Selwyn United1-6 (1-3)Wanaka AFC5-3--T
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

68 32
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1
T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0
T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn
0.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Dunedin City Royals (15 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 2.67 bàn/trận
Wanaka AFC (14 trận)
Ghi 0.86 bàn/trậnMất 3.43 bàn/trận

Thống kê Tỷ lệ kèo

Dunedin City Royals (12 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUUU

Wanaka AFC (10 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU

Thời gian ghi bàn

54
0 Bàn
43
1 Bàn
22
2 Bàn
11
3 Bàn
00
4+ Bàn
56
B.thắng H1
64
B.thắng H2
Dunedin City RoyalsWanaka AFC

Chi tiết về HT/FT

22
T/T
00
T/H
00
T/B
10
H/T
11
H/H
22
H/B
00
B/T
00
B/H
65
B/B
Dunedin City RoyalsWanaka AFC

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

42
Thắng 2+
31
Thắng 1
31
Hòa
12
Thua 1
914
Thua 2+
Dunedin City RoyalsWanaka AFC

Thông tin đội bóng

Dunedin City Royals Thông tin Wanaka AFC
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.404.504.150.833.750.790.891.000.81
Live1.404.504.150.833.750.790.78 ↓1.000.92 ↑
EasybetsSớm1.494.904.400.763.500.830.931.000.83
Live1.46 ↓4.80 ↓5.00 ↑0.83 ↑3.750.93 ↑0.82 ↓1.250.90 ↑
VcbetSớm1.504.605.000.913.750.860.861.000.86
Live1.504.604.75 ↓0.913.750.860.90 ↑1.250.82 ↓
InterwettenSớm1.504.904.700.803.500.85---
Live1.53 ↑4.40 ↓4.60 ↓0.75 ↓3.500.90 ↑---
10BETSớm1.354.405.200.773.500.83---
Live1.49 ↑4.20 ↓4.50 ↓0.773.500.87 ↑---
WewbetSớm1.514.153.950.763.500.920.821.000.86
Live1.42 ↓4.41 ↑4.37 ↑0.84 ↑3.750.84 ↓0.88 ↑1.250.80 ↓
LadbrokesSớm1.534.334.330.332.502.10---
Live1.50 ↓4.40 ↑4.40 ↑0.30 ↓2.502.25 ↑---
18BetSớm1.414.604.800.713.500.810.811.250.71
Live1.52 ↑4.40 ↓4.70 ↓0.85 ↑3.750.80 ↓0.85 ↑1.250.80 ↑
PinnacleSớm1.504.444.290.954.000.760.951.250.74
Live1.38 ↓4.75 ↑5.26 ↑0.85 ↓3.750.85 ↑0.77 ↓1.250.95 ↑
BwinSớm1.524.334.330.803.500.88---
Live1.50 ↓4.40 ↑4.50 ↑0.73 ↓3.500.95 ↑---
1xBetSớm1.424.955.110.783.500.910.931.250.76
Live1.47 ↑4.50 ↓5.01 ↓0.75 ↓3.500.94 ↑0.98 ↑1.250.71 ↓
Bet 365Sớm1.575.003.600.853.750.950.951.000.85
Live1.48 ↓5.25 ↑4.10 ↑0.853.750.950.98 ↑1.250.83 ↓
William HillSớm1.505.004.000.653.501.05---
Live1.44 ↓4.20 ↓4.80 ↑0.70 ↑3.500.95 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Dunedin City Royals+1100
Wanaka AFC-1Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).