Kết quả bóng đá trận Dunbeholden FC vs Humble Lions, 03:00 ngày 02/11/2026
Ngoại hạng Jamaica · 03:00 ngày 02/11/2026
Dunbeholden FC 3 Kết thúc HT 2-0 0
Humble Lions
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 0
Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Dunbeholden FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| Allen M. 2 - 0 ⚽ | 31' | |
| 3 - 0 ⚽ | 33' | |
| 4 - 0 ⚽ | 34' | |
| Wedderburn C. 5 - 0 ⚽ | 34' | |
| 39' | ||
| HT 2-0 | ||
| Turner N. J. 6 - 0 ⚽ | 86' | |
| 90' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 7 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 3 | 8 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 5 | 2 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 21 | 18 |
| Điểm | 3 | 0 | 6 | 2 |
Chủ = Dunbeholden FC · Khách = Humble Lions
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dunbeholden FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (21%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 7 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 11 (28%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Dunbeholden FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 39 | 13 | 9 | 17 | 40 | 53 | 48 | 9 |
| Sân nhà | 17 | 7 | 5 | 5 | 21 | 20 | 26 | 10 |
| Sân khách | 22 | 6 | 4 | 12 | 19 | 33 | 22 | 8 |
Humble Lions
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng |
|---|
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
110
Thẻ vàng
02
Sút bóng
225
Sút cầu môn
110
Sút ngoài cầu môn
115
TL kiểm soát bóng
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dunbeholden FC (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Humble Lions (7 trận)
Ghi 0.29 bàn/trậnMất 2.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Dunbeholden FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.66 | 3.70 | 4.10 | 1.02 | 2.75 | 0.83 | 0.78 | 0.50 | 1.09 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.44 | 3.60 | 5.70 | 0.72 | 2.50 | 1.04 | 0.81 | 1.00 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.60 ↑ | 125.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.65 | 4.10 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | 0.70 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 55.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.70 | 1.00 | 0.95 | |
| 12bet | Sớm | 1.52 | 3.95 | 4.80 | 0.72 | 2.50 | 1.04 | 0.87 | 1.00 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.60 ↑ | 125.00 ↑ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.66 | 3.70 | 4.00 | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 0.87 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.43 | 3.76 | 5.30 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.80 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.30 ↑ | 16.50 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.72 | 3.60 | 4.30 | 0.91 | 2.75 | 0.80 | 0.91 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 7.47 ↑ | 3.75 | 0.05 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.74 | 3.65 | 3.93 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 1.80 | 1.50 | 0.38 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.88 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.80 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.