Kết quả bóng đá trận Dunajska Luzna vs Trencin B, 21:30 ngày 29/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 21:30 ngày 29/08/2026
Dunajska Luzna 1 Kết thúc HT 0-0 0
Trencin B
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Dunajska Luzna | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 58' | |
| 62' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 7 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 19 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 8 | 23 |
| Điểm | 4 | 4 | 22 | 10 |
Chủ = Dunajska Luzna · Khách = Trencin B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dunajska Luzna | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 6 (26%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (36%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (9%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 10 (43%) |
Thành tích gần đây — Dunajska Luzna
HTTBTTTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FK Nove Zamky | 1-1 (0-0) | Dunajska Luzna | - | - | H |
| 19/08/26 | SK Senkvice | 0-4 (0-0) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 15/08/26 | Dunajska Luzna | 2-0 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 08/08/26 | TJ Spartak Myjava | 3-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 01/08/26 | NMSK 1922 Bratislava | 0-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 25/07/26 | Dunajska Luzna | 2-1 (0-0) | FK Podkonice | - | - | T |
| 21/02/26 | TJ Spartak Myjava | 1-3 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 07/02/26 | Csornai SE | 0-3 (0-2) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 31/01/26 | Tj Ofc GabciKovo | 2-1 (2-0) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 27/08/25 | Dunajska Luzna | 0-3 (0-1) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 03/08/25 | Tomasov | 0-2 (0-0) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 19/07/25 | Dunajska Luzna | 0-3 (0-2) | Csornai SE | - | - | B |
| 22/02/25 | Dunajska Luzna | 1-1 (0-0) | Csornai SE | - | - | H |
| 26/07/24 | NMSK 1922 Bratislava | 1-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | H |
| 09/08/23 | Dunajska Luzna | 0-9 (0-7) | SKF Sered | - | - | B |
| 24/08/22 | Dunajska Luzna | 0-5 (0-0) | Zlate Moravce | - | - | B |
| 15/06/22 | TJ Rovinka | 0-2 (0-0) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 11/06/22 | Dunajska Luzna | 1-2 (0-1) | FK Slovan Ivanka pri Dunaji | - | - | B |
| 05/06/22 | MFK Rusovce | 3-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 29/05/22 | Dunajska Luzna | 1-1 (0-1) | PSC Pezinok | - | - | H |
Thành tích gần đây — Trencin B
HTTBBBBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 18/23 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Trencin B | 1-1 (0-1) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 16/08/26 | Raca Bratislava | 2-3 (1-2) | Trencin B | -0.25 | 3 | T |
| 09/08/26 | Trencin B | 4-2 (4-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 31/07/26 | Nitra | 3-0 (1-0) | Trencin B | - | - | B |
| 25/07/26 | Ruzomberok B | 3-1 (3-0) | Trencin B | - | - | B |
| 06/06/26 | FK Belusa | 1-0 (1-0) | Trencin B | - | - | B |
| 30/05/26 | Trencin B | 2-3 (1-3) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 23/05/26 | TJ Spartak Myjava | 5-3 (2-1) | Trencin B | - | - | B |
| 17/05/26 | Trencin B | 4-2 (2-0) | Slovan Duslo Sala | +1.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Malacky | 1-0 (0-0) | Trencin B | - | - | B |
| 01/05/26 | Trencin B | 8-2 (3-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 25/04/26 | FC Banik Prievidza | 7-1 (3-0) | Trencin B | - | - | B |
| 19/04/26 | Trencin B | 1-1 (0-1) | SFM Senec | +1 | 2.75 | H |
| 12/04/26 | FC Petrzalka Akademi | 1-2 (1-0) | Trencin B | - | - | T |
| 01/04/26 | Trencin B | 3-0 (2-0) | DAC Dunajska Streda B | +0.75 | 3 | T |
| 29/03/26 | KFC Komarno B | 3-3 (1-1) | Trencin B | - | - | H |
| 22/03/26 | Trencin B | 1-1 (1-0) | Tj Ofc GabciKovo | +0.5 | 3 | H |
| 14/03/26 | Trencin B | 3-1 (2-1) | OK castkovce | +0.5 | 3 | T |
| 08/03/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 1-0 (1-0) | Trencin B | - | - | B |
| 01/03/26 | Trencin B | 1-4 (1-2) | Galanta | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
104
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
10
Sút bóng
2010
Sút cầu môn
62
Tấn công
8175
Tấn công nguy hiểm
5246
Sút ngoài cầu môn
148
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dunajska Luzna (13 trận)
Ghi 1.69 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Trencin B (23 trận)
Ghi 1.91 bàn/trậnMất 2.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Trencin B (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 1 (17%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUVUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dunajska Luzna | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.75 | 2.25 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 3.50 ↓ | 2.65 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.45 | 3.65 | 2.14 | 0.82 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 3.65 | 2.17 ↑ | 0.82 | 3.00 | 0.82 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.46 | 3.38 | 2.20 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.72 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 2.46 | 3.38 | 2.20 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.72 | -0.25 | 0.96 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.20 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.40 ↓ | 2.70 ↑ | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.25 | 0.78 | 3.00 | 0.78 | 0.92 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.60 | 2.80 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 0.82 ↑ | 0.85 ↓ | 0.25 | 0.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.20 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 3.60 ↓ | 2.20 | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.80 | 2.25 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.10 ↓ | 7.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.98 ↑ | 1.50 | 0.36 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.70 | 2.20 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.65 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dunajska Luzna | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Trencin B | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).