Kết quả bóng đá trận Dunajska Luzna vs TJ Druzstevnik Vrakun, 22:00 ngày 15/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 22:00 ngày 15/08/2026
Dunajska Luzna 2 Kết thúc HT 0-0 0
TJ Druzstevnik Vrakun
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Dunajska Luzna | Phút | |
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 54' | |
| 2 - 0 ⚽ | 68' | |
| 3 - 0 ⚽ | 72' | |
| 87' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 16 | 16 |
| Mất bàn | 1 | 9 | 9 | 27 |
| Điểm | 6 | 4 | 17 | 9 |
Chủ = Dunajska Luzna · Khách = TJ Druzstevnik Vrakun
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dunajska Luzna | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 4 (33%) | Hòa/Thắng | 5 (23%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (9%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 6 (27%) |
Thành tích gần đây — Dunajska Luzna
BTTTTBBTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | TJ Spartak Myjava | 3-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 01/08/26 | NMSK 1922 Bratislava | 0-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 25/07/26 | Dunajska Luzna | 2-1 (0-0) | FK Podkonice | - | - | T |
| 21/02/26 | TJ Spartak Myjava | 1-3 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 07/02/26 | Csornai SE | 0-3 (0-2) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 31/01/26 | Tj Ofc GabciKovo | 2-1 (2-0) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 27/08/25 | Dunajska Luzna | 0-3 (0-1) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 03/08/25 | Tomasov | 0-2 (0-0) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 19/07/25 | Dunajska Luzna | 0-3 (0-2) | Csornai SE | - | - | B |
| 22/02/25 | Dunajska Luzna | 1-1 (0-0) | Csornai SE | - | - | H |
| 26/07/24 | NMSK 1922 Bratislava | 1-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | H |
| 09/08/23 | Dunajska Luzna | 0-9 (0-7) | SKF Sered | - | - | B |
| 24/08/22 | Dunajska Luzna | 0-5 (0-0) | Zlate Moravce | - | - | B |
| 15/06/22 | TJ Rovinka | 0-2 (0-0) | Dunajska Luzna | - | - | T |
| 11/06/22 | Dunajska Luzna | 1-2 (0-1) | FK Slovan Ivanka pri Dunaji | - | - | B |
| 05/06/22 | MFK Rusovce | 3-1 (0-1) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 29/05/22 | Dunajska Luzna | 1-1 (0-1) | PSC Pezinok | - | - | H |
| 19/05/22 | SK Bernolakovo | 4-1 (3-0) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 15/05/22 | Dunajska Luzna | 2-1 (1-0) | SK Nova Dedinka | - | - | T |
| 08/05/22 | Malacky | 3-1 (1-0) | Dunajska Luzna | - | - | B |
Thành tích gần đây — TJ Druzstevnik Vrakun
HBBBTBTHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/22 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-3 (1-3) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 06/06/26 | Tj Ofc GabciKovo | 6-1 (5-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 30/05/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 1-2 (1-0) | Galanta | - | - | B |
| 24/05/26 | FK Belusa | 3-0 (2-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 16/05/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (0-1) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 09/05/26 | TJ Spartak Myjava | 2-0 (1-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 03/05/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (1-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 25/04/26 | Malacky | 2-2 (1-1) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | H |
| 19/04/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 11/04/26 | FC Banik Prievidza | 1-1 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | H |
| 05/04/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (1-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 29/03/26 | FC Petrzalka Akademi | 2-1 (2-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 22/03/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | T |
| 15/03/26 | KFC Komarno B | 0-1 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 08/03/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 1-0 (1-0) | Trencin B | - | - | T |
| 28/02/26 | OK castkovce | 2-1 (1-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 31/01/26 | Levice | 1-4 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 09/11/25 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (1-1) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | T |
| 01/11/25 | Galanta | 0-2 (0-1) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 26/10/25 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-1 (0-1) | FK Belusa | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
11
Sút bóng
138
Sút cầu môn
64
Tấn công
8584
Tấn công nguy hiểm
4736
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dunajska Luzna (17 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 0.94 bàn/trận
TJ Druzstevnik Vrakun (26 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.85 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dunajska Luzna | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 0.97 | 3.00 | 0.83 | 0.83 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 0.98 ↑ | 3.00 | 0.82 ↓ | 0.84 ↑ | 0.25 | 0.95 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.96 | 3.40 | 2.85 | 0.87 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↑ | 3.40 | 2.85 | 0.89 ↑ | 3.00 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.99 | 3.37 | 2.80 | 0.94 | 3.00 | 0.74 | 0.76 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 2.01 ↑ | 3.36 ↓ | 2.76 ↓ | 0.94 | 3.00 | 0.74 | 0.78 ↑ | 0.25 | 0.90 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.60 | 2.85 | 0.81 | 3.00 | 0.71 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.00 ↑ | 3.60 | 2.95 ↑ | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.75 ↑ | 0.75 ↑ | 0.25 | 0.86 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.70 | 2.96 | 0.60 | 2.50 | 1.30 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 2.06 ↑ | 3.56 ↓ | 2.98 ↑ | 0.72 ↑ | 2.75 | 0.98 ↓ | 0.81 ↑ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.90 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.00 | 3.70 | 2.90 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.83 | 0.25 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dunajska Luzna | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| TJ Druzstevnik Vrakun | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).